CLB Ngôi Sao Nhỏ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

CLB Ngôi Sao Nhỏ

Nơi trao đổi bàn luận của các thành viên CLB Ngôi Sao Nhỏ

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)

Go down 
nicepuppy
lyly_ghost_snow
winter_melody
cun_sugar
thiensu_lovely
cherubsnow
Sara
Endless Love For Misa
Munna
Yami
Nhóc
muoidiemtoan
gaubabe
hphong
trantientin1995
chonanhhao
nhokvip7/6
lỳ nùng
roseviolet
myheart
Starting_love
blacksnow
Ayumi
Phi Thiên Hồ Ly
lovely_angel_1996
carlos_nk261
Lov3Jy_4ever
Hoa Mộc Lan
supe_dog_man
ICE
shinichi_172 ¶€' ╫Î
cubin_kute
san_dethuong295
hanli
Lạnh Lùng
DragonNK
nony
su131
Anita
warm winter
qdtr73
dovannguyen
pe pooh de ghet
Gorse160495
Cleo
Luna213
50 posters
Chuyển đến trang : Previous  1 ... 11 ... 18, 19, 20 ... 22 ... 26  Next
Tác giảThông điệp
nhokvip7/6
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
nhokvip7/6

Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 19 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 19 EmptySat May 09, 2009 11:14 am

ối....
vừa ngủ dậy
hôm qua đi chơi về đau đầu vật vã.
chìu nay có khả năng là đi chơi với lớp:P.....
chán vãi:P
Lạnh Lùng
Moderator
Lạnh Lùng

Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 19 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 19 EmptySat May 09, 2009 1:39 pm

Mấy hôm nay nghỉ ở nhà , chơi đã nhưng ko hiểu sao thích đi học ^^
Thứ 2 đi học chơi chung với lũ bạn vui hơn với cái máy tính này nhiều >.<
Càng ngày càng thấy trân trọng cuộc sống hơn . . . Ai cũng đáng yêu cả Smile
http://www.thehiephienthuc.com
cubin_kute
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
cubin_kute

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 19 EmptySat May 09, 2009 1:45 pm

Mấy ngày hum nay nghỉ, mà chán quá, lại buồn, chả có việc gì làm ngoài việc bấm máy, mỳnh đã dự đoán trường tỳnh hỳnh là nó như thế này...Chẹp, chán quá
Liệu mình đã mất một sai lầm lớn, theo mình nghĩ là như vậy, mình đã đi quá xa so với thực tế, thôi thì bắt đầu từ giờ phút này mình cứ im lặng vậy. chỉ im lặng thôi...............Im lặng :"">
Bây giờminhf cảm giác như ghét tất cả mọi người, tất cả, chỉ còn lại vài đứa bạn thân với 2 ng chị kết nghĩa. Chậc, mỳnh sao thế này Question
Thôi thì bắt chước con Khuyên thử... =))
Cleo
Moderator
Cleo

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 19 EmptySat May 09, 2009 6:44 pm

Tâm trạng thất thường không ổn định. Đừng chấp em nó =))

Hôm qua đi chơi :"> Các bạn rất là bựa :"> Theo trí nhớ của mình thì là đông nhất từ trước giờ [ko kể đợt đi dã ngoại :">] Nhiều chuyện tếu lắm nhớ, ly kỳ lắm nhớ ;)) Mình không bị la [dù đi từ 7h sáng tới 6h chiều =))] Ố dè :">

Giam cả ngày ở nhà. Trời thì nóng. Nhà bên cạnh cứ khoan mãi. Đinh tai nhức óc. Có cảm giác như cái khoan nó khoan đầu mình chứ không phải khoan cái tường nữa.

Muốn đập phá trở lại. Lại ước mình sống trong căn nhà đầy đồ thủy tinh. Chết tiệt.

Muốn đi học. Omg :| Mình ko hiểu chính mình nữa rồi :|
Luna213
Moderator
Luna213

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 19 EmptySun May 10, 2009 9:11 am

Tình hình là tâm trạng lúc lên lúc xuống, chóng cả mặt. Lên xuống một hồi h thì nó lộn xộn như chưa tưng đc lộn xộn, chẳng ra hệ thống cống rãnh chi hết. Đến phát mệt.
Dạo này thik nghe bài Lucky của Jason Mraz, thik bài này từ khi nghe trên FM.

Ôi cái khung YouTube màu xanh lá kìa I love you
Bài Lucky này.

Và thik cả bài Untouched của Veronicas nữa.

Ôi xin lỗi các Mod vì up clip lên topic này, nhưng mà em đang rất chi là phởn nên up lên cho vui Embarassed * tâm trạng đang lên ạh
warm winter
Moderator
warm winter

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 19 EmptySun May 10, 2009 5:06 pm

hờ=____=ngày hôm nay

đầu tiên nhảy lên chat box, nghe anh yami bảo đã rửa thớt, hí hửng xông vô xem

bật ngửa, cái chữ pé Thiên Ngân nằm chình ình ra trong nớ

giật cả mình, hết cả hồn, sém té lăn xuống đất

mọi hôm mình ăn ở hiền lành cơ mà>.< chỉ tại hôm đó ham hố vs con khuyên lên nói đưa ai lên thớt típ

thôi, đã lên thớt rồi thì xún hok đc, mình đỡ :"> yo ya ye=))
Hoa Mộc Lan
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
Hoa Mộc Lan

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 19 EmptySun May 10, 2009 5:22 pm

Tình hình là mình không bị lên thớt, ăn ở hiền lành mà :">

Cả ngày nấp trong nhà. Gõ gõ. Lâu lâu lại ậm ừ. Muốn đi học lại quá kơ =_=

Nóg. Mệt. Đau hết cả đầu. Cái nhà hàng xóm cứ mở rock, chết tiệt >.<

Xả xì trét = cách đâm chém :|

Ố dè =_=
Ayumi
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
Ayumi

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 19 EmptySun May 10, 2009 7:21 pm

Hình như mình là trung tâm của sự rắc rối
Mình tự nhận thấy mình ko xinh , mìh ko đẹp, học ko giỏi, lại lùn, tính tình nóng nảy vậy mà sao lại có những đứa khùng khùng ...... với mình chứ?????????
Suy nghĩ lung tung , suy nghĩ rất nhiều roy` mình tự thấy sống một mình là hạnh phúc nhất mặc dù mình vẫn I love you .
Mong những điều này ko ảnh hưởng tới ai hết , ko ảnh hưởng tới cuộc sống và học tập của mình.
nhokvip7/6
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
nhokvip7/6

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 19 EmptySun May 10, 2009 9:34 pm

hôm qua đi chơi về...
ngã xe.....->trật xe->dắt bộ.....mệt vô đối
càng típ xúc mới thấy cái bọn lớp mình iu phết.
1 ngày tiệt zời
Cleo
Moderator
Cleo

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 19 EmptyMon May 11, 2009 10:32 am

Đau ốm lừ đừ :| Hạnh phúc làm sao :| Từ hôm qua đến giờ nhét được cái gì vào bụng là nôn ra hết :| Thật là vui nhộn :|

Dạo này lại đâm ra thích màu đỏ trở lại :">

Muốn đập đầu vào tường. Chết tiệt. Đau. Giống như có cái gì xuyên thằng qua đầu vậy.

Tạm thời chỉ có vậy thôi. Đầu đau không nghĩ được gì hết. Chết tiệt.
Luna213
Moderator
Luna213

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 19 EmptyMon May 11, 2009 11:14 am

Bèm, thế là xong 3 ngày ăn chơi sau khi thi. Thế là sắp phát bài thi rồi, chết mất. Còn họp PH mới khổ. May sao năm nay, áp lực với mình không lớn lắm, nếu không thì ra cầu sông Hàn là vừa.
3 Ngày ngồi nhà, ăn chơi đủ để mình biết vị trí nào cho mình và mình thuộc vè thế giới nào. Thực ra thì cũng biết lâu rồi, nhưng cứ cô che dấu nó, tự lừa dối bản thân, nhưng bây giờ thì dường như không thể che dấu được nữa. Biết thế cứ chấp nhận nó, để rồi không còn càm thấy buồn nữa. Ôi, mà bây giừo buồn làm jì, trong khi có biết bao nhiêu thứ còn tuyệt hơn những thứ trước đây. Bèm, vứt tất cả những jì trước đây vào sọt rác, mình chả cần làm jì.
cubin_kute
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
cubin_kute

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 19 EmptyMon May 11, 2009 2:37 pm

Tình hình là hum nay phát bài KT HK, thật là phởn....
Môn đầu, Toán 10, ặc Cool , tiếp Công nghệ 10, Anh Vnă dự đoán là 10 mà phát bài ra thiếu mất 0.25 còn 9.75, ôi, chán thật, Nam is a good dtudent, thiếu "a" bay mất 0.25, tiếc đứt ruột. Sad, ặc, tiếp 2 môn điểm thấp, huhu, Địa 8.5, bèm, Công dân 8.5, chết tui, đời tui xuống hương..May sao TB địa cả năm vừa trong 9 phẩy, ôi, số 9 mới đẹp làm sao :l =))
Ngày mai, tiếp tục sự nghiệp nhận điểm, k lo cho lắm, vì ngoại trừ Sử thì te tua rồi, mấy môn còn lại Văn, Sinh, Lý có vẻ như mình làm khá tút, dự đoán Sinh, Lý 10, 2 môn đó dễ mòa Very Happy
Ái chà, tâm trạng thật là phởn !!!!!!!!!!!
nhokvip7/6
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
nhokvip7/6

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 19 EmptyMon May 11, 2009 5:19 pm

tưởng bài làm mình đúng. Ai ngờ toàn sai mấy cái lỗi dô ziên vật vã.
mong kì này đk 9 phết
Cleo
Moderator
Cleo

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 19 EmptyMon May 11, 2009 6:21 pm

Tình hình là tụi bạn đang càn quét nhà mềnh :| Thật là quá lố :| Lại còn một ly cactus+1 lốc sữa nữa :| Ôi thật là hài :| Ngồi tán chuyện nhảm :| Thấy, dù sao mình cũng là con gái :">

Đã được thông báo điểm :| Toàn sai mấy cái vô duyên :| Thật là bựa :| Đáng lẽ hôm nay phải vác mặt đi học để kiện chứ nhở :| Giời ơi là giời :|

Ai ủng hộ cái topic Mỗi tuần một chuyện đi chứ TT__TT Sao hẻo thế TT___TT 8 views rồi mà chả có post nào T__T Nhiệt tình tí đi :| Thi xong phởn rồi mà :|

:|

Thật ra thì tếu quá ạ =)) Mới lật cái tờ phân phối chương trình Văn ra xem lại, wỡn mà :"> Ôi trời ơi là mình =)) "Biện pháp tăng cấp: tăng dần mức độ abcxyz của Varen và mức độ xyzabc của Phan Bội Châu" =))=))=)) Ôi trời ơi là trời =))

Thật ra thì mình vẫn còn tức mấy cái điểm 8-> Cơ mà ai để ý làm gì 8-> Đằng nào thì mình cũng có nhất lớp đc đâu : )) Con PN nó còn ngồi kia : ))

Há há màu chúi này =))
Anita
Moderator
Anita

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 19 EmptyMon May 11, 2009 8:23 pm

Mặc dù ko phải lần đầu tiên nếm thất bại, nhưng vẫn thấy rất đau.

Sụp đổ, tất cả tan tành vào mây khói

Đúng là nghiệp Văn, hên xui thật

Lên rồi xuống, nhanh đến chóng mặt. Hay bỏ nhỉ ? Hay buông xuôi nhỉ ?

Có lẽ là nên buông xuôi thật...

Tất cả chỉ là ảo tưởng, rồi cũng đến lúc tan đi, như màn sương mù ấy mà

Có lẽ đây là lúc ấy.

Những cái khác thì ko nản, nhưng cái này thì nản thật

Nản thật rồi.....
DragonNK
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
DragonNK

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 19 EmptyMon May 11, 2009 8:40 pm

Ôi nản !!
Sai cái thật là nhảm nhí ??!!
Nghiệp chướng đâu ra ri trời ??
Biết làm gì đây??
Ai chỉ lối cho tui !!
Phận học dốt chăng ??
Hay là mình quá ngu ??
Hay bỏ trớt đi nhỉ, thả luôn đi nhỉ ??
Có đáng là mình hay ko ??
Hay là thôi kệ, đời là phù du, thả trôi đi thì đúng nghĩa hơn thì phải!!
Sầu thảm, nản lòng, áp lực, ... Ko vượt nổi !!
Thôi thì buông xuôi !!
http://hailongpt.blogtiengviet.net
Hoa Mộc Lan
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
Hoa Mộc Lan

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 19 EmptyMon May 11, 2009 11:13 pm

Tự nhiên mấy ngày ni lại thích nhạc Trịnh :"> Nghe nó hay ghê cơ :">

Thấy thoải mái, thanh thản lắm! Ôi, iu đời!

Ko hề có 1 tí áp lực, sẽ cố gắng vào năm sau, mình đã nói câu này mấy chục lần rồi nhỉ =))

Happy......

P/s: Mưa Hồng ko lời, yên bình và sâu lắng.....

Được sửa bởi Hoa Mộc Lan ngày Mon May 11, 2009 11:42 pm; sửa lần 1.
warm winter
Moderator
warm winter

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 19 EmptyMon May 11, 2009 11:24 pm

hôm nay ức chế :|

tối nay đừng ai động vào đây

điên lắm rồi cơ

tại sao vậy chứ? mọi hôm mình vẫn có thể bình tĩnh và làm chủ mọi việc cơ mà

cái vụ ''chém- đỡ'' giờ hok có hứng, mới bị đứt tay xong đây=(( đỡ mất công bị mắng thêm một lố nữa đâu

cứ đợi trả lời đi, chém tự tin nhá, rồi sẽ đỡ trong một ngày ko xa [:|]

thành khẩn thông báo vs mọi chém-er như vậy :|
Luna213
Moderator
Luna213

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 19 EmptyTue May 12, 2009 7:43 am

Ôi, phát bài. Đủ cả seri nhá. 7 7,8 8,5 8,8 9 9,5 9,8 10 ôi thật là hay. Mình chỉ tức mỗi môn Hóa, có 1 câu mà quên đến 3 lần làm mất 0,25. Ôi chuyên Hóa mà thế đấy, quên mãi cái đấy. Sử ngồi chế toàn tập câu 3 vậy mà ăn trọn 2 điểm, mững dễ sợ, Nhưng vì thiếu mỗi một câu thế là đi tong 1 điểm, hjx hjx LTD
Học kì 1 phát bài ra toàn là 8 các thể loại, 8 8,3 8,5 8,8 .... còn có cả 7 rồi sửa thành 8 vì cộng điểm nhầm nữa Smile .
Học kì này chơi lun nguyên 1 dãy. Vì năm nay ít áp lực nên phát bài ra cũng không có jì gọi là buồn hay thất vọng, nhưng cũng hơi có một chút jì đó buồn khi thấp điểm hơn tụi nó. Nhưng mà không sao, cũng có lúc mình hơn điểm nó mà, chẳng sao cả, mình cũng không phải loại người cao điểm hơn người khác là vênh mặt lên, thấp điểm thì ngồi ghan tị rồi đem bài người ta ra so từng chữ, mình ghét nhất là cái loại ấy. Ai mà chả có lúc lên lúc xuông, mình cũng thế thôi. Nói chung cũng không hài lòng mà cũng chả thất vọng về kết quả này, đối với mình thế là đủ.
Cleo
Moderator
Cleo

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 19 EmptyTue May 12, 2009 12:34 pm

Chết tiệt. Đầu đau theo nghĩa đen. Cứ như là nó sắp nổ vậy. Đau. Dộng bưng bưng. Có cảm tưởng như đầu mình đang chứa quả tim chứ không phải não nữa.

Ảo tưởng.

Nhận ra sự quan tâm của lũ ngốc đó. Nhận thấy rằng mình còn được quan tâm, quan tâm nhiều là khác.

Mai sẽ lết đi học. Ốm thập tử nhất sinh cũng phải đi. Thật ế.

Thôi chào các tình yêu. Biến đã. Ts đau đầu chả nghĩ được gì.

P/s: Con Ngân lên đỡ chém đi :-w
nhokvip7/6
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
nhokvip7/6

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 19 EmptyTue May 12, 2009 12:48 pm

thi xong rồi.
sướng phết/
suốt ngày lên lớp chỉ ngồi chơi và nhận kết quả học tập của kì rồi.
chừ nghĩ lại kì rồi mình ăn chơi xa đà quá.
để bây giờ ngồi đây mà chắp tay lạy phật.
Hoa Mộc Lan
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
Hoa Mộc Lan

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 19 EmptyTue May 12, 2009 2:44 pm

Nắg đổ lửa. Mệt. Đau đầu lắm!

Có cảm giác người ta mến người khác hơn mình, phải chẳng là thế??

Tự nhiên thấy buồn. Chẳng muốn nghỉ hè, chẳng muốn xa lũ quỷ đó. Chẹp, đâu fải cuối cấp mà sao lại quyến luyến thế này nhỉ....

Sẽ nhớ!

"Hãy quay về hỡi bạn hiền, và cùng hát khúc nhạc ngày xưa...."
nhokvip7/6
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
nhokvip7/6

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 19 EmptyTue May 12, 2009 10:00 pm

nằm vật vã từ chiều đến giờ.
đau đầu chết mất.
sáng nay còn bị mấy thằng trong lớp uýnh hội đồng nữa.
giờ tay chân bũn nhũn cả rồi.
Luna213
Moderator
Luna213

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 19 EmptyWed May 13, 2009 5:16 am

Có những ngày trời mưa nhưng sao lại thấy ấm áp đến kì lạ. Có những ngày trời nắng nhưng tại sao lại lạnh lẽo vô cùng.
Nó không biết mình đang tỉnh hay mơ nữa. Đó dường như chỉ là một giấc mơ, đúng hơn là một cơn ác mộng, đến lúc phải thức dậy thôi. Nó muốn được đối xử một cách bình thường chứ không phải một cái bóng, có cũng thế mà không cũng thế, nếu như vậy thì sự có mặt của nó trên đời này hoàn toàn chả có chút ý nghĩa nào ư?
có thể với 1 vài ng, nó chả là jì cả, nhưng nó biết nó là cái jì đó trong những người khác quanh nó, đối với nó vậy là quá đủ. Đủ để nó mỉm cười khi nhớ lại về một cái jì đó gọi là bạn bè...
nhokvip7/6
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
nhokvip7/6

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 19 EmptyWed May 13, 2009 5:32 pm

ôi!.....
kì này có khi nào hạnh kiểm khá ko nhỉ?:">
lỡ quậy...lỡ ăn chơi tới bến mấy ngày cuối năm này rồi.
lo lắng quá
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 19 Empty

Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)
Trang 19 trong tổng số 26 trangChuyển đến trang : Previous  1 ... 11 ... 18, 19, 20 ... 22 ... 26  Next
 Similar topics
-
» Thông báo cho các thành viên Ngôi Sao Nhỏ nhóm Na
» Thư gởi thành viên
» ảnh thành viên
» Phỏng vấn thành viên đây !!!!!
» Danh Sách Thành Viên