CLB Ngôi Sao Nhỏ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

CLB Ngôi Sao Nhỏ

Nơi trao đổi bàn luận của các thành viên CLB Ngôi Sao Nhỏ

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)

Go down 
nicepuppy
lyly_ghost_snow
winter_melody
cun_sugar
thiensu_lovely
cherubsnow
Sara
Endless Love For Misa
Munna
Yami
Nhóc
muoidiemtoan
gaubabe
hphong
trantientin1995
chonanhhao
nhokvip7/6
lỳ nùng
roseviolet
myheart
Starting_love
blacksnow
Ayumi
Phi Thiên Hồ Ly
lovely_angel_1996
carlos_nk261
Lov3Jy_4ever
Hoa Mộc Lan
supe_dog_man
ICE
shinichi_172 ¶€' ╫Î
cubin_kute
san_dethuong295
hanli
Lạnh Lùng
DragonNK
nony
su131
Anita
warm winter
qdtr73
dovannguyen
pe pooh de ghet
Gorse160495
Cleo
Luna213
50 posters
Chuyển đến trang : Previous  1 ... 7 ... 11, 12, 13 ... 19 ... 26  Next
Tác giảThông điệp
lovely_angel_1996
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
lovely_angel_1996

Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 12 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 12 EmptyThu Apr 02, 2009 8:06 pm

Gorse160495 đã viết:
Cleo đã viết:
Giờ sao đây? Có đủ can đảm để đi góp nhặt lại từng mảnh quá khứ, hay là để nó trôi luôn vào quên lãng?

Tình cảnh của em thật là giống ss...
Thư mục Sakura của ss, bao nhiu lâu góp nhặt từ nhìu trang web khác nhau, tìm bắt điên mà đùng một cú mất trắng....
ss và Cleo giống em thế
máy tính nhà em bị virut
chú ấy sửa sao dữ liệu ổ D mất trắng (OMG) =________________=
những bức hình Sakura và 1 đống ảnh lớp tan vào mây khói die ( công sức 3 tháng hè bỏ ra tìm lục khắp nơi đi tong)
cubin_kute
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
cubin_kute

Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 12 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 12 EmptyThu Apr 02, 2009 9:42 pm

Dạo này sao mình vui hẳn lên thế nhở, ko biết nữa, cảm giác nó lâu lâu nổi lên như thế. Thỉnh thoảng? Không, mình mong mỗi ngày mình sẽ được như thế, được nở nụ cười, nhất là đối với nó!!!
Anita
Moderator
Anita

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 12 EmptyThu Apr 02, 2009 11:18 pm

Thì ra bấy lấu nay mình bị lừa như một con ngốc.

Ngốc quá đấy nhé !

Bị ai lừa ko lừa lại bị chính bố mình lừa thì xem như sướng cả đời đấy nhé !

Thì ra bấy lâu nay mình bị kiểm soát đấy nhé !

Toàn bộ nội dung chat với những ai đều nằm tất trong điện thoại bố đấy nhé !

Phen này sướng đấy.

Chắc từ nay ko dám nói chuyện với ai trong nhà cả, vì tất cả chắc cũng đều lại lừa mình hết !

Từ nay sẽ im lặng, vĩnh viễn ko bao giờ nói nữa.
Luna213
Moderator
Luna213

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 12 EmptyFri Apr 03, 2009 12:36 pm

Mình cũng không biết đã quyết định đúng hay không, nhưng mình chắc chắn rằng đó là quyết định tốt nhất cho mình lúc đó. Và bây giờ, cũng không biết quết định quay lại của mình có đúng không, thôi thì cứ ở đây cho đến khi nào tìm đc một nơi giống như 4rum Tứ Diệp Thảo ( Mình ghét đứa nào dám hack 4rum TDT) Chẹp h thì có nên làm ng` vô gia cư hay là ở lại đây nhỉ, một quyết định khó khăn. Nếu làm ng` vô gia cư thì mình chả còn lí do gì để onl cả, nhưng nếu ở lại đây, thì mình cũng chỉ luẩn quẩn trong 2pic này và Lu's Fam.
Chẹp thui thì cứ bàn vs Siu Nhưn Lỳ, Siu nhưn vịt làm cái 4rum cho x/1 rùi chui vào đấy vậy, mà hình như có cái Blog thì phải. Yeah! thế là có nhà rùi.
( Đáng lẽ cái này viết trong nhật kí nhưng vì nhà đang sơn, lấy ra lấy vô bẩn hết nên lên vik đỡ. Chẹp vik có mấy dòng mà ngồi cả tiếng.)
roseviolet
Moderator
roseviolet

Đến từ : đại bản doanh 6/6 và SM Town-nơi những gì không thể đều có thể

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 12 EmptyFri Apr 03, 2009 12:38 pm

@chị Ani:Ôi,bây giờ chị mới fát hiện à?Em đã fát hiện ra lâu rồi.
Em vào web gì,chat với ai đều bị quản lý hết mà
Xâm phạm thư tín thì có sai luật fáp ko nhở?
Dù có fải là cha mẹ hay ko thì cũng fải tôn trọng bí mật cuả con cái chứ
1/4 mới fát hiện thêm 1 điều nữa
Nhật ký lun bị đọc lén
oạk,té khỏi ghế
Thế đáy
Nhật ký cũng bị đọc
Haha
tức cười chưa kìa,té ra mình đang bị xâm phạm thư tín,ôi,mắc cười ghê chưa
Nhâth ký mà cũng bị đọc
Mà rong nhật ký toàn là truyện fanfic minhf vik,ôi,vui chưa kìa
Sướng chưa,tởn chưa?Chừa cái việc bỏ nhật ký xuống thảm gara trải giường chưa
Ôi!
Ngay cả mấy cái thư của mình ở trên các trang web như DAN,HHT,NSN,cutun.net cũng bị đọc đấy
Ôi ,sướng chưa?
Phởn chưa?
kể cả tin nhắn trong đt cũng bị đọc đấy
Ôi
và nhờ thế cái đt của mình đã bị tịch thu
SƯớng thật
Nhờ có cá tháng 4 mới bik là mình ko đc tôn trọng riêng tư đấy
Nhóc
Thổ Địa Công
Nhóc

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 12 EmptyFri Apr 03, 2009 12:58 pm

Ặc đọc xong bài của mấy bạn mà thấy sờ sợ trong lòng :-Ss

Quản lí yh + mess trong forum = cách nào nhỉ?

Khi mà tớ xoá hết các Cookies mỗi khi rời máy...

Có ai nói cho tớ bít vs hok??

Lo sợ quá... Sad(

__Nhóc__
Anita
Moderator
Anita

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 12 EmptyFri Apr 03, 2009 1:18 pm

"Chị, em" - hai chữ thiêng liêng nhỉ.

Nhưng bây giờ xem như vứt xó.

Thì ra nó bơ mình đấy ạ, nó lơ đẹp mình đấy ạ.

Nó điên tiết mình mà ko thèm nói cho mình lý do.

Nó điên bất chợt nhỉ ?

Mà mình cũng điên bất chợt nhỉ ?

Hay do chính 2 cái điên đó mà mình với nó xa nhau ?

SF này ? NSN này ? Đủ rắc rối.

Trước đây hay nói chị em ta mãi ko rời

Vậy mà giờ : "Ta đi chơi với SF nhé, bơ mi thẳng cánh nhé !"

SF ko xấu, rất tốt, nó giúp mọi người đoàn kết hơn.

Mình cũng công nhận điều đó.

Nhưng ngược lại, mình lại thấy bản thân mình xấu.

Phải rồi. Hèn gì nó bơ mình....
Nhóc
Thổ Địa Công
Nhóc

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 12 EmptyFri Apr 03, 2009 7:54 pm

Dạo này lớp mình quái chiêu nhỉ... =]]

Ôi lại có cả SF cơ đấy... =]]

Ôi một gia đình... =]]

Ôi Siêu Nhân với chả Búp Bê... =]]

Ôi đoàn kết thêm ư?

Ôi vui vẻ thêm ư?

Ôi sao mà nó ảo thế?

__Nhóc__
[sống vô hình]
Luna213
Moderator
Luna213

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 12 EmptySat Apr 04, 2009 9:33 pm

Haizzzzzzzzzzz, chả bik mình đã quyết định đúng hay sai, nhưng bây h mình ghét cái tâm trạng này quá đi mất. Đã tự hứa là không bao h có lại cái cảm giác này, tại sao nó lại trờ lại, sao nó cứ bám lấy mình suốt thế này, thật là khó chịu >_______<!. Phải chi cứ như trước đây, một cách nghĩ, một cách sống làm mình không bao h thấy bùn, chán. Mình muốn lại như trước kia. Đã qua tháng 4 rồi kia mà, tại sao mình cứ mãi mắc lại trong tháng 3 thế này, ôi thật là mệt qua đi thôi.
Cleo
Moderator
Cleo

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 12 EmptySat Apr 04, 2009 10:43 pm

Dạo này sa đọa quá :|

Dạo này hâm quá :"|

Dạo này bất bình thường quá :"|

Thực ra thì hôm nào cũng tự thấy mình than như thế. Thế thì chắc những cái điều vừa liệt kê trên trở thành bình thường rồi, vứt xó cái "Dạo này" đi, nhở?

Hơ hơ. Chuyện mình mà lôi đi hỏi người khác :| Rõ dở hơi :|

Sáng quậy tưng bên nhà bang chủ. Chết tiệt. Cháy túi rồi.

A ha. Dạo này hay cười không cần lý do quá.

Mình sắp làm con cá cho mọi người mổ xẻ rồi. Đã nói chị Gorse hết cước. Vậy mà... TT___TT Mình là mình chỉ thích là chém-er thôi mà TT___TT

Haizz. Tiếp theo sẽ là một tuần mệt mỏi đây.

Được sửa bởi Cleo ngày Thu May 07, 2009 5:33 pm; sửa lần 1.
muoidiemtoan
Thổ Địa Công

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 12 EmptySun Apr 05, 2009 10:52 am

Trong lòng buồn rười rượi Sad , được nghỉ đến 3 ngày mà 2 ngày nay chẳng đi đâu hết. Hôm qua buổi sáng thì phải đi chùa, sao mà mình toàn cầu nguyện cho người ta không à chẳng có cái gì cho mình hết. Chiều phải đi đám cưới đến 7h phóng nhanh đễn sân CĐCN ngay để còn kịp giờ thi đấu, phải đến cuối hiệp 4 thì mới được tung vào (cái tội đi trễ đây mà mohoi ) nhưng cũng may đã ghi được 12 điểm. Cái chiến thắng quá cách biêt đến 50 điểm làm mình cũng thấy mình thật nhỉ nhoi. Hôm nay ba mẹ đi đám cưới hết rồi, đành phải ăn mì gói thôi Sad . Đời gì mà tẻ nhạt thế này Crying or Very sad
nony
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
nony

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 12 EmptySun Apr 05, 2009 12:31 pm

Mìnk linh kảm sắp kó 1 chuyện ko hay sẽ xảy ra trong ngày hum nay hu và mìnk chưa sẵn sàng chờ đợi noá no .... đau buồn... thothan ... nhưng vẫn ráng chịu đựng hero ... bởi vì đó là mình Cool
http://360.yahoo.com/kangy_love
pe pooh de ghet
Thổ Địa Công
pe pooh de ghet

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 12 EmptySun Apr 05, 2009 4:25 pm

tự dưng hôm nay ngồi và nghĩ lại lời nhóc bạn thân nói hôm trước , nước mắt ở đâu ra quá trời . Nó xúc pham mình thế mà hôm ấy mình ngồi trơ ra , không có phản ứng gì , càng làm cho nó lấn tới , bạn bè gì mà nói nhau không ra gì . Đã thế còn động cham đến người này người khác - bạn của mình , thiệt tình hok hiểu ra sao nữa Sad
Cleo
Moderator
Cleo

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 12 EmptySun Apr 05, 2009 9:55 pm

pe pooh de ghet đã viết:
tự dưng hôm nay ngồi và nghĩ lại lời nhóc bạn thân nói hôm trước , nước mắt ở đâu ra quá trời . Nó xúc pham mình thế mà hôm ấy mình ngồi trơ ra , không có phản ứng gì , càng làm cho nó lấn tới , bạn bè gì mà nói nhau không ra gì . Đã thế còn động cham đến người này người khác - bạn của mình , thiệt tình hok hiểu ra sao nữa Sad

Just one :") Look at your sign now :") And smile, ok?

Tình hình là mọi người chém rớt nhẹ nhàng :") Đỡ quá :")

Mình ôm đồm quá :| Cả đống truyện cùng một lúc :| Twilight [cái này mượn bé Ngân, đọc thử xem thế nào mà mấy đứa bạn trên mạng nó chê quá trời :|] thì dày cự. Hẹn em ngày đó thì bị bà chị ép đọc với lý do rất ko liên quan "Trường ta thi cuốn sách đó, mi phải đọc" [thực ra sáng nay Kinh tế Huế lên TV RCV ạ :") Có ai thấy chị tớ ko =))] Người vô hình thì đọc lẹ trả con vợ chết tiệt. Sách báo thì cả chồng : ))

No quá tho Phởn quá tho Ko biết có giữ đc tâm trạng này đến ngày mai ko đây =))

Quà :-SS

Được sửa bởi Cleo ngày Thu May 07, 2009 5:18 pm; sửa lần 1.
Nhóc
Thổ Địa Công
Nhóc

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 12 EmptySun Apr 05, 2009 11:02 pm

Cảm thấy cô đơn qá đy mất...

Cuộc sống trôy wa luẩn quẩn cũng chỉ có mấy cái khái niệm sau:

Ăn - ngủ- học - chơi - online

Mới nhìn vô thỳ có vẻ 4 cái sướng là ăn + ngủ + chơi + online áp đảo 1 cái khổ là HỌC

Nhưng sao cái HỌC hén chỳ nề qá... đè hẳn 4 cái kia :<

Thật là zong nẹng qá đy!

Thật là âm hồn qá đy!

__Nhóc__
hanli
Dân Thường Trú
hanli

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 12 EmptyMon Apr 06, 2009 12:25 am

Tôn trọng ư?
Cái từ đó nó nằm ở xó xĩnh nào rồi ko biết!
Ừ, tôi thích thể hiện thể đấy!
Ghen a`!
Ừ, cứ việc!
Tôi ko quan tâm!
---
Công bằng ư!
Giả tạo!
Nó rồi sẽ đổ vỡ hết cho mà coi!
Để xem nó được bao lâu!
Muốn thì tôi tiếp tục chọc tức đấy!
Làm gì được tôi nào!
http://www.sujufam.net
DragonNK
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
DragonNK

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 12 EmptyMon Apr 06, 2009 3:26 am

Ôi toàn nói đâu đâu, ko hiểu, mà cũng chả sao, vừa vui vừa ngán vừa ..., nói chung là hỗn loạn, ôi kiếp học trò hồn nhiên nay còn đâu =.="
http://hailongpt.blogtiengviet.net
pe pooh de ghet
Thổ Địa Công
pe pooh de ghet

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 12 EmptyMon Apr 06, 2009 11:40 am

tình hình là cái phoen bị hư màn hình , phải dùng cái cũ của ông anh , thiệt là thảm cảnh mà . Mấy ngày nay sao ai cũng mệt mỏi vậy không biết , cuộc sống mà cứ chán hoài vậy thì đi ngủ còn sướng hơn thothan
roseviolet
Moderator
roseviolet

Đến từ : đại bản doanh 6/6 và SM Town-nơi những gì không thể đều có thể

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 12 EmptyMon Apr 06, 2009 1:04 pm

Gặp chị Ani và thấy chị ấy buồn thật sự,buồn vì tất cả những gì luẩn quẩn xung quanh chị ấy
Chị ấy công nhận SuperFam gì đó của 8/1 ko fải là ko tốt như nó quá hắc ám
bắt chị Lu chọn giữa R2H,NSN và SuperFam
Thật là ngu ngốc
Cái SF ấy cứ như là đang chia bè kết phái
R2H có gì ko tốt
NSN có gì ko tôt
Vậy tại sao lại bắt fải bỏ nó đi để được ở trong SF
Ngu ngốc
mệt mỏi thật sự
ờ đấy,mình lo cho chuyện thiên hạ,mình lo cho mình còn chưa xong
vậy thì sao?Họ có cái quyền gì nói mình
ời đấy,mình rắc rối,mình bướng bỉnh,mình thế đấy
Sai à?Có gì là sai?
ời đấy,mình sao nào?Mình ngu ngốc,nói năng như người lớn
làm như họ chỉ là con nít
Ôi ,có à,tại sao cơ chứ?
Luna213
Moderator
Luna213

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 12 EmptyMon Apr 06, 2009 6:42 pm

@ rose: không phải SF bắt chị lựa chọn mà chính chị đã quyết định, chị nhận thấy rằng giữa SF và R2H, NSN có một sự khác biệt rất lớn, nếu chọn thì chỉ có 1 trong 2 . Và chị cũng nhận ra mình học trong lớp đã 3 năm, nhưng quanh quẩn chỉ có vài người bạn, chị hình như đã quá vô tâm đới với lớp mình, trong khi chị chỉ cò khoảng hơn 3 tháng nữa, vả lại sự thật chị cũng không bik mình thực sự là jì trong R2H và NSN, chị có một cảm giác không chắc chắn về vị trí của chị. Nên chị đã quyết định sẽ dành thời gian nhìu hơn cho những người bạn trong lớp. Vì thế em không nên trách SF, họ không hề có lỗi jì, ngược lại họ còn giúp chị nhận ra nhìu điều về lớp hơn.
Một sự thay đổi kéo theo thật nhìu rắc rối, một con người thay đổi kéo theo tâm trạng của những người khác. Một con người đã biến mất, vì rất nhiều lí do, nhưng có những người làm nên lí do đó lại không hề biết jì, họ làm điều đó 1 cách vô tình không hề có ý xấu, nhưng nó đã làm 1 con người biến mất, và thay vào đó là một con người khác, khác hoàn toàn trong cách suy nghĩ. Chính con người đó cũng không ngờ rằng mình lại thay đổi nhanh đến như vậy, nhưng họ cảm thấy rằng, sự thay đổi dường như mang lại cho họ một cách nhìn cuộc sống tươi sáng hơn trước đây, có lẽ điều đó tốt cho 1 số người, nhưng sẽ không vui cho 1 vài người khác, một sự lựa chọn, có lẽ tốt nhiều hơn là xấu, nhưng có người không nghỉ vậy. Thôi, cái jì đến thì nó sẽ đến chẳng ai bik trước được.

Được sửa bởi Luna213 ngày Tue Apr 07, 2009 1:40 pm; sửa lần 1.
Nhóc
Thổ Địa Công
Nhóc

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 12 EmptyMon Apr 06, 2009 7:46 pm

Cảm thấy mọi chuyện rất đơn giản nhưng hình như mọi người cứ thik quan trọng hóa vấn đề?

Cứ lựa chọn này nọ

Như mình - ở-1-mình là sướng nhất

Không hội không hè

Không nhà không cửa

Tự do và thoải mái

Thik đi vs ai thỳ đi

Thik chơi vs ai thì chơi

Thik làm gì thì làm

Mặc dù vậy nhưng mỗi khi cần đoàn kết là cũng có lắm đấy nhá =]]

__Nhóc__
muoidiemtoan
Thổ Địa Công

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 12 EmptyTue Apr 07, 2009 1:19 pm

Hôm nay mới đúng là sinh nhật mình nhưng sao không vui bằng ngày hôm qua nhỉ. Mà hôm qua cũng là ngày đầu tiên mình tổ chức sinh nhật sau 4 năm ròng rã đơn độc một mình. Từ phần đi lấy bánh kem, gặp anh Yami, Map, tackebong, Cleo, Warm winter, Ani, gặp thầy,... rồi đến phần cắt bánh, đút bánh I love you , chơi trò giã gạo,..... Thật sự đó là niềm vui chưa từng có với mình cho đến bây giờ. Nhận ra được thì cũng thât là khó quá. Mong sao có người sinh nhật vào tháng 5 nhỉ. mình lại lên nhà thầy tiếp hihi
cubin_kute
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
cubin_kute

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 12 EmptyTue Apr 07, 2009 1:34 pm

Có chứ An, chị Ani kìa, chỉ sinh ngày 25/5, nhưng có lẽ là ở nhà chỉ.............
Dù sao mình vẫn thích lên nhà thầy hơn.
Nhưng có lẽ tới hồi đó hok được đâu, vì đầu tháng 5 là thi học kì ui`, phải ôn bài chớ Cool Very Happy
Yami
Thổ Địa Công
Yami

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 12 EmptyTue Apr 07, 2009 1:40 pm

Đầu tháng 5 thi HK nhưng 25/5 là nghỉ hè rồi em Smile
muoidiemtoan
Thổ Địa Công

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 12 EmptyTue Apr 07, 2009 1:47 pm

Vậy thì anh Toại nói chị Ani tổ chức đi. Nếu được thì dù mưa hay nắng em cũng đi. Còn cái vụ thi học kỳ II thì chắc chắn phải có rồi, không thi thì chỉ có nước bán nhà đi bụi thôi Smile
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 12 Empty

Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)
Trang 12 trong tổng số 26 trangChuyển đến trang : Previous  1 ... 7 ... 11, 12, 13 ... 19 ... 26  Next
 Similar topics
-
» Thông báo cho các thành viên Ngôi Sao Nhỏ nhóm Na
» Thư gởi thành viên
» ảnh thành viên
» Phỏng vấn thành viên đây !!!!!
» Danh Sách Thành Viên