CLB Ngôi Sao Nhỏ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

CLB Ngôi Sao Nhỏ

Nơi trao đổi bàn luận của các thành viên CLB Ngôi Sao Nhỏ

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Phỏng vấn thành viên đây !!!!!

Go down 
lyly_ghost_snow
baokhang
eso
Nhóc
pe pooh de ghet
nony
DragonNK
Yami
Endless Love For Misa
muoidiemtoan
KK
hphong
namhuyen_le
Starting_love
cubin_kute
Phi Thiên Hồ Ly
Cleo
Lạnh Lùng
roseviolet
nhokvip7/6
warm winter
Hoa Mộc Lan
chonanhhao
lovely_angel_1996
myheart
Luna213
Ayumi
Gorse160495
Anita
33 posters
Chuyển đến trang : Previous  1 ... 6, 7, 8 ... 14 ... 21  Next
Tác giảThông điệp
pe pooh de ghet
Thổ Địa Công
pe pooh de ghet

Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 7 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 7 EmptySun Apr 12, 2009 7:08 pm

Cho pooh chém với :
1. Mỗi lúc bự mình hay tủi thân , Khang thường làm gì ?
2. Khi không có ai chơi với Khang nũa ,Khang có buồn không ?
3. Khang có từng nghĩ mình " đẹp trai " hok ?
4. Sẽ ra sao nếu một ngày nào đó , bạn bị gãy chân ?
5. Có sao không nếu trong 2 ngày , Khang không được ăn ?
6. Sẽ chết chứ , nếu để ý ai đó mà người đó lơ Khang ?
chừng đấy thôi , mấy câu này dễ trả lời mà ... Smile
Hoa Mộc Lan
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
Hoa Mộc Lan

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 7 EmptySun Apr 12, 2009 7:18 pm

1. Anh nghĩ sao nếu người mình thích lại thích người khác?
2. Anh thích được người khác gọi mình bằng cái tên gì?
3. Câu châm ngôn mà anh yêu thích nhất?
4. Giận ai có lâu không?
5. Cuộc sống thật có như mong muốn của anh không? Có bất mãn với nó?
6. Anh có thích được nghỉ Tết, nghỉ hè?
7. Đã bao giờ có ý định tự tử chưa? Vì sao?
8. Có thích gấu bông?
9. Anh thích chơi với con trai hay con gái?
10. Điều mà anh nghĩ đến đầu tiên khi thức dậy?
chonanhhao
Thổ Địa Công
chonanhhao

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 7 EmptySun Apr 12, 2009 8:12 pm

Endless Love For Misa đã viết:
tiếp :|
1. Có bao giờ Khang nghĩ mình sẽ bị 1 ng đánh tơi bời vì ghen ko =))
2. Ghét môn nào nhất? vì sao?
3. Nếu 1 ngày Khang trở nên xấu như 1 con quỷ, Khang sẽ ra sao?
4. Khi khao mọi người, có bao giờ thấy tiếc chưa :|
5. Thấy thầy , cô nào dễ thương nhất? Vì sao?
6. Nếu 1 ngày Trái đất nổ, Khang có 1 kái tàu vũ trụ chỉ chở đc 5 ng, Khang sẽ chở ai Smile
7. Khang thấy bạn nữ nào dễ thương, dễ tính nhất 4rum Smile
8. Khang đã từng là first love của ai chưa Smile
9. Mẫu girl lí tưởng của Khang là ntn?
10. Thần tượng là ai?
11. Có thích em bé ko ? Smile
12. Nếu 1 ngày Ani đáp lại Khang, Khang sẽ làm gì Smile
13. Khang chơi những game onl nào ?
13 câu thôi shutup
1) cái đó , nếu bị đánh vì ghen thì chắc chắn tùy vào hoàn cảnh mà chia ra 2 trường hợp : đánh lại hoặc chấp nhận đỡ , nếu đánh lại vì bít mình làm cái chi đó mà người kia làm ko được, ko mún để người ta zành lại ( ko lại cũng vẫn đánh). Còn trường hợp kia thì những lúc đó, hứng hứng lên, cảm thấy trong lòng có lỗi với họ, nên để họ đánh lun
Sad
2)Ghét môn Văn nhất , tự hỉu
3)thì vẫn sẽ sống bình thường, vì giờ Khang vẫn bít 1 điều, mình vẫn xấu, xấu hơn cũng chẳng có ai để ý nên thui cứ sống bình thường típ
4)chẳng bít nữa, cứ tùy vào tình hình thui, nếu họ ko có tiền thật sự, mình lại có tiền có thể khao họ 1 bữa, khao xong thì về nhà nghe mẹ chửi vì zùng nhìu tiền Crying or Very sad
5) thấy cô Hồng vào năm zạy lớp Khang lớp 6 thì hiền nhất, thầy Nuôi hiền nhất Very Happy
6)thì tập hợp những người bít thiết kế tàu vũ trụ lại, làm sao cho đủ các thành viên trong NSN rùi bay Very Happy, còn nếu ko thì sẽ chọn 5 người : Khang, thầy, anh Toại, Ani, Hiếu và Ayu Very Happy ( vì Hiếu và Ayu nhỏ, 2 người gộp lại mới được 1 người, nên cho zô lun , thành 6 Very Happy)
7)dế thương nhất hả, mỗi người đều có 1 vẻ đẹp riêng mình, 1 tính cách tốt riêng mình, ko ai là hoàn chỉnh cả, nên ko thể chọn ra được, so lĩn nghe Huy
8 ) cái đó thì Khang ko bít, đi hỏi mọi người đi rùi bít Smile Smile Smile vì họ nếu có thích Khang thì Khang cũng có bít đâu Sad
9) Mẫu girl lí tưởng của Khang chủ íu là tính tình, ko cần vẻ đẹp, tính tình tốt, Khang thấy hợp thì đó là mẫu girl lí tưởng của Khang, còn nếu ngoại hình đẹp thì lại càng tốt hơn nữa ( tốt gỗ hơn tốt nước sơn- tốt tính tình hơn là tốt ngoại hình)
10) Thần tượng của Khang là những người đi học theo zân ban C ( Văn - Sử - Địa), đó là ban zành cho những người học bài, mà Khang thì nhác học bài mấy môn đó lắm nên xem mấy người đó là thần tượng
11) Thích ôm em bé, thích có em bé, thích được làm bố, thích được ngồi tâm sự với em bé,....
12) Khang sẽ ko làm gì hết , vì cái điều đó khó mà có ( chỉ 1 %), với lại giờ Khang cũng đã quên tất cả rùi nên thui
13)chơi thì nhìu lắm, có trò nào, chọt zô trò nớ: AU, Võ Lâm 1, CF, FIFA,dota,.....
chonanhhao
Thổ Địa Công
chonanhhao

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 7 EmptySun Apr 12, 2009 8:43 pm

Anita đã viết:
Tình hình là xông vào chém !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

1/ Tự nhận xét về bản thân ?
2/ Khang có tự cho mình là "đẹp trai" nhất 4rum ko ? Tại sao có và tại sao ko ?
3/ Giữa một hoang đảo ko có người với một thành phố rộng lớn, đông dân nhưng mọi người lại đối xử với nhau như người xa lạ thì Khang sẽ chọn cái nào ? Tại sao ?
4/ Định nghĩa cơ bản về chữ.... LOVE ?
5/ Khang bị Hiếu..... bắn trúng từ lúc nào ? nham
6/ Nếu được chọn sẽ thay đổi 1 điều trong quá khứ thì Khang sẽ thay đổi điều gì ? Tại sao lại cần phải thây đổi điều đó ? (nếu có)
7/ Có bao giờ Khang thấy hối tiếc vì những điều mình đã làm chưa ? Tại sao ?

7 câu, số 7 dấu iu I love you
1) ko bít nhận xét, Ani tự lôi những cái nhận xét của những người bị chém lần trước về Khang ra mà xem
2) chăc chắn ko. Còn tại sao thì cũng ko bít nữa. Nhưng mỗi người có 1 cái gọi là vẻ đẹp riêng của mình, có thể đẹp ở mặt này, nhưng xấu ở mặt kia, nên cứ phủ định hết đi( vì xấu còn nhìu hơn đẹp)
3)chọn thành phố rộng lớn, đông dân nhưng mọi người đối xử với nhau như 1 người xa lạ. Vì ở đây vẫn còn có người, ko có cái gọi là sự cô độc, mọi người đối xử với Khang thế, chứng tỏ Khang vẫn còn rất nhìu khuyết điểm, và cố dần dần khắc phục các khuyết điểm đó thì mọi người lại đối xử bình thường với Khang thui Very Happy
4)LOVE thì có rất nhìu nghĩa nhưng cái nghĩa cơ bản nhất vẫn là tình iu. Tình iu được chia làm 2 loại là tình iu phát triễn từ 1 người và tình iu phát triễn từ 2 người khác giới. Tình iu phát triễn từ 1 người còn được gọi là tình iu đơn phương, viết tắt là iu đơn phương, là 1 tình iu của 1 người này zành cho 1 người khác zới, nhưng người khác zới ko zành tình iu lại mình. Còn tình iu phát triễn từ 2 người khác giới gồm có 2 loại tình iu là tình iu thật sự và tình iu ko thật sự. Tình iu thật sự là 2 người khác giới sống dựa trên tình iu của người khác zới còn lại zành cho mình, lun bít zúp đỡ nhau, ko hành xác nhau, ko lợi dụng nhau, sống cùng phát triễn với nhau. Còn tình iu ko thật sự là tình iu mà sống chỉ bít lợi dụng người khác zới zành tình iu cho mình, hành xác người đó, ko zúp đỡ người đó.
Đó chỉ mới là định nghĩa cơ bản của từ LOVE. Hơi zài Very Happy
5)ko bít nữa, chỉ là mới có cảm tình thui, chưa thích nó lắm
6) Khang mún thay đổi những tính cách xấu của Khang có trong quá khứ để càng làm cho Khang ở trong hiện tại và tương lai càng hoàn chỉnh
7)Có . Rất nhìu là đằng khác. còn vì sao thì ko bít
nhokvip7/6
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
nhokvip7/6

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 7 EmptySun Apr 12, 2009 9:34 pm

anh Khang có nhìu định nghĩa về Love nhở
.....
.....
chém típ
1. luôn cho rằng mình là một người sống nội tâm, vậy định nghĩa của từ "sống nội tâm" của chonanhhao là gì?
2. chonanhhao có nghĩ con trai ko đk khóc vì khóc là biểu hiện của sự hèn nhát và yếu đuối ko?
3. nếu có quyền lựa chọn về sự tồn tại của mình....K có mún làm một người khác ko?
4. K có nghĩ sau nì mình sẽ là một ai đó thiệt "vĩ đại" hem?
5. 5 tật xấu ở bản thân?
6. ghét ở bản thân tính gì? Very Happy
7. Có sợ cái chết hok?....Mún mình sống mãi chứ?
chonanhhao
Thổ Địa Công
chonanhhao

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 7 EmptyMon Apr 13, 2009 12:25 pm

tackebong đã viết:
"Túc tiệp" chém Laughing
1. Anh thích điểm gì nhất ở 4rum?
2. Anh thích đọc loại sách nào nhất? Vì sao?
3. Thích trời mưa khôg?
4. Thấy trong 4rum ai đáng yêu/đáng ghét/đẹp trai/dễ thương?
5. Anh có thích cái tên của mình không? Tên của anh có ý nghĩa gì?
6. Có thích tự sướng không?
8. Thường làm gì những lúc rảnh rỗi?
9. Khi ngủ có thường mơ không?
10. Anh thân với ai nhất trong 4rum?
1) thì có bạn bè, các thành viên, mún tám với mọi người , mún chia sẽ với mọi người, lại còn có thể học hỏi thêm nhìu thứ nữa, vì thế nên mới mún lên forum
2) Anh thích đọc những cuốn sách có liên quan tới các môn vật lí, hóa học, toán ,... vi dụ như cuốn sách HỎI NHANH ĐÁP GỌN, trong đó có rất nhiều câu mà anh ko bít, đọc rất là thú vị,....
3) Vừa thích vừa không. Thích ở chỗ là trời nắng quá, mưa xuống cho nó khỏe, mát , đi dưới trời mưa, nhất là mưa phùn( hoặc mưa ngâu), rất lãng mạn ( cầm theo chiếc dù). Nhưng mỗi lần đi chơi hay mún đi đâu đó là phải xách theo cây dù hoặc mặc áo mưa ( vướng quá)
4) Ai cũng đáng iu hết
Khuyên, Lùng, Mập đáng ghét
đẹp trai thì ko bít, cái đó dành cho mấy bạn nữ
mỗi người có 1 vẻ đẹp riêng nên dễ thương theo 1 cách khác nhau, nói chung ai cũng dễ thương hết
5) anh ko bít nữa, bố mẹ anh đặt răng thì anh dùng đó, ko bít thích hay ko Smile. Lúc mà anh chưa chào đời, bà mẹ của anh đang ngồi trên ghế, ngước lên cái lịch, thấy dòng chữ AN KHANG THỊNH VƯỢNG, thấy con cái bạn bè của bố mẹ anh đều có AN, THỊNH, VƯỢNG, nhưng chưa có chữ Khang lên lấy tên của anh là Khang, họ và chữ lót đầu tiên lấy theo tên ba anh là TRẦN QUỐC, rùi còn từ BẢO thì anh ko bít Smile
6)ko thích tự sướng
7) Những lúc rãnh rổi, có thể làm rất nhìu thứ, đi loanh quanh, lên mạng, đi thuê truyện, lên nhà sách, rũ bạn bè đi chơi, qua nhà hàng xóm chơi,.... nhìu ko thể kể
8 ) Em nói chi mà kì thế, ai đã ngủ thì chắc chắn phải có 1 giấc mơ, mà anh ngủ răng mơ những thứ có thể nói là ở tương lai, thấy tự nhiên mấy bữa ni làm gì thấy nó cũng quen quen, hình như đã làm ở đâu, gặp ở đâu đó rùi, té ra là trong mơ SmileVery Happy
9) Anh thì mới vào NSN nên cũng chưa thân gì cho là mấy Very Happy ( mặc dù mình là người đăng kí đầu tiên, nhưng ít lên Sad, đã sống ẩn dật, giờ thì xông pha ra chiến trường)
chonanhhao
Thổ Địa Công
chonanhhao

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 7 EmptyMon Apr 13, 2009 12:43 pm

tackebong đã viết:
1. Anh thích màu gì nhất? Vì sao?
2. Tiền và tình, cái nào quan trọg hơn?
3. Nghĩ mình giỏi nhất ở điểm nào?
4. Điều làm anh bực mình nhất?
5. Nhận xét về con gái
6. Thấy thoải mái nhất khi nào?
7. Trong gia đình, người mà anh yêu quý nhất là ai?
8. Anh có dễ tin người không?
9. Nếu như được thay đổi bất kì một cái gì đấy trên khuôn mặt thì anh sẽ đổi cái gì? Vì sao?
10. Đã bao giờ thấy không một ai tin tưởg anh nữa không?
1)anh thích màu xanh da trời nhất, vì nó là màu của bầu trời, màu của những đám mây, màu của biển
2) Chắc chắn phải là tình, vì nếu có tình là có tất cả, nhờ tình, ta có thể đứng lên , vượt qua khó khăn, có thể kiếm được đồng tiền vì tình , làm mọi thứ vì tình (có thể trên 95%). Nhưng tiền cũng có thể kiếm được tất cả, nhưng ko kiếm được tình, ko thể trao đổi tình bằng tiền được ( nếu có thì cũng chỉ có được 5%). Nếu sống vì tiền, có 1 chút gọi là tình thì thấy cũng rất thú zị, còn nếu sống vì tình, có 1 chút tiền thì đỡ khó khăn bít chừng nào. Có thể nói, tình và tiền là 2 thứ liên kết chặt chẽ, tình được gọi là anh, tiền được gọi là em. Nếu sống có cả 2 anh em thì cuộc sống sẽ đỡ đi bít chừng nào , thú vị hơn bít chừng nào. nếu có mình em sống thì chắc chắn sẽ ko sống được vì ko có ai dìu dắt đứa em bước vào cuộc sống cả. Nhưng người anh, zo được sinh ra trước, nên đã có 1 thời zan làm quen với hiện tại, nên chắc chắn sẽ sống được . Thế thui, cuối cùng , tình vẫn quan trọng hơn, anh vẫn quan trọng hơn Very Happy
3)vấn đề " ANH" ( ở câu 2) Very Happy:)
4) Là những người hỏi những câu ko đâu vào đâu, những người lợi dụng anh,...... ( 2 cái đó là chủ íu)
5) con gái là girl, thời đại này, con gái mún làm con trai, thời đại trước thì con gái vẫn là con gái, con gái thời nay có rất nhìu tính cách zống con trai, như em chẳng hạn, thô bạo, ăn hiếp, đầu tóc,.... SmileSmileSmile
6) Thoải mái nhất khi được nằm ngủ, khi được đi chơi, lúc đó sẽ quên được hết tất cả mọi điều
7)Mẹ
8 ) 50% Smile ( như lần của em thui)
9) Anh sẽ ko thay đổi gì hết. Vì giờ đã xấu rùi, thay đổi 1 thứ còn xấu thêm, nên thui, cứ để im, thay đổi làm gì cho mệt
10) cái đó thì anh thấy rùi. vào hùi lớp 3, anh có lỡ thất hứa, nói láo với gia đình 1 vài lần, cuối cùng mọi người ko còn tin tưởng anh nữa Sad
Cleo
Moderator
Cleo

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 7 EmptyMon Apr 13, 2009 3:47 pm

Chậc. Mình làm cách mạng người-bị-chém là cấm có sai : )) Ông Khang đắt hàng đặc biệt nhớ : ))

Thôi giờ mình quay lại nghề sát thủ đâm thuê chém mướn đi :">

1/ Sao xấu giai thế?
2/ Ông có tự thấy là ông xấu giai ko?
3/ Ông nghĩ gì khi bị đưa lên thớt?
4/ Ông có muốn bị chém ko?
5/ Ông có thích đỡ chém ko?
6/ Trả lời hai câu trên thành thật vào ;))
7/ Ông có muốn tôi chém ko?
8/ Thật ko?
9/ Ông thấy tôi chém thế nào?
10/ Có muốn chém nữa ko? Mấy phát?

10 phát đầu nhẹ nhàng :")

Tình hình là mình nên đi đỡ nốt phần chém của các bợn :| Để mang tiếng :| Edit đừng lo ;))
chonanhhao
Thổ Địa Công
chonanhhao

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 7 EmptyMon Apr 13, 2009 7:48 pm

pe pooh de ghet đã viết:
Cho pooh chém với :
1. Mỗi lúc bự mình hay tủi thân , Khang thường làm gì ?
2. Khi không có ai chơi với Khang nũa ,Khang có buồn không ?
3. Khang có từng nghĩ mình " đẹp trai " hok ?
4. Sẽ ra sao nếu một ngày nào đó , bạn bị gãy chân ?
5. Có sao không nếu trong 2 ngày , Khang không được ăn ?
6. Sẽ chết chứ , nếu để ý ai đó mà người đó lơ Khang ?
chừng đấy thôi , mấy câu này dễ trả lời mà ... Smile
1) thường ngồi tâm sự với những người có thể tâm sự được, có 1 ít nói xấu người khác
2) vừa có vừa ko. có vì chẳng ai còn để ý mình cả. Ko vì chứng tỏ mình làm 1 điều gì đó, khiến cho tất cả mọi người ko còn chơi với mình, chứng tỏ mình có khuyết điểm, cần phải khắc phục ngay
3) ko bao giờ
4) Vẫn cứ sống bình thường, như ko có chuyện chi xảy ra
5) Như pooh thui Very Happy
6) ko chết, điều đó chứng tỏ người đó ko thích mình, và mình phải làm cách răng đó để người ta thích Very Happy:D:D
chonanhhao
Thổ Địa Công
chonanhhao

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 7 EmptyMon Apr 13, 2009 7:55 pm

tackebong đã viết:
1. Anh nghĩ sao nếu người mình thích lại thích người khác?
2. Anh thích được người khác gọi mình bằng cái tên gì?
3. Câu châm ngôn mà anh yêu thích nhất?
4. Giận ai có lâu không?
5. Cuộc sống thật có như mong muốn của anh không? Có bất mãn với nó?
6. Anh có thích được nghỉ Tết, nghỉ hè?
7. Đã bao giờ có ý định tự tử chưa? Vì sao?
8. Có thích gấu bông?
9. Anh thích chơi với con trai hay con gái?
10. Điều mà anh nghĩ đến đầu tiên khi thức dậy?
1) người mình thích lại thích người khác, mình thích người ta vui vẻ bên người mà người ta thích, nên đành phải chấp xa rời người ta để người ta được vui vẻ Sad
2)tên gì cũng được
3) lùn mà lối
4) ko
5) ko như mong mún
6) khi đi học thì thích được nghỉ mấy cái lễ, mà khi nghỉ lễ, thì lại thấy chán, mún đi học
7)chưa. vì chưa mún chết Smile
8 ) thích con gấu to ở nhà anh thui, ôm siu đã lun
9) cả 2
10)nghĩ lại về zấc mơ, sau đó , xuống đánh răng rửa mặt Very Happy
chonanhhao
Thổ Địa Công
chonanhhao

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 7 EmptyMon Apr 13, 2009 8:12 pm

nhokvip7/6 đã viết:
anh Khang có nhìu định nghĩa về Love nhở
.....
.....
chém típ
1. luôn cho rằng mình là một người sống nội tâm, vậy định nghĩa của từ "sống nội tâm" của chonanhhao là gì?
2. chonanhhao có nghĩ con trai ko đk khóc vì khóc là biểu hiện của sự hèn nhát và yếu đuối ko?
3. nếu có quyền lựa chọn về sự tồn tại của mình....K có mún làm một người khác ko?
4. K có nghĩ sau nì mình sẽ là một ai đó thiệt "vĩ đại" hem?
5. 5 tật xấu ở bản thân?
6. ghét ở bản thân tính gì? Very Happy
7. Có sợ cái chết hok?....Mún mình sống mãi chứ?
chứ răng ko nhìu
1) là lun sống dựa trên tình iu, tình cảm của người khác zành cho mình và của mình zành cho người khác ( mẹ zành cho con), lun lun sống bằng trái tim, trái tim bị vỡ, thì cuộc sống mau chán, mau chết,...... ( theo chonanhhao thì 2 ý đó là cơ bản)
2) con trai vẫn có quyền được khóc, khóc là 1 khả năng phản xạ của con người, con trai vẫn là 1 con người, nên vẫn có thể được khóc, nhưng tùy vào điều mà làm chonanhhao khóc, nếu những điều làm trái tim chonanhhao tan vỡ thì chắc chắn túi hôm đó ngồi khóc, còn lại thì ko
3) ko. vì mình vẫn là mình , người khác vẫn là người khác, mình ko thể là người khác, người khác cũng ko thể là mình, nếu mình là người khác phải có thêm 1 thời gian để thích nghi, mỗi con người đều có cái hay, cái tốt, cái xấu,.... riêng nên anh vẫn mún là anh, ko mún làm người khác
4)cái đó thì ko bít nữa, cứ chờ thêm đi, còn nếu mún thì dùng cổ máy thời zan của đôrêmon mà bay tới thời zan sẽ bít bounce
5)lười , nhác, ăn nhìu( ko mập), lanh chanh, hay nói dối ba mẹ 1 vài lần để đi chơi với bạn bè, mọi người( đi xong thì về nghe chửi)
6) nhìu tính, vd như hay nghĩ đến người khác mà ko nghĩ đến mình, làm vì lớp mà lớp chẳng bao giờ tôn trọng, tán thưởng mình ( mình làm rất nhìu thứ, mà chẳng có ai tán thưởng, chán ), hay chán, hay khóc khi xem phim tình cảm,...
7) rất sợ chết, mún sống mãi Very Happy
chonanhhao
Thổ Địa Công
chonanhhao

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 7 EmptyMon Apr 13, 2009 8:19 pm

Cleo đã viết:
Chậc. Mình làm cách mạng người-bị-chém là cấm có sai : )) Ông Khang đắt hàng đặc biệt nhớ : ))

Thôi giờ mình quay lại nghề sát thủ đâm thuê chém mướn đi :">

1/ Sao xấu giai thế?
2/ Ông có tự thấy là ông xấu giai ko?
3/ Ông nghĩ gì khi bị đưa lên thớt?
4/ Ông có muốn bị chém ko?
5/ Ông có thích đỡ chém ko?
6/ Trả lời hai câu trên thành thật vào ;))
7/ Ông có muốn tôi chém ko?
8/ Thật ko?
9/ Ông thấy tôi chém thế nào?
10/ Có muốn chém nữa ko? Mấy phát?

10 phát đầu nhẹ nhàng :")

Tình hình là mình nên đi đỡ nốt phần chém của các bợn :| Để mang tiếng :| Edit đừng lo ;))
1) zo zen di truyền từ bố và mẹ, nhưng mỗi người đều có 1 vẻ đẹp riêng, nhưng chưa tìm ra, xấu thì xấu thui, ưng thì đi lựa mấy thằng đẹp trai mà thích đi, xấu đâu phải zo anh, nhưng bố mẹ sinh ra, thì phải nhận zen từ bố mẹ,.....
2)có, ko bao giờ thấy mình đẹp trai ( chưa tìm ra cái đẹp)
3)hơi zận cleo 1 tí, nhưng thui kệ, trước sau gì cũng bị lên thớt, nên thui, lên sớm cũng được
4) ưng thì zô chém, sẽ đỡ ( nhưng có điều nhác đỡ quá)
5) vừa thích vừa ko. Thích vì mình đã tâm sự mình với mọi người, còn ko thì zo nhác mún đỡ quá Sad
6)thật lòng đó
7)tùy, em ưng thì zô chém đi, anh sẽ cầm dĩa lên đỡ Smile
8 ) Thật
9) hơi hơi ác ác Smile
10) ko bít nữa, ai ưng chém thì cứ chém đi, chém mấy câu đó thì chém, Khang này quyết định cầm dĩa lên đỡ, đĩa bể thì cầm thớt, thớt hư thì cầm khiên , thế thui
cubin_kute
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
cubin_kute

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 7 EmptyMon Apr 13, 2009 8:40 pm

Anh Khang, chuẩn bị lấy khiên đỡ nhá: Smile
1/ Phương châm sống của anh là gì?
2/ Anh có tự nhận mình học giỏi không?
3/ Anh Khang thích món ăn gì nhất?
4/ Anh có tự nhận mình là một tay lái lụa không?
5/ Anh có thích đi chơi với con gái? Chỉ con gái thôi?
6/ Nếu người mà anh quý mến đang bị một ng lạ mặt nào đó kề dao sát vào cổ, mà lúc đó chỉ có 3ng : anh, ng bạn, và tên lạ mặt; thì anh sẽ xử lý như thế nào? Smile
7/ Anh đã từng bị hoa mắt vì tiền?
Chậc, lần đầu tiên chém quá 4 câu, hơi ác nhở =)) Smile
Starting_love
Dân Thường Trú
Starting_love

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 7 EmptyMon Apr 13, 2009 9:11 pm

Đến ta nè Khang :
1/Cảm giác của mi sau khi break up với Ani?
2/theo Khang, trong 4rum thì tình bạn nào gọi là tình bạn đẹp ? Smile
3/Khang đã từng bỏ rơi ai chưa?
4/Khang thích mọi người xem Khang là người thế nào ?
5/Khang thấy Xuân Anh là người thế nào Embarassed Embarassed
6/Người Khang thích nói chuyện(tiếp xúc) với ai nhất?
7/Người tiếp theo Khang đưa lên bàn chém là ai ?
8/Sau này lớn lên, Khang muốn làm nghề chy nhất?
9/Khi Khang bùn, Khang muốn ai là người duy nhất bên cạnh( trừ người thân trong nhà nghe Smile)
10/theo Khang, lí do chy khiến con gái dễ khóc nhất?
11/Khang coi tình yêu hay tình bạn quý hơn ?Vì sao?
12/Có khi nào Khang hối hận về việc mình làm chưa? Kể ra
13/Khang nghĩ thế nào khi đến 1 ngày, khang ko thể cảm nhận được tình cảm của người khác dành cho mình
Chém Khang 13 câu nha ( 13 là số đẹp Very Happy Very Happy )
chonanhhao
Thổ Địa Công
chonanhhao

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 7 EmptyMon Apr 13, 2009 9:20 pm

cubin_kute đã viết:
Anh Khang, chuẩn bị lấy khiên đỡ nhá: Smile
1/ Phương châm sống của anh là gì?
2/ Anh có tự nhận mình học giỏi không?
3/ Anh Khang thích món ăn gì nhất?
4/ Anh có tự nhận mình là một tay lái lụa không?
5/ Anh có thích đi chơi với con gái? Chỉ con gái thôi?
6/ Nếu người mà anh quý mến đang bị một ng lạ mặt nào đó kề dao sát vào cổ, mà lúc đó chỉ có 3ng : anh, ng bạn, và tên lạ mặt; thì anh sẽ xử lý như thế nào? Smile
7/ Anh đã từng bị hoa mắt vì tiền?
Chậc, lần đầu tiên chém quá 4 câu, hơi ác nhở =)) Smile
ko cần lấy khiên, lấy dĩa thui cũng được
1) ở trên có nói nhìu, tự hỉu
2) học bình thường, ko zỏi
3) thích ăn những thứ gì có thể ăn được, nhất là những món ăn zo mẹ, chị nấu
4) ko bít nữa
5) tùy tình huống mà đi
6) xông zô quýnh nó chứ sao
7) cả cuộc đời anh chỉ có 1 2 lần
Endless Love For Misa
Du Khách
Endless Love For Misa

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 7 EmptyMon Apr 13, 2009 9:27 pm

Típ nào Smile
1. Khang thấy pạn nữ nào đáng yêu nhất 4rum?
2. Điều mà Khang theo đuổi lâu nhất là gì? ( trừ việc học hành)
3. Khang quên 1 ai đó có nhanh ko ?
4. Khang muốn mình trở thành một ng như thế nào?
5. Khang quý bạn nữ nào nhất Smile
6. Nhận xét về các NV sau : Héo ( Cleo ) , Quẳm ( warm) , Far ( Xa) , Pin Kut, Pao Pei Smile
7. Khang có muốn thành siêu nhân ko =))
chonanhhao
Thổ Địa Công
chonanhhao

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 7 EmptyMon Apr 13, 2009 9:37 pm

Starting_love đã viết:
Đến ta nè Khang :
1/Cảm giác của mi sau khi break up với Ani?
2/theo Khang, trong 4rum thì tình bạn nào gọi là tình bạn đẹp ? Smile
3/Khang đã từng bỏ rơi ai chưa?
4/Khang thích mọi người xem Khang là người thế nào ?
5/Khang thấy Xuân Anh là người thế nào Embarassed Embarassed
6/Người Khang thích nói chuyện(tiếp xúc) với ai nhất?
7/Người tiếp theo Khang đưa lên bàn chém là ai ?
8/Sau này lớn lên, Khang muốn làm nghề chy nhất?
9/Khi Khang bùn, Khang muốn ai là người duy nhất bên cạnh( trừ người thân trong nhà nghe Smile)
10/theo Khang, lí do chy khiến con gái dễ khóc nhất?
11/Khang coi tình yêu hay tình bạn quý hơn ?Vì sao?
12/Có khi nào Khang hối hận về việc mình làm chưa? Kể ra
13/Khang nghĩ thế nào khi đến 1 ngày, khang ko thể cảm nhận được tình cảm của người khác dành cho mình
Chém Khang 13 câu nha ( 13 là số đẹp Very Happy Very Happy )
1) thất vọng, bùn , chán ,...
2) có , gorse với ani
3) rùi
4) xem răng cũng được, chửi bới chi cũng được, mọi người có nói gì, xem Khang ra cái gì, thì cũng ko quan tâm, miễn răng mình sống hết mình vì mọi người là được
5) vui vẻ, hiền, cái mặt có nhìu lúc mắc cười lắm,... nói chung là cũng được
6) bản thân
7) đang suy nghĩ
8 ) ko bít nữa, giờ còn chưa xác định được học chuyên chi thì làm sao bít được tương lai Sad
9) mún những người có thể tâm sự được với Khang ngồi bên cạnh Khang
10) tùy theo con gái, nhưng 1 phần cũng zo tình cảm, tình iu mà ra, còn lại là zo tác động của các tác nhân bên ngoài
11) cả 2. vì tình iu làm cho đời vui thêm, trái tim càng được gắn liền lại, được sống với người mình iu là mãn nguyện lắm rùi Very Happy. Còn tình bạn thì sẽ zúp được chúng ta rất nhìu điều, những lúc chúng ta bùn, chúng ta khóc, chúng ta vui, .... đều bày tỏ, chia sẽ với bạn bè. Tình bạn là thứ có thể kéo dài lâu nhất, tình iu thì ngắn hơn
12) rất nhìu thứ, như việc thi học kì , 1 tiết, lỡ học quên 1 bài thì đó lại là bài thi Sad, những lúc ngồi ở nhà thì lại có người rủ đi chơi, ko mún đi,.....
13) sẽ rất chán, ko thể hỉu lòng người ta để đáp lại 1 cách thế nào, ko thể hỉu được tâm tư người ta nên cũng sẽ ko zúp ích gì được
warm winter
Moderator
warm winter

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 7 EmptyMon Apr 13, 2009 9:39 pm

hời, hời
thật ra là warm hiền lành=)) nên chi, warm chém vừi nhác nhẹ nhàng thôi=))
1/nhìn gương, tự miêu tả chân dung mình ( bắt buộc, mặc dù nhiều người biết mặc rồi)
2/có khi nào cảm thấy trong lòng trống rỗng, ko còn muốn nghĩ về bất cứ cái gì nữa?vì lý do gì?
3/khi bị mọi người kiu xấu giai, cảm nghĩ?
4/ nhận xét về tính tình warm?
5/ đã từng có việc làm nào ích kỷ với người khác chưa?lý do?
chậc, mình chém ít nhởSmile thật ra là chưa có hứng @__@cứ đỡ đi, bữa sau chém típ
đã nói warm hiền lành mà
chonanhhao
Thổ Địa Công
chonanhhao

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 7 EmptyMon Apr 13, 2009 9:44 pm

Típ nào Smile
1. Khang thấy pạn nữ nào đáng yêu nhất 4rum?
2. Điều mà Khang theo đuổi lâu nhất là gì? ( trừ việc học hành)
3. Khang quên 1 ai đó có nhanh ko ?
4. Khang muốn mình trở thành một ng như thế nào?
5. Khang quý bạn nữ nào nhất Smile
6. Nhận xét về các NV sau : Héo ( Cleo ) , Quẳm ( warm) , Far ( Xa) , Pin Kut, Pao Pei Smile
7. Khang có muốn thành siêu nhân ko =))
1) Ayu, nhỏ, dễ ăn hiếp Smile
2) chơi bời, quậy phá, tình iu
3) tùy theo từng đối tượng, có thể nhanh, có thể chậm
4) vẫn mún là Khang
5) Ani, người bạn thân nhất trong NSN
6) Héo là 1 con người thẳng tính, có gì nói nấy, nói nhìu câu làm người khác mất lòng, và hiện giờ có 1 đứa lớp 7 đang thích Very Happy
Quẳm thì chưa típ xúc được nhìu, nói chung cũng được, nhưng sợ thân hình to cao, vạm vỡ của nó thui Smile
Xa có ở trên, Pin Kut cũng có ở trên
Pao Pei thì tính tình thất thường, thù zai, cái mặt còn thơ ngây, .... và hiện giờ cũng đang có 1 người lớp 7 thích Pao Pei
7) ko. mún là 1 con người bình thường như bao mọi người khác thui
Endless Love For Misa
Du Khách
Endless Love For Misa

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 7 EmptyMon Apr 13, 2009 9:54 pm

1. Quan niệm về ty là gì ?
2. Quan niệm về t bạn ?
3. Khang ghét loại con trai nào nhất ? Loại con gái nào nhất ?
4. Kể những tính xấu của Khang Smile
5. Lần cuối đái dầm là khi nào ;)
6. Có hay ôm cái gì khi ngủ ko ;)
7. Có bao giờ tự thấy mình vô dụng ko
nony
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
nony

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 7 EmptyMon Apr 13, 2009 10:14 pm

Tui nuaz... tui nuaz...
1)Khang bik iu từ năm mấy tuổi ( Very Happy ) và dự định hêt iu năm mấy tuổi ( nham ) ? Vì reng ???...
2) Nhận xét về tui ... nói thiệt hỹ ... ( Very Happy ... coi chừng nói tùm bậy đi... )
3) Cảm giác khi từ một "cái bóng vô hình" hay là invisible trở thành 1 nhan vật hơi hơi ko chìm ( nói rúa ko có nghĩa là ông nổi nghe... (nổi phải là như tui nè... ) )
4) Hình như tui thấy ông hơi bị nhiều chuyện thì phải... chuyện người ta đang nói tự nhiên xen zô (hình nhu rúa)? phải ko ? ( ko có ý xúc phạm)
5) Có phải Khang sợ con gái ko ? (Hình như tui thấy rứa..)
6) Nếu như Khang rất cần một cái gì đó và khi có nó rồi thì cảm giác như thế nào? Tiếp tục... giả dụ đang trong trường hợp đó, nếu như có một girl cũng thích cái đó thì Khang có đưa cho " í " ko? Laị giả dụ, nếu Khang ko đưa cái đó cho " í ", "í" khóc lên , đúng lúc một giáo Viên đi ngang qua ---> khang sẽ xử ra sao .... (câu nì hơi ác...)
7) Khang là một con người lười biếng hay siêng năng ( tự thấy sao nói rúa đi)
8 ) Khang là một con người ích kỉ hay hẹp hòi, hào phóng hay rộng lượng ( bà con chuẩn bị nghe Khang nổ...)
9) Khang có công nhận rằng là bất kì ai cũng có mộ khuyết điểm riêng? Khuyết điểm đó lớn hay nhỏ tuỳ thuộc vào từng người?
10) Nếu Khang đồng ý với ý kiến trên thì tại sao Khang lại nói là ai đó pêđê hay lẹo hay này hay nọ ( ai đó bị pêđê theo như khang nói chưa hẳn là vậy vì đó chỉ là cái tính của họ, hơi yểu nhưng là Bong đàng hoàng...)
Thui.... rúa thui... trả lời thành thật...
http://360.yahoo.com/kangy_love
Gorse160495
Moderator
Gorse160495

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 7 EmptyMon Apr 13, 2009 10:54 pm

Chán quá... Nhác quá... Hỏi 1 câu thui: Khang thấy Gorse là người như thế nào?
http://360.yahoo.com/gorse1995
chonanhhao
Thổ Địa Công
chonanhhao

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 7 EmptyMon Apr 13, 2009 11:37 pm

warm winter đã viết:
hời, hời
thật ra là warm hiền lành=)) nên chi, warm chém vừi nhác nhẹ nhàng thôi=))
1/nhìn gương, tự miêu tả chân dung mình ( bắt buộc, mặc dù nhiều người biết mặc rồi)
2/có khi nào cảm thấy trong lòng trống rỗng, ko còn muốn nghĩ về bất cứ cái gì nữa?vì lý do gì?
3/khi bị mọi người kiu xấu giai, cảm nghĩ?
4/ nhận xét về tính tình warm?
5/ đã từng có việc làm nào ích kỷ với người khác chưa?lý do?
chậc, mình chém ít nhởSmile thật ra là chưa có hứng @__@cứ đỡ đi, bữa sau chém típ
đã nói warm hiền lành mà
1) xấu, ko đẹp
2)có, khi bị thất tình, trái tim tan vỡ
3)ko có cảm nghĩ gì , vì đó chính là mình, mình xấu trai, họ nhận xét thế thì đúng rùi, ko còn gì để cảm nghĩ nữa Sad
4) có nhận xét rùi, warm tự xem lại thử
5) có , đối với những người anh ghét, những người mún lợi dụng anh
chonanhhao
Thổ Địa Công
chonanhhao

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 7 EmptyMon Apr 13, 2009 11:48 pm

1. Quan niệm về ty là gì ?
2. Quan niệm về t bạn ?
3. Khang ghét loại con trai nào nhất ? Loại con gái nào nhất ?
4. Kể những tính xấu của Khang Smile
5. Lần cuối đái dầm là khi nào ;)
6. Có hay ôm cái gì khi ngủ ko ;)
7. Có bao giờ tự thấy mình vô dụng ko
1) có ở trên
2) tình bạn gồm 2 loại là tình bạn trong sáng và tình bạn ko trong sáng. Tình bạn trong sáng thì dở SGK môn GDCD lớp 7 mà xem, còn tình bạn ko trong sáng là ngược lại với tình bạn trong sáng Very Happy:D:D
3) ghét con trai hay đi đánh người ta, ghét những đứa cẩn thận, còn con gái thì ghét con gái thời nay, ăn chơi xa đọa,con gái mún theo kiểu con trai,....
4) ở trên
5) lớp 1
6) ôm gối ôm
7) có
chonanhhao
Thổ Địa Công
chonanhhao

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 7 EmptyTue Apr 14, 2009 12:11 am

nony đã viết:
Tui nuaz... tui nuaz...
1)Khang bik iu từ năm mấy tuổi ( Very Happy ) và dự định hêt iu năm mấy tuổi ( nham ) ? Vì reng ???...
2) Nhận xét về tui ... nói thiệt hỹ ... ( Very Happy ... coi chừng nói tùm bậy đi... )
3) Cảm giác khi từ một "cái bóng vô hình" hay là invisible trở thành 1 nhan vật hơi hơi ko chìm ( nói rúa ko có nghĩa là ông nổi nghe... (nổi phải là như tui nè... ) )
4) Hình như tui thấy ông hơi bị nhiều chuyện thì phải... chuyện người ta đang nói tự nhiên xen zô (hình nhu rúa)? phải ko ? ( ko có ý xúc phạm)
5) Có phải Khang sợ con gái ko ? (Hình như tui thấy rứa..)
6) Nếu như Khang rất cần một cái gì đó và khi có nó rồi thì cảm giác như thế nào? Tiếp tục... giả dụ đang trong trường hợp đó, nếu như có một girl cũng thích cái đó thì Khang có đưa cho " í " ko? Laị giả dụ, nếu Khang ko đưa cái đó cho " í ", "í" khóc lên , đúng lúc một giáo Viên đi ngang qua ---> khang sẽ xử ra sao .... (câu nì hơi ác...)
7) Khang là một con người lười biếng hay siêng năng ( tự thấy sao nói rúa đi)
8 ) Khang là một con người ích kỉ hay hẹp hòi, hào phóng hay rộng lượng ( bà con chuẩn bị nghe Khang nổ...)
9) Khang có công nhận rằng là bất kì ai cũng có mộ khuyết điểm riêng? Khuyết điểm đó lớn hay nhỏ tuỳ thuộc vào từng người?
10) Nếu Khang đồng ý với ý kiến trên thì tại sao Khang lại nói là ai đó pêđê hay lẹo hay này hay nọ ( ai đó bị pêđê theo như khang nói chưa hẳn là vậy vì đó chỉ là cái tính của họ, hơi yểu nhưng là Bong đàng hoàng...)
Thui.... rúa thui... trả lời thành thật...
1) năm lớp 1, kết thúc thì ko bít
2) tính zống con gái, sở thích ưng đi mua đồ là của con gái, mún chơi nổi, làm gì cũng sợ sệt , nhưng đỡ hơn con trai 8/1
3) nói sâu xa quá, ko hỉu được câu hỏi nên ko trả lời
4) tùy tình hình mà xen, ko phải lúc nào cũng nhìu chuyện, có nhìu lúc âm thầm lắm
5) ko. Là con trai, phải bít nhường con gái, ko nên nói lớn tiếng con gái, ko nên cãi và chửi con gái. THế thui, còn ưng thì ta sẽ chửi mi cho BẢO , cho mi bít thế nào là lễ độ Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile
6)có nó rùi thì rất zui. Thì đưa thui, nhưng girl đó phải quen và thân. Ko bít nữa, tùy theo cô záo viên mà làm, nếu cô záo viên hỏi thì zải thích cho cô, nếu cô la thì cho người í, còn ko cũng cho Sad, nói chung là cho tất ( phải quen, bít, hoặc thân)
7) cả 2
8 ) cái đó đừng hỏi ta, ta ko bít cái đó đâu, ta sống hết mình là được, còn nếu mún rõ thêm thì hỏi mọi người mà bít, đừng hỏi ta mấy cái đó
9)có. Mỗi con người đều ko hoàn chỉnh, đều có khuyết điểm, nhưng tùy vào người đó mà khuyết điểm lớn hay nhỏ. nếu người đó bít được cái khuyết điểm thì bắt đầu khắc phục thì sẽ nhỏ lại, còn ko bít thì vẫn cứ to như thường thui
10) cái thằng, pêđê hay lẹo, chứng tỏ cái tính của mình vừa là con gái, vừa là con trai, mà mi thì có cả 2, nhưng cái nam tính thì ít quá, nên bọn ta nói rứa ( ta bít mấy câu trên để bắt bẻ ta, hạ nhục ta, mún nói về mi, nhưng ta ko bị bắt bẻ, hạ nhục đâu )
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 7 Empty

Phỏng vấn thành viên đây !!!!!
Trang 7 trong tổng số 21 trangChuyển đến trang : Previous  1 ... 6, 7, 8 ... 14 ... 21  Next
 Similar topics
-
» Thư gởi thành viên
» ảnh thành viên
» Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)
» Trao đổi nick Y!M với các thành viên
» Danh Sách Thành Viên