CLB Ngôi Sao Nhỏ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

CLB Ngôi Sao Nhỏ

Nơi trao đổi bàn luận của các thành viên CLB Ngôi Sao Nhỏ

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)

Go down 
nicepuppy
lyly_ghost_snow
winter_melody
cun_sugar
thiensu_lovely
cherubsnow
Sara
Endless Love For Misa
Munna
Yami
Nhóc
muoidiemtoan
gaubabe
hphong
trantientin1995
chonanhhao
nhokvip7/6
lỳ nùng
roseviolet
myheart
Starting_love
blacksnow
Ayumi
Phi Thiên Hồ Ly
lovely_angel_1996
carlos_nk261
Lov3Jy_4ever
Hoa Mộc Lan
supe_dog_man
ICE
shinichi_172 ¶€' ╫Î
cubin_kute
san_dethuong295
hanli
Lạnh Lùng
DragonNK
nony
su131
Anita
warm winter
qdtr73
dovannguyen
pe pooh de ghet
Gorse160495
Cleo
Luna213
50 posters
Chuyển đến trang : Previous  1 ... 8 ... 12, 13, 14 ... 19 ... 26  Next
Tác giảThông điệp
Luna213
Moderator
Luna213

Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 13 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 13 EmptyTue Apr 07, 2009 1:49 pm

Chẹp, dây chuyền, nhẫn, hộp bút, slogan. Dạo này mình không còn cảm thấy đơn độc như trước nữa, lúc nào cũng có cảm giác luôn có ít nhất 1 người luôn bên cạnh mình, một cảm giác thật dễ chịu, thật vui.
3 ngày nghỉ lễ, hết 2 ngày là đi chơi, chỉ có ngày chủ nhật là phải đi học, thứ 7 thì đi cỗ vũ cho mấy đứa đá banh, thứ 2 thì đi chơi với lớp cả buổi sáng, chẹp, hết đợt đi chơi này, lại cắm đầu vào ôn bài để thi NK, rồi lại thi HK. Thi xong là mình ăn chơi thả giàn.
cubin_kute
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
cubin_kute

Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 13 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 13 EmptyTue Apr 07, 2009 5:06 pm

Thi xong, chị Lu ăn chơi thả giàn, rùi giữa hè phải đi, bùn nhở Sad
chonanhhao
Thổ Địa Công
chonanhhao

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 13 EmptyTue Apr 07, 2009 10:22 pm

hôm qua tổ chức sinh nhật trên nhà thầy vui quá, chịu ko đuợc, có couple Bảo, anh Toại, Hiếu, Ani, warm, cleo, Huy, Phúc, Mập,thầy và 3 nhân vật chính Phúc, An, Khang.
3 ngày nghỉ cứ đâm đầu vào sinh nhật, túi hôm thứ 2, lặt cún vở ra, mới thấy là hôm ni kiểm tra 1 tiết Sinh, chưa học bài mà cứ lon ton chạy lên mạng xem có mọi ngưòi xong, onl xong là gần 10h( ham chơi quá), xuống ăn cơm và xem phim tới 11h. Lên phòng ngủ, kêu bà chị mai 4h30 dậy để học bài.
Sáng mai , vẫn đúng 4h30 dậy nhưng vì bùn ngủ quá nên ngủ thêm 15 phút nữa, khi dậy cầm quyển sách Sinh ra mới thấy là còn tới 8 bài để học , chán thế. Ngồi học mà tâm trí cứ lơ mơ làng màng, lo ngủ, may mà có mấy bài vệ sinh nên cũng có đỡ 1 phần.
Khi đi học bồi duỡng, lỡ cầm lun chiếc chìa khoá của bà chị đi, cuối cùng bà chị nghỉ học lun sáng ni vì ko có chìa khoá ra khỏi nhà.
Khi về, bà chị la ó om sòm, rùi kêu có 1 cái USB đút trong túi mà ko rút ra, cuối cùng hư, Surprised làm sảng hồn, chạy nhanh xuống dưói, vì tuởng hư cái USB của anh Toại, ai ngờ nó may thế, ko phải của mình , là của cái anh bạn chị đi trại về, nhờ giặt zùm
Thế là hú hồn 1 lần, rùi bã kêu còn 1 cái nữa, chạy thật nhanh ra, mà cũng ko phải của mình, té ra là còn ở trên lầu.
Chìu về mới bít là mình quên chìa khoá, phải ở ngoài Sad Sad
cubin_kute
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
cubin_kute

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 13 EmptyThu Apr 09, 2009 1:10 pm

Hu hu, mấy ngày hum ni sao mà xui xẻo quá!!! Crying or Very sad
- Hum thứ 6 tuần trước, giưof học thể dục, gần vô lớp rùi, tự nhiên, đá trái banh trúng chỗ trơn té cái rầm, ê mông, đau tay, chảy máu, hic hic, hu hu Crying or Very sad
- Còn sáng hum qua, chơi bóng bàn, ngu ngu sao, bị thằng bạn cầm cây vợt quơ trúng ngay cái đầu, đau điếng Tucgian Evil or Very Mad Tucgian Evil or Very Mad
- Chậc, tới bỉu chìu, rảnh quá, qua nhà thằng bạn dịnh chơi FIFA, ai dè, mới theo nó vào nhà, bị con chó xù( trông nó cũng cute lắm chứ) lao tới đớp cho một miếng đau ơi là đâu, đi học thêm , ai cũng chọc mình là chó, tức dễ sợ, lại còn bị chọc à chó nữa,tức ko chịu nổi lun Evil or Very Mad Evil or Very Mad
Chậc, thật là xui xẻo!!!!!!!! Sad Sad Sad Sad Crying or Very sad Crying or Very sad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Tucgian Tucgian Tucgian
Cleo
Moderator
Cleo

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 13 EmptyThu Apr 09, 2009 11:24 pm

Một ngày cực kỳ cực kỳ may mắn :") Đã thả được cái gông :") Đời mình đẹp rồi :")

Ye ye. Đời ta vẫn đẹp sao =))

Nợ nần chồng chất. Vẫn đẹp sao =))

Hơ hơ. Điên rồi =))

Được sửa bởi Cleo ngày Thu May 07, 2009 5:13 pm; sửa lần 1.
Yami
Thổ Địa Công
Yami

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 13 EmptyThu Apr 09, 2009 11:32 pm

Chiều ni lũ nhỏ kéo tới nhà thăm mình. 1 đám giặc quậy, zui quá xá Smile

Nhận ra được thêm 1 vài thứ, và biết nên đặt sự quan tâm của mình ở đâu :-)
Luna213
Moderator
Luna213

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 13 EmptyFri Apr 10, 2009 11:43 am

Nhanh thật, thế là sắp thi NK rồi, không bik dạo này làm bài nhìu quá hay cô toàn ra bài dễ nên mình cũng thấy nhẹ nhàng hơn. Thi NK xong thì lại cắm đầu vào ôn tập rồi lại thi HK II. Không bik học kì này có như HK I không, chẹp, tự hào nhất mỗi môn Sử ( cái môn khoai nhất đời mình cùng với Địa). Lần này bài Lý mà dài như lần trước thì tiều tùng lun, Văn chỉ sợ mỗi mấy bài nghị luận, ra mấy cái đề trên trời là thôi rồi, Toán thì mình không lo, Sinh thì chỉ còn ôm sách mà học cho hết,....Mấy môn thi học kì mà mình ghét nhất là Mĩ Thuật ( cái này nhờ cả vào bạn Mèo), Thể dục ( chắc hên xui), Âm nhạc ( ghét cái này nhất, thôi thì cứ cố gắng vậy, đc chừng nào hay chừng đó). Chẹp sắp thi, sắp điên rồi. Cold
cubin_kute
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
cubin_kute

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 13 EmptyFri Apr 10, 2009 2:51 pm

Chậc, thi xong thì sao hè, nhóm ngôi sao nhỏ sẽ ăn chơi chơi thả giàn lun, yeah yeah Very Happy
Cleo
Moderator
Cleo

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 13 EmptySat Apr 11, 2009 3:14 pm

Nhì nghi thức :| Oh my god :| Có nằm mơ tôi cũng ko nghĩ được :| Trời ơi *xỉu*

Thật ra thì chỉ vì mình mà lớp chỉ được giải nhì TT____TT Chỉ cần một cú "Bên phải, quay" và thế là giải nhất rồi, cần gì giải tán rồi tập hợp lại cho mệt : (( Nghe cô nói lý do xong mới tiếc : (( Tự nhiên thành tội đồ kìa : ((

Đang kiếm người lên thớt tiếp theo ;))

Tình hình là mình chưa ôn thi gì cả =))

Tình hình là tuần sau kt 1 tiết mấy môn liền =))

Ồ yeah mình phởn quá :"3

Được sửa bởi Cleo ngày Thu May 07, 2009 5:11 pm; sửa lần 1.
DragonNK
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
DragonNK

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 13 EmptySat Apr 11, 2009 8:36 pm

Smile hé hé, hôm nay 2 môn làm bài dc hết, phởn, ôi tự nhiên làm việc thiện đi bao nước lũ bạn, phởn phởn, Smile

Ôi sắp thi, cày cày cày, 16 sẽ là ngày mình bye bye những chuyến đi chơi trong một thời gian dài, nản quá đi T_T
http://hailongpt.blogtiengviet.net
Hoa Mộc Lan
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
Hoa Mộc Lan

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 13 EmptySun Apr 12, 2009 9:49 pm

Nó đang nhớ lắm mà ko sao nói được.....
Thấy chán vì nó không được quan tâm nhiều như trước đây nữa...
Phải chăng là đã hết rồi?
nhokvip7/6
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
nhokvip7/6

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 13 EmptySun Apr 12, 2009 10:00 pm

chưa bao giờ bùn như lúc này.....chẳng bik làm chi hết
Lại sắp vùi đầu vào thi là thi.....nhìn thấy đã nản
Sắp kết thúc những tháng ngày chỉ ăn và chơi...chuẩn bị cho những đêm cực hình với bài:)
DragonNK
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
DragonNK

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 13 EmptySun Apr 12, 2009 10:28 pm

Sung cao độ, tập trung cao độ (still have concious), thi, thi, thi, dồn dập, liên tục, nghe mà điên cả đầu +_+, thi Nk xong là qua thi hk, thi hk xong tiếp tục thi taekwondo, thi taekwondo xong vẫn chưa dc nghĩ, tiếp tục luyện sat để hè thi thử, ôi điên đầu mất, ai dội tội xô nước lạnh cái +_+
http://hailongpt.blogtiengviet.net
warm winter
Moderator
warm winter

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 13 EmptySun Apr 12, 2009 11:24 pm

Nothing...
I am not anything...

đến hôm nay có đứa kêu mình là bạn thân đấy
ồ hay thật cơ đấy
chưa bao giờ biết cơ đấy
mỉa mai, hay chẳng qua vì cách sống quá giả tạo...
Cleo
Moderator
Cleo

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 13 EmptyMon Apr 13, 2009 4:25 pm

Người người ôn thi nhà nhà ôn thi. Mình thì cứ phởn. Chả biết năm nay học hành nó trôi về đâu đây. Haizz...

Hôm qua mưa. Đang đi trên đường thì nước ào xuống. Chết tiệt. Không thể hiểu vì sao lại có người mở miệng ra hét lên với cả thế giới rằng "Tôi yêu mưa. Tôi thích mưa. Tôi muốn tắm mưa." Sao mà ghét mưa thế ko biết =____=

Ghét nắng quá. Nắng cứ như làm bốc hơi hết sức lực vậy. Ghét quá.

Đến khi nào mới được nhìn thấy tuyết...?

Có lẽ khi đó mình sẽ yêu mùa đông...

Thấy mình dạo này trẻ con quá : ))

Tìm thấy thú vui trong việc cắt xén+chỉnh sáng tối cho những bức hình bé Warm chụp : )) Tí post : )) Đảm bảo bựa : ))

Vừa thay ava. Có lẽ cũng đến lúc thay sign rồi. Haizz...

Có cảm giác như mình sắp ốm : ))

Hy vọng là thế...

Được sửa bởi Cleo ngày Thu May 07, 2009 5:08 pm; sửa lần 1.
cubin_kute
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
cubin_kute

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 13 EmptyMon Apr 13, 2009 7:39 pm

~~~Dạo này học hành có vẻ sa sút (nhg điểm vẫn tút là đc roài Smile), sáng nay, thuyết trình Công dân, nói chưa tới nửa tiếng bị cô Hạ chửi cho một tăng rồi đuổi cổ về, ko cho thuyết trình nữa, trúng cái bài'' Tín ngưỡng tôn giáo'', phát ốm, dề chỗ, còn bị bà cô ''giảng đạo'' cho vài phút nữa, mấy đứa sảng, tưởng mô cổ cho 3,4 điểm chi chớ, ai ngờ, cổ thật là nhân hậu, cho tổ mình 7 điểm, quá sướng (chậc, dù sao vẫn đỡ hơn HK1, thuyết trình 6 điểm, hix, dù sao hơn 1 điểm cũng là hơn, yeah Smile).....
~~~Dạo này, nó có vẻ vui àh, càng ngày mình cảm thấy mình với nó càng thân mật hơn, vui lắm, sung sướng lắm, và cũng có khí thế học bài nữa, nhất là trong giai đoạn sắp thi NK nè, vui chưa...my PaPei
~~~Chậc, sắp thi Nguyễn Khuyến, căng à, kì này sao mà nó áp lực quá, không muốn cũng phải gánh trên vai cái bệnh thành tích ''đậu'', chậc, ghét cay ghét đắng, hix... Tiếp, nghỉ đc 1 tuần, có lẽ hơn, là thi Học Kì, chẹp, chắc thả luôn quá, chịu không nổi, bài vở cứ ngập đầu, sao sao nổi, mà truơng` cũng ác quá, cứ để thi trước đi rồi đi trại, giờ lại phải cắm đầu ôn thi, hết hsg tới hk, chán!!!! Trường mình thiệt là, chơi thì chơi cho đã dô, còn tới khi thi, bài vở ngập đầu, học sinh chịu chi nổi.... hix...
Tóm lại, trong giai đoạn này, cảm xúc thật là khó tả Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes
Starting_love
Dân Thường Trú
Starting_love

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 13 EmptyMon Apr 13, 2009 9:14 pm

Tâm trạng thật khó tả
Người thì nóng ran lên
Đầu thì đau âm ĩ
Cảm giác giống như mình có lỗi với ai đó
Quá khó để kiểm soát tình cảm của chính mình
Dạo này rất mau cáu
Ko biết tại vì sao nữa
Làm mọi người cũng khó xử theo
Mình sao thế này Question Question Crying or Very sad Crying or Very sad
Cleo
Moderator
Cleo

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 13 EmptyTue Apr 14, 2009 1:06 pm

Yêu sữa quá :x Trở lại công cuộc "mỗi ngày một bịch sữa" :x Tăng cường thêm 1 hũ yogurt :"> Mình thành heo sữa mất :"> [chú ý là lúc này đang ăn yog :">]

Bắt đầu viết nhật ký trở lại.

Sắp bắt đầu ôn bài.

Sắp phởn.

Một chút nữa thôi. Đã vượt qua bằng đấy thứ rồi cơ mà. Chả nhằm nhò gì cả. Chỉ thế và thế thôi. Tất cả còn trong tầm kiểm soát. Cố lên :")

:|

Một hình thức tự sướng mới :|

Được sửa bởi Cleo ngày Thu May 07, 2009 4:47 pm; sửa lần 1.
cubin_kute
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
cubin_kute

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 13 EmptyTue Apr 14, 2009 3:43 pm

~~~Chậc, sao bữa ni nó phởn thế, ko biết nữa, đầu óc của nó sao ấy, sắp thi NK mà, sáng nay, kiểm tra 1 tiết Toán, chậc, bài dễ thế, 2 đa thức + với nhau = 0, vậy thì có 2 th là 2 đa thức = 0 với th 2 đa thức đối nhau thôi, thế mà nó cũng nghĩ ko ra, thật là, chán nó quá đi, đã nói là thả phanh, bỏ bê bài trên trường nhưng với môn chuyên thì thế này là ko được, chán ơi là chán!!! Cũng lo thật ! Bữa hum qua, thằng bạn cho nó mượn cái đê làm thử, 9 bài, hix giải được 7, trùi ui, sao thế này, đầu óc của nó sao thế này, loạn rồi chăng??? Đây là đoạn cuối rồi, đầu óc sao thế này, không hiểu nổi nữa, thật là.......... !!!

Được sửa bởi cubin_kute ngày Tue Apr 14, 2009 7:21 pm; sửa lần 1.
muoidiemtoan
Thổ Địa Công

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 13 EmptyTue Apr 14, 2009 7:12 pm

Đói quá, chịu không nổi, thèm ăn quá, mà sao lại không có tiền cơ chứ Evil or Very Mad . Why? Why? Ông trời bất công quá, đói quá, chịu hết nổi rồi Crying or Very sad . Cảm thấy buồn quá, buồn thật sự, rất buồn là đằng khác pale
Gorse160495
Moderator
Gorse160495

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 13 EmptyTue Apr 14, 2009 8:55 pm

Thứ 5 là sinh nhật mình ồi? ngo
Nhanh thế cơ... shutup

Mama tặng 1 cái mũ bảo hiểm (chìu nay rảnh rỗi nên đi mua lun ồi) Smile

Papa dự định tặng cái khăn để chùi mũ (dự tính thui nhá, chứ sự thật thì đang nằm trong vòng bí mật Laughing)

Ss Chúi hình như là tặng cái hộp bút I love you

Và cúi cùng: sau khi thi xong cả nhà sẽ tặng chung bạn Gorse 1 cái xe đạp! go
http://360.yahoo.com/gorse1995
Munna
Thổ Địa Công
Munna

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 13 EmptyTue Apr 14, 2009 9:12 pm

Chán thật, sắp hết năm học rồi. Đây là thời gian đau đầu nhất của mình.
Ngày mai là hạn cuối nộp tranh dự thi rồi, vậy mà mình vẽ chưa đâu vào đâu cả (tại mấy bữa trước nhác quá)
Thứ năm tuần này phải học bù cho thứ năm tuần sau, zậy là thứ 5 (tn) tiết thứ 1:ôn tập học kì môn nhạc, tiết 3: thi học kì môn nhạc (thi tự luận--> vậy là phải học bài nữa rồi)
Chỉ 8 ngày nữa thôi là thi NK , mình vẫn chưa ôn chữ nào cả, kì này thi rớt là hết sống nổi quá (đầu tư môn chuyên cả năm rùi mà). Thứ năm thi, vậy mà thứ ba phải viết Bài TLV số 7, hix...hix...chuẩn bị bài sao kịp đây
Chắc cỡ gần 1 tháng nữa là thi HKII, bây giờ phải ôn bài để lỡ cô gọi lên dò đề cương thì chết cả lũ --> áp lực nặng nề quá
Chán quá, học thế này thì còn đâu là tuổi thơ
Hoa Mộc Lan
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
Hoa Mộc Lan

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 13 EmptyWed Apr 15, 2009 5:41 pm

Có cái gì đó đổ vỡ?
Có cái gì đó xáo trộn?
Không còn vui vẻ như trước đây nữa, thay vào đó là một nỗi lo sợ.....Ừ, thì mình cũng chả cần!
Chẹp, gần thi rồi =.=
Endless Love For Misa
Du Khách
Endless Love For Misa

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 13 EmptyWed Apr 15, 2009 10:44 pm

Ức chế quá :|
Điên hết cả người x-(
Hiểu sai ý ng khác --> bị hiểu lầm =_=
Crying or Very sad chán quá
Anita
Moderator
Anita

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 13 EmptyWed Apr 15, 2009 11:49 pm

Địa ngục và thiên đường. 48 giờ đồng hồ. Mâu thuẫn !

Liệu mai sẽ là gì ? Thiên thần hay ác quỷ ?

Vui hay buồn ? Khóc hay cười ?

Mà tình hình là hôm nay thấy cậu ấy rồi.

Cũng để ý rồi, cứ mỗi lần quay sang lại thấy.

Vậy cậu ấy nhìn mình ...... hay nhìn nó ?????

Cậu ấy hay người khác ?

Khó xử quá !

Liệu nó có lại nhen nhóm hy vọng ?

Để rồi lại tiếp tục thất vọng ?

Ôi mâu thuẫn ! Haizzzzzzzzzzzzzzzzz.................................

Thành công bị trì hoãn là quá đủ, tiếp tục đứng lên, ko muốn như ngày hôm qua nữa. Vậy là đủ rồi !
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 13 Empty

Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)
Trang 13 trong tổng số 26 trangChuyển đến trang : Previous  1 ... 8 ... 12, 13, 14 ... 19 ... 26  Next
 Similar topics
-
» Thông báo cho các thành viên Ngôi Sao Nhỏ nhóm Na
» Thư gởi thành viên
» ảnh thành viên
» Phỏng vấn thành viên đây !!!!!
» Danh Sách Thành Viên