CLB Ngôi Sao Nhỏ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

CLB Ngôi Sao Nhỏ

Nơi trao đổi bàn luận của các thành viên CLB Ngôi Sao Nhỏ

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Phỏng vấn thành viên đây !!!!!

Go down 
lyly_ghost_snow
baokhang
eso
Nhóc
pe pooh de ghet
nony
DragonNK
Yami
Endless Love For Misa
muoidiemtoan
KK
hphong
namhuyen_le
Starting_love
cubin_kute
Phi Thiên Hồ Ly
Cleo
Lạnh Lùng
roseviolet
nhokvip7/6
warm winter
Hoa Mộc Lan
chonanhhao
lovely_angel_1996
myheart
Luna213
Ayumi
Gorse160495
Anita
33 posters
Chuyển đến trang : Previous  1 ... 7 ... 10, 11, 12 ... 16 ... 21  Next
Tác giảThông điệp
Cleo
Moderator
Cleo

Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 11 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 11 EmptyMon Apr 27, 2009 11:14 am

Chị nghĩ gì về em :">

5 dòng không chơi enter. Dài và lai láng cảm xúc :">

Nghề đã lụt vì nhiều lý do =((

Edit: Anh Khang chị Huyên tình cảm óa làm em nó sợ :">

Được sửa bởi Cleo ngày Thu May 07, 2009 1:14 pm; sửa lần 2.
namhuyen_le
Dân Tạm Trú

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 11 EmptyMon Apr 27, 2009 12:19 pm

Gorse160495 đã viết:
Tình hình là em ko biết chị Nam Huyên ngo

Và tình hình là đã lâu quá rùi hok vô đây chém ngo

Sợ lụt tay nghề "bằm thịt viên chiên" nên hum nay mạn phép ghé thăm lại topic Smile

Qua nhận xét khách quan về mấy bài viết của em trên forum nì, chị thấy em là một người như thế nào?

Bữa nay toàn chém 1 câu, mà nội dung nó y chang nhau cả (thằng Khang cũng vậy). Haizzzzzzzzz... Lụt nghề rồi... Sad

Ai hỏi chị câu này chị cũng phải nói rằng người đó rất coi trọng việc người khác nhận xét về mình như thế nào.
Qua những bài viết của em thì chị thấy em là một người rất nhạy cảm, dễ bị ảnh hưởng từ bên ngoài. Em hay trút những tâm tình của mình vào mấy câu truyện ngắn đúng ko? Và còn nữa nè, em sống khá là khép kín phải ko? hihi
Cố lên nhá em gái! sunny
namhuyen_le
Dân Tạm Trú

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 11 EmptyMon Apr 27, 2009 12:23 pm

Hoa Mộc Lan đã viết:
Em cũg chưa biết chị Huyên, làm quen nha chị Smile
Bây h em chưa có hứng chém, lúc nào em sẽ chém chị sau, bây h một câu thôi.
1. Chị tưởng tượng em là một người như thế nào?

Chưa gặp em lần nào, chưa nói chuyện với em lần nào, tưởng tưởng ra em thì hơi khó à nha Sad Em là một người chơi bời, thoải mái, vui vẻ, hòa đồng...
Có ưu thì phải có nhược, hihi... chị nghĩ đôi lúc em cũng khùng khùng vì những chuyện đâu đâu, chẳng hạn như chuyện bùn Smile
namhuyen_le
Dân Tạm Trú

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 11 EmptyMon Apr 27, 2009 12:36 pm

Cleo đã viết:
Chị nghĩ gì về em :">

5 dòng không chơi enter. Dài và lai láng cảm xúc :">

Nghề đã lụt vì nhiều lý do =((

Edit: Anh Khang chị Huyên tình cảm óa làm em nó sợ :">

Em là một nhỏ rất là "xí xọn" nè, rất thích làm người lớn nè Very Happy
Tất cả mọi chuyện xung quanh đều rất quan trọng với em, kể cả những chuyện rất nhỏ nhặt Surprised Cách viết và cách ăn nói của em có cái gì đó vừa người lớn (vì em muốn làm người lớn mà) nhưng lại rất là trẻ con, hihi...
À, còn một cái nữa là tự ý sửa bài người khác, thêm ý của mình vào bài người khác là một thói quen hổng tốt tí nào đâu nha! hihi
Chúc em lun xinh tươi, vui vẻ Very Happy
Ayumi
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
Ayumi

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 11 EmptyTue Apr 28, 2009 7:42 pm

Chị Huyên có vẻ làm chuyên gia tâm lí đc roy` đây.
Lần này cho chị 5 câu
1/ Chị muốn trở thành người như thế nào?
2/ Chị có thể tưởng tượng em thế nào?
3/ Thik 1 người mà ko đc đáp trả nhưng vẫn có người theo đuổi mình thì mình có nên theo đuổi người mình thik nữa ko chị?Tại sao?
4/Mến 1 người và quên 1 người, cái nào khó hơn hả chị?
5/Nếu như 1 ngày anh bik rằng tất cả sự quan tâm mà anh Khang dành cho chị chỉ là sự lợi dụng hay anh Khang chỉ coi chị là bạn, chỉ làm chị sống trong mộng tưởng thì chị sẽ làm ji`? Chị có tha thứ và tiếp tục mến anh Khang ko?(EM VÍ DỤ THÔI NHA)

Em đang bun` nên chém chị toàn những điều mà em suy nghĩ, ''nhà tâm lí'' giải quyết giùm em với I love you
namhuyen_le
Dân Tạm Trú

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 11 EmptyTue Apr 28, 2009 8:57 pm

Ayumi đã viết:
Lần này cho chị 5 câu
3/ Thik 1 người mà ko đc đáp trả nhưng vẫn có người theo đuổi mình thì mình có nên theo đuổi người mình thik nữa ko chị?Tại sao?
5/Nếu như 1 ngày anh bik rằng tất cả sự quan tâm mà anh Khang dành cho chị chỉ là sự lợi dụng hay anh Khang chỉ coi chị là bạn, chỉ làm chị sống trong mộng tưởng thì chị sẽ làm ji`? Chị có tha thứ và tiếp tục mến anh Khang ko?(EM VÍ DỤ THÔI NHA)

Em đang bun` nên chém chị toàn những điều mà em suy nghĩ, ''nhà tâm lí'' giải quyết giùm em với I love you

1. Chị muốn trở thành một người mà sau này chị sẽ trở thành, có đủ tự tin, quyết tâm và bản lĩnh để đạt được những gì mình muốn Smile muốn trở thành một người dễ mến, tốt bụng Laughing
2. Nhóc nào cũng hỏi câu này nên nhiều lúc chị cũng hết từ để dùng, hihi... Chị nghĩ em là một cô bé rất dễ thương, hoạt bát, hòa đồng, vui vẻ và dễ kết bạn, làm quen... Very Happy
3. Theo đuổi người mình thích và người thích mình theo đuổi mình là 2 chuyện hoàn toàn khác nhau mà em. Smile Không được đáp trả bây giờ chứ đâu phải là em ko bao giờ được đáp trả Xemthuong Sống là phải theo đuổi và cố gắng đạt được những gì mình yêu thích. Đối với bạn mà em theo đuổi, nếu ko thành tình yêu thì ít nhất nó cũng sẽ là tình bạn mà (cái này là "có công mài sắt có ngày thành săt vụn" í, hihi...).
4. Quên một người
5. hihi "Nếu" thì vẫn chưa chắc chắn Xemthuong , khi nào chắc chắn chị sẽ "tâm sự" cho em biết chị làm gì. Còn tha thứ và tiếp tục mến như một người bạn thì chị chắc chắn là có vì thêm một người bạn đâu có mất mát gì đâu ha Very Happy

Bùn chả được gì đâu em, cười lên cho đời nó đẹp. Chỉ cần cười lên một cái, không có gì là không thể. Chúc em mau hết bùn, luôn luôn xinh tươi, vui vẻ và yêu đời nhá Very Happy
Gorse160495
Moderator
Gorse160495

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 11 EmptyWed Apr 29, 2009 11:08 am

Ráng thêm chút nữa Very Happy, bình thêm 1 câu về em đi Very Happy

Dựa trên lời gợi ý sau: Em hay cảm thấy lạnh đằng sau lưng và thích có cái gì đó ấm áp bao bọc phía sau mình, vì như thế em cảm thấy an toàn và được bảo vệ Embarassed

Cố lên nha chị Very Happy
http://360.yahoo.com/gorse1995
baokhang
Du Khách

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 11 EmptyWed Apr 29, 2009 1:42 pm

namhuyen_le đã viết:
Ayumi đã viết:
Lần này cho chị 5 câu

1. Chị muốn trở thành một người mà sau này chị sẽ trở thành, có đủ tự tin, quyết tâm và bản lĩnh để đạt được những gì mình muốn Smile muốn trở thành một người dễ mến, tốt bụng Laughing
2. Nhóc nào cũng hỏi câu này nên nhiều lúc chị cũng hết từ để dùng, hihi... Chị nghĩ em là một cô bé rất dễ thương, hoạt bát, hòa đồng, vui vẻ và dễ kết bạn, làm quen... Very Happy
3. Theo đuổi người mình thích và người thích mình theo đuổi mình là 2 chuyện hoàn toàn khác nhau mà em. Smile Không được đáp trả bây giờ chứ đâu phải là em ko bao giờ được đáp trả Xemthuong Sống là phải theo đuổi và cố gắng đạt được những gì mình yêu thích. Đối với bạn mà em theo đuổi, nếu ko thành tình yêu thì ít nhất nó cũng sẽ là tình bạn mà (cái này là "có công mài sắt có ngày thành săt vụn" í, hihi...).
4. Quên một người
5. hihi "Nếu" thì vẫn chưa chắc chắn Xemthuong , khi nào chắc chắn chị sẽ "tâm sự" cho em biết chị làm gì. Còn tha thứ và tiếp tục mến như một người bạn thì chị chắc chắn là có vì thêm một người bạn đâu có mất mát gì đâu ha Very Happy

Bùn chả được gì đâu em, cười lên cho đời nó đẹp. Chỉ cần cười lên một cái, không có gì là không thể. Chúc em mau hết bùn, luôn luôn xinh tươi, vui vẻ và yêu đời nhá Very Happy

Hihi. Anh de men the thi lam sao hok thuong duoc em.
nhokvip7/6
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
nhokvip7/6

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 11 EmptyWed Apr 29, 2009 9:57 pm

chém chị huyên....yeah
1. 5 điều làm chị ăn năn hối hận.
2. loài hoa yêu thích.
3. dự định ngày 30/4&1/5 đi chơi với ai?
4. thích làm gì vào những lúc rãnh?
5. ấn tượng với Gv nào nhất ở trường mình? Smile Laughing
warm winter
Moderator
warm winter

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 11 EmptyWed Apr 29, 2009 10:01 pm

mình chém xé lẻ thôi, [nhác type là thế đấy:X ]

1 câu 1 chị ơi:chị tưởng tượng em về hình dáng ra reng?

ôi, nó bựa@___@ hôm trước hỏi về tính cách hôm nay hỏi về hình dáng

vận dụng hết trí tưởng tượng nha chị

để em gợi ý cho: mặt em có cái kính, tóc em có màu đen [=))]

ố ồ ồ [mấy nay mình hơi nghiện mấy chữ này] spam=____=
namhuyen_le
Dân Tạm Trú

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 11 EmptyThu Apr 30, 2009 12:15 pm

Gorse160495 đã viết:
Ráng thêm chút nữa Very Happy, bình thêm 1 câu về em đi Very Happy

Dựa trên lời gợi ý sau: Em hay cảm thấy lạnh đằng sau lưng và thích có cái gì đó ấm áp bao bọc phía sau mình, vì như thế em cảm thấy an toàn và được bảo vệ Embarassed

Cố lên nha chị Very Happy

chị đâu cần phải cố làm gì đâu em Smile em chém chị câu này nhưng thực chất em đang tự nhận xét về mình đấy chứ Laughing "thích có cái gì đó ấm áp bao bọc phía sau mình, vì như thế em cảm thấy an toàn và được bảo vệ" [i]
namhuyen_le
Dân Tạm Trú

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 11 EmptyThu Apr 30, 2009 12:23 pm

nhokvip7/6 đã viết:
chém chị huyên....yeah
1. 5 điều làm chị ăn năn hối hận.
2. loài hoa yêu thích.
3. dự định ngày 30/4&1/5 đi chơi với ai?
4. thích làm gì vào những lúc rãnh?
5. ấn tượng với Gv nào nhất ở trường mình? Smile Laughing

chém chị có cần phải "hét" lên dzậy ko em? hihi...
1. Chị đã nói là sẽ ko để mình phải thốt lên 2 tiếng "hối hận" nên chị cũng sẽ ko làm gì để mình phải ăn năn hối hận hết Very Happy
2. Chị ko thích hoa cho lắm vì chị bị dị ứng phấn hoa Sad
3. 30/4 và 1/5 là lễ của VN, còn bên chị ko có lễ này nên chị vẫn chỉ đi chơi bình thường như mọi ngày với bạn, hihi...
4. cái này thì tùy hứng, nhưng thường thường thì chị sẽ shopping Laughing
5. ấn tượng nhất với cô Hồng, cô cũng là người chủ nhiệm và dạy english chị năm lớp 6. Lần đầu tiên thấy cô, cô cực kì đẹp, duyên dáng và có cái gì đó rất kiêu sa hihi
namhuyen_le
Dân Tạm Trú

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 11 EmptyThu Apr 30, 2009 12:26 pm

warm winter đã viết:

thì em là một con người, đầy đủ các bộ phận trên cơ thể, đơn giản thế thôi Razz
(ko biết em muốn chị tưởng tượng em là một cô công chúa ngủ trong rừng hay một chàng bạch mã hoàng tử mà hỏi chị câu này nhỉ Very Happy )
Endless Love For Misa
Du Khách
Endless Love For Misa

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 11 EmptyThu Apr 30, 2009 1:06 pm

Chẹp. Hỏi chị vài câu Smile
1/ Chị thấy điều ngọt ngào nhất ở tuổi học trò là gì ?
2/ Chị nghĩ em là boy hay girl Smile
3/ Chị có bao giờ quá tự tin về vẻ ngoài của mình ko Smile
namhuyen_le
Dân Tạm Trú

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 11 EmptyThu Apr 30, 2009 1:23 pm

Endless Love For Misa đã viết:
Chẹp. Hỏi chị vài câu Smile
1/ Chị thấy điều ngọt ngào nhất ở tuổi học trò là gì ?
2/ Chị nghĩ em là boy hay girl Smile
3/ Chị có bao giờ quá tự tin về vẻ ngoài của mình ko Smile

1. Chị nghĩ những rung động đầu tiên trong tình yêu tuổi của học trò với những ngây ngô khờ dại dễ thương là những kỉ niệm ngọt ngào nhất I love you
2. Dù chị nghĩ thế nào đi chăng nữa thì em vẫn là em, chị vẫn ko thể thay đổi được giới tính của em, hihi Laughing
3. Chị ko bao giờ tự tin về vẻ ngoài của chị vì mọi người vẫn gọi chị là "heo", "ú" và "mập" Sad Laughing
Yami
Thổ Địa Công
Yami

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 11 EmptyThu Apr 30, 2009 1:29 pm

Làm trước 1 vài câu, chớ ko mang tiếng sư phụ thiên vị, ko chịu chém "đệ tử ú" Smile

1/ Thích quà chi trong ngày sinh nhật (xét trên cơ sở túi tiền của 1 thằng sinh viên nghe đệ tử Smile)
2/ Câu ni lấy gợi ý từ đợt chém sư phụ của đệ tử:
Nếu sư phụ nói thích đệ tử vào ngày 1/4 thì phản ứng của đệ tử sẽ như thế nào? Smile
3/ Phát biểu cảm nghĩ về câu: "Hồng nhan bạc triệu" Smile
4/ Cảm giác "chém" sư phụ tơi bời hoa lá như thế nào? Để rồi bị sư phụ đưa lên thớt 3 tuần, cảm giác như thế nào? Smile
warm winter
Moderator
warm winter

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 11 EmptyThu Apr 30, 2009 3:35 pm

namhuyen_le đã viết:
warm winter đã viết:

(ko biết em muốn chị tưởng tượng em là một cô công chúa ngủ trong rừng hay một chàng bạch mã hoàng tử mà hỏi chị câu này nhỉ Very Happy )

ôi chị ơi...chị...huyên... ơi... shutup

hỏi típ thêm ít câu=____=

1/ chị thấy loại người nào đáng ghét nhất?
2/chị đang học ngành chi bên Us? trường đại học chi?
3/ chị có đi làm thêm hok? nếu có thì chị nàm chi?
4/ngôi nhà chị mơ ước ra sao?
5/tương lai chị làm nghề gì?
6/ chị thích chocolate hay dâu?

chà

số 6 đẹp thật, bữa sau típ số 13 cho đủ luôn Smile

lần này em chém thiệt, mấy bữa hơi bị vớ vẩn óa
namhuyen_le
Dân Tạm Trú

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 11 EmptyFri May 01, 2009 10:21 am

Yami đã viết:
Làm trước 1 vài câu, chớ ko mang tiếng sư phụ thiên vị, ko chịu chém "đệ tử ú" Smile

1/ Thích quà chi trong ngày sinh nhật (xét trên cơ sở túi tiền của 1 thằng sinh viên nghe đệ tử Smile)
2/ Câu ni lấy gợi ý từ đợt chém sư phụ của đệ tử:
Nếu sư phụ nói thích đệ tử vào ngày 1/4 thì phản ứng của đệ tử sẽ như thế nào? Smile
3/ Phát biểu cảm nghĩ về câu: "Hồng nhan bạc triệu" Smile
4/ Cảm giác "chém" sư phụ tơi bời hoa lá như thế nào? Để rồi bị sư phụ đưa lên thớt 3 tuần, cảm giác như thế nào? Smile

hic, sư phụ nói "làm trước" thì chắc chắn sẽ có lần sau hihi...
1. Em thích những cái mà em không ghét Razz (chỉ cần sư phụ có lòng hảo tâm là đệ tử vui rồi, hihi...)
2. Đó là điều đương nhiên rồi, dù 1/4 hay ko 1/4 thì phản ứng của đệ tử cũng rất chi là bình thường Laughing Vì sư phụ mà ko thích đệ tử thì chứng tỏ là đệ tử hư, ko tốt rồi, cái này là đệ tử bùn lắm à nghen Sad
3. "Hồng nhan bạc triệu", cái này thì thời nay hơi bị đúng :$-$: à, mà bạc tiệu cũng mua được hồng nhan đó sư phụ (phẩu thuật thẫm mỹ) mat
4. Cảm giác chém sư phụ tơi bời rất chi là vuithích và thú vị whistle còn bị sư phụ đưa lên thớt 3 tuần, cái này là chém không nghĩ đến hậu quả, hihi... nhưng thôi đã chơi thì phải chấp nhận, KHÔNG SAO! Chỉ cần cười lên một cái, không có gì là không thể hihi
namhuyen_le
Dân Tạm Trú

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 11 EmptyFri May 01, 2009 10:34 am

warm winter đã viết:
namhuyen_le đã viết:
warm winter đã viết:

ôi chị ơi...chị...huyên... ơi... shutup

hỏi típ thêm ít câu=____=

1/ chị thấy loại người nào đáng ghét nhất?
2/chị đang học ngành chi bên Us? trường đại học chi?
3/ chị có đi làm thêm hok? nếu có thì chị nàm chi?
4/ngôi nhà chị mơ ước ra sao?
5/tương lai chị làm nghề gì?
6/ chị thích chocolate hay dâu?

chà

số 6 đẹp thật, bữa sau típ số 13 cho đủ luôn Smile

lần này em chém thiệt, mấy bữa hơi bị vớ vẩn óa

1. Loại người đáng ghét nhất là mất lương tâm, thất hứa, không có lòng tự trọng, sống hai mặt, và không biết vượt lên chính bản thân mình... Very Happy
2. Chưa đủ 17, sao học đại học được em?
3. Chưa đủ 18, trường chị ko cho đi làm thêm, mà nếu cho thì ba mẹ chị cũng không cho Sad
4. Ngôi nhà mơ ước của chị là ngôi nhà thật là tuyệt vời màu trắng hoặc kem, có một khu vườn thật là đẹp, lun tràn ngập tiếng cười và hạnh phúc I love you (còn nhiều nữa mà chưa nghĩ ra, hihi... đòi hỏi của chị hơi cao nham)
5. Tương lai chị làm nghề gì thì chị không biết (vì chị không đoán trước được tương lai), nhưng sau này chị muốn làm businesswoman Very Happy
6. Thích cả hai. Dâu chua, ngon, nó còn giúp chị giảm cân. Còn chocolate thì chị ăn hơi bị nhìu mỗi khi bùn Very Happy
Yami
Thổ Địa Công
Yami

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 11 EmptyFri May 01, 2009 12:40 pm

Ya ya, đỡ tiếp vài chiêu nữa của sư phụ nè đệ tử hero

1/ Mẫu người anh nào mà đệ tử cho là lý tưởng nhất?

2/ Từ nhỏ tới giờ đã bị 2 đấng sinh thành cho ăn bánh tét nhưn roi mây bao giờ chưa?Smile Nếu có thì vì chuyện gì?

3/ Nếu cho phép đệ tử làm lại từ đầu 1 việc, đệ tử sẽ chọn việc gì?

4/ Kể 1 chuyện mà đệ tử cảm thấy "đỏ mặt" nhất Smile

5/ Có thích đi dạo dưới mưa, thích diễn viên Hàn Quốc và tiểu thuyết Quỳnh Dao ko?
namhuyen_le
Dân Tạm Trú

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 11 EmptyFri May 01, 2009 12:54 pm

Yami đã viết:
Ya ya, đỡ tiếp vài chiêu nữa của sư phụ nè đệ tử hero

1/ Mẫu người anh nào mà đệ tử cho là lý tưởng nhất?

2/ Từ nhỏ tới giờ đã bị 2 đấng sinh thành cho ăn bánh tét nhưn roi mây bao giờ chưa?Smile Nếu có thì vì chuyện gì?

3/ Nếu cho phép đệ tử làm lại từ đầu 1 việc, đệ tử sẽ chọn việc gì?

4/ Kể 1 chuyện mà đệ tử cảm thấy "đỏ mặt" nhất Smile

5/ Có thích đi dạo dưới mưa, thích diễn viên Hàn Quốc và tiểu thuyết Quỳnh Dao ko?

1. Laughing hihi... đệ tử hổng cần mẫu anh nào hết, đệ tử chỉ cần nguyên con người anh í thôi Razz
2. hihi, cái này thì có, bị một lần rồi. Đệ tử nhớ lúc đó là lúc đệ tử 4, 5 tuổi gì đó. Lí do rất ngớ ngẩn là để tự nghịch bên một cái vực rât cao không có rào chắn và dưới vực là con sông Cẩm Lệ khi đó nước chảy rất xiết Sad Lần đầu tiên và duy nhất cho đến bây giờ Very Happy
3. Sẽ ko oánh lộn với thằng nhóc em đệ tử quá nhìu, vì sang đây nhớ nó nhất hihi
4. "đỏ mặt" là mặt bị đỏ Smile mà lúc mặt đệ tử bị đỏ nhất là những lúc đệ tử bị sốt Laughing
5. có, đệ tử thích mùa đông, thích trời lạnh, và thích nhất trời mưa mà (nhưng mưa nhè nhẹ, lắc rắc thôi hihi...)
Yami
Thổ Địa Công
Yami

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 11 EmptyFri May 01, 2009 10:22 pm

Tiếp theo là "liên hoàn kiếm". Đỡ nè đệ tử Smile

1/Nếu có 1 người xúc phạm đệ tử, lần đầu đệ tử bỏ qua. Nhưng vì thế mà người ta làm tới, nói xấu nói đểu đệ tử đủ thứ. Đệ tử sẽ làm gì?

2/Nếu là người khác, đệ tử có kết bạn với chính mình ko?

3/Đệ tử sợ gì nhất?

4/Điều đầu tiên mà đệ tử để ý ở 1 người khác giới là gì?

5/Đệ tử ghét câu nói nào nhất?

6/Quá khứ, hiện tại và tương lai, đối với đệ tử cái nào quan trọng nhất? Vì sao?

7/Theo đệ tử, hạnh phúc là gì?

8/Cuộc sống muôn màu muôn vẻ. Đệ tử nghĩ cuộc sống của đệ tử bây giờ là màu gì? Vì sao?

9/Điều gì có ý nghĩa nhất với đệ tử? Vì sao?

10/Theo đệ tử, điều gì là cần thiết để trở thành 1 người tốt?

Vì quy định của topic nên sư phụ 1 lần chỉ có thể xuất 10 kiếm, đỡ đi Smile Đỡ xong thì chuẩn bị tinh thần đỡ tiếp Smile
namhuyen_le
Dân Tạm Trú

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 11 EmptySat May 02, 2009 8:52 am

Yami đã viết:
Tiếp theo là "liên hoàn kiếm". Đỡ nè đệ tử Smile

1/Nếu có 1 người xúc phạm đệ tử, lần đầu đệ tử bỏ qua. Nhưng vì thế mà người ta làm tới, nói xấu nói đểu đệ tử đủ thứ. Đệ tử sẽ làm gì?

2/Nếu là người khác, đệ tử có kết bạn với chính mình ko?

3/Đệ tử sợ gì nhất?

4/Điều đầu tiên mà đệ tử để ý ở 1 người khác giới là gì?

5/Đệ tử ghét câu nói nào nhất?

6/Quá khứ, hiện tại và tương lai, đối với đệ tử cái nào quan trọng nhất? Vì sao?

7/Theo đệ tử, hạnh phúc là gì?

8/Cuộc sống muôn màu muôn vẻ. Đệ tử nghĩ cuộc sống của đệ tử bây giờ là màu gì? Vì sao?

9/Điều gì có ý nghĩa nhất với đệ tử? Vì sao?

10/Theo đệ tử, điều gì là cần thiết để trở thành 1 người tốt?

Vì quy định của topic nên sư phụ 1 lần chỉ có thể xuất 10 kiếm, đỡ đi Smile Đỡ xong thì chuẩn bị tinh thần đỡ tiếp Smile

1. Lần đầu tiên thì em sẽ bỏ qua, nếu làm tới thì em cũng sẽ bỏ qua vì em nghĩ nói quá thì người ta cũng sẽ chán và bỏ đi ko nói nữa (lúc nào cũng suy nghĩ để nói xấu người khác thì chắc cũng chán). Em không quan tâm những lời nói xấu mình. Nhưng nếu quá đáng đến nỗi xúc phạm đến những người xung quanh em, đặc biệt là những người em iu thương thì hậu quả không lường trước được (em ít giận nhưng nếu giận thì ko ai biết trước được là em sẽ điên đến mức nào đâu Smile )
2. Có chứ, hihi... thêm bạn bớt thù mà sư phụ, hihi...
3. Em sợ nhất là làm gì có lỗi với papa no
4. hihi... đẹp trai và có khả năng đáp ứng được những yêu cầu của em Very Happy
5. "anh yêu em" Laughing ko thích nghe, thể hiện bằng hành động đi, hihi...
6. Đương nhiên là hiện tại rồi. Sống hết mình cho hiện tại thôi, quá khứ thì đã qua rồi, nhìn về làm gì, đâu có thay đổi đc nữa đâu, còn tương lai thì đâu ai biết trước được. Thôi thì cứ sống cho hiện tại để biết đâu ngày mai mình không còn thì không phải nuối tiếc Smile
7. Hạnh phúc là khi mình làm cho những người mình iu thương hạnh phúc I love you
8. Cuộc sống của đệ tử bây giờ không màu, hihi... vì màu nào nó cũng chỉ là một màu mà thôi, màu nào nó cũng có cái đẹp và cái mau tàn của nó. Hạnh phúc, hy vọng, niềm tin, niềm vui và nỗi bùn là tự nó đến thôi whistle
9. Điều có ý nghĩa nhất đối với để tử bây giờ là tất cả những gì để tử có được như ngày hôm nay hihi
10. Điều gì cũng cần thiết hết á, miễn sao đừng làm điều gì xấu là được rồi Laughing
roseviolet
Moderator
roseviolet

Đến từ : đại bản doanh 6/6 và SM Town-nơi những gì không thể đều có thể

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 11 EmptySun May 03, 2009 12:04 pm

1.Nhiều lúc em cảm thấy mình lạc lõng trong thế giới này.Có cảm giác áp lưc đè nặng trong tim.Và thấy cuộc đời này ko đáng sống nữa.Chị nghĩ em nên làm gì
2.Ba mẹ em muốn đọc nhật ký của em.Vì cho rằng em còn nhỏ ba mje có quyền kiemr soát,nhưng em ko thể chịu nổi điều đó.Chị nghĩ em nên làm gì
3.Có bao giờ chị thấy mình thay đổi về tinh thần hơn ngày xưa ko?
4.Em hâm mộ một nhóm nhạc nổi tiếng:DBSK.Và ba mẹ em thì nói rằng ko nên mất thời gian cho cái việc mà ba mẹ gọi là"nhảm nhí" đó.Chị nghĩ em nên làm gì
5.Lẽ sống của đời chị là gì?
6.Cá tính nhưng hơi dữ và dịu dàng nhưng nhạt nhẽo.Chị thích cái nào hơn
7.Em có một con bạn,nó hay khoe khoang về mình,lúc nào cũng nghĩ mình thế này,thế kia.Trong giờ học thì ko nghe thầy cô giáo giảng,cứ nói chuyện.Chị nghĩ sao
8.Theo chị hạnh phúc là từ đâu đến
9.Em nghe anh Cường 9/2 kể là hồi ảnh còn học lớp 7,thì chị học lớp 9(tất nhiên),ảnh đã tỏ tình với chị rồi cười+bỏ chạy.Sau đó thì thế nào?Đừng có giận lây em nhé.Vì em là em gái của ảnh(hức hức)
10.Qua những câu hỏi của em,chị nghĩ em là người ntn?
@thiensu_lovely:Tình hình là mi spam rồi đó.Sửa bài lại đi trước khi các mod del ko báo trước
namhuyen_le
Dân Tạm Trú

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 11 EmptySun May 03, 2009 3:10 pm

thiensu_lovely đã viết:
chị vy cao bằng em cơ àh! Laughing Laughing Laughing Laughing Smile Smile Smile Smile
hoá ra cũng có người lov tám wen mik` mà cao bằng mik` cơ đéy
hj` hj`! có ai đặt câu hỏi cho mik` hok? mik` sẵn sàng trả lời! Very Happy Very Happy Very Happy

chào em! nếu em đang sẵn sàng trả lời thì cứ giữ nhiệt huyết như dzậy, hy vọng em sẽ được như mong muốn Very Happy
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 11 Empty

Phỏng vấn thành viên đây !!!!!
Trang 11 trong tổng số 21 trangChuyển đến trang : Previous  1 ... 7 ... 10, 11, 12 ... 16 ... 21  Next
 Similar topics
-
» Thư gởi thành viên
» ảnh thành viên
» Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)
» Trao đổi nick Y!M với các thành viên
» Danh Sách Thành Viên