CLB Ngôi Sao Nhỏ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

CLB Ngôi Sao Nhỏ

Nơi trao đổi bàn luận của các thành viên CLB Ngôi Sao Nhỏ

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Phỏng vấn thành viên đây !!!!!

Go down 
lyly_ghost_snow
baokhang
eso
Nhóc
pe pooh de ghet
nony
DragonNK
Yami
Endless Love For Misa
muoidiemtoan
KK
hphong
namhuyen_le
Starting_love
cubin_kute
Phi Thiên Hồ Ly
Cleo
Lạnh Lùng
roseviolet
nhokvip7/6
warm winter
Hoa Mộc Lan
chonanhhao
lovely_angel_1996
myheart
Luna213
Ayumi
Gorse160495
Anita
33 posters
Chuyển đến trang : Previous  1 ... 5 ... 7, 8, 9 ... 14 ... 21  Next
Tác giảThông điệp
chonanhhao
Thổ Địa Công
chonanhhao

Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 8 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 8 EmptyTue Apr 14, 2009 12:16 am

Gorse160495 đã viết:
Chán quá... Nhác quá... Hỏi 1 câu thui: Khang thấy Gorse là người như thế nào?
hiền, ít nói với mọi người, ít hòa đồng, nói chung, Gorse hiền, thế thui Very Happy
Cleo
Moderator
Cleo

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 8 EmptyTue Apr 14, 2009 1:16 pm

Bạn Khang đỡ chém của mình bằng dĩa là không có ổn đâu nhớ. Lần này liệu cầm thứ khác đi, cầm dĩa nữa kẻo bể miểng văng trúng mặt đấy. Xảy ra thật là tôi ko có chịu trách nhiệm.

Tiếp chiêu *ya ya* [=))]

1/ Nếu bây giờ trời sụp, chỉ cứu được 3 người trong forum, ông cứu ai?
2/ Thích nắng hay thích mưa hơn, vì sao?
3/ Đi du lịch với một túi nhỏ, đem mấy đôi dép?
4/ Xe đạp và tàu lửa, thích đi cái nào hơn?
5/ New York và Hokkaido, thích ở đâu hơn?
6/ Cao bao nhiêu ế? :|
7/ Câu cửa miệng :|
8/ Guitar và piano, thích học cái nào hơn?
9/ Hồng chóe và vàng thích màu nào hơn?
10/ Cho tí nhận xét về tôi :-"

Ai da :"> Cuộc cách mạng người-bị-chém kéo theo sự ra đời của một cuộc cách mạng mới: Cách mạng số-câu-chém-của-Cleo :"> Giờ cứ 10 câu đều đều thôi :">

Đâm chém là nghề mình. Ồ yeah :")
chonanhhao
Thổ Địa Công
chonanhhao

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 8 EmptyTue Apr 14, 2009 1:22 pm

Cleo đã viết:
Bạn Khang đỡ chém của mình bằng dĩa là không có ổn đâu nhớ. Lần này liệu cầm thứ khác đi, cầm dĩa nữa kẻo bể miểng văng trúng mặt đấy. Xảy ra thật là tôi ko có chịu trách nhiệm.

Tiếp chiêu *ya ya* [=))]

1/ Nếu bây giờ trời sụp, chỉ cứu được 3 người trong forum, ông cứu ai?
2/ Thích nắng hay thích mưa hơn, vì sao?
3/ Đi du lịch với một túi nhỏ, đem mấy đôi dép?
4/ Xe đạp và tàu lửa, thích đi cái nào hơn?
5/ New York và Hokkaido, thích ở đâu hơn?
6/ Cao bao nhiêu ế? :|
7/ Câu cửa miệng :|
8/ Guitar và piano, thích học cái nào hơn?
9/ Hồng chóe và vàng thích màu nào hơn?
10/ Cho tí nhận xét về tôi :-"

Ai da :"> Cuộc cách mạng người-bị-chém kéo theo sự ra đời của một cuộc cách mạng mới: Cách mạng số-câu-chém-của-Cleo :"> Giờ cứ 10 câu đều đều thôi :">

Đâm chém là nghề mình. Ồ yeah :")
1) anh, anh Toại, Ayu
2) cả 2. Thích trời nắng khi đi chơi, thích trời mưa khi đi với người ấy( cho lãng mạn)
3) 1
4) cả 2. Xe đạp thì có thể đi đâu cũng được, tàu lửa thì đi nhanh hơn rất nhìu
5) ko bít nữa, chắc là new york, vì ko bít tiếng Nhật
6) cao hơn 1m65, giờ thì ko bít nên chắc hơn
7) lùn mà lối
8 ) cả 2
9) vàng
10) ở trên có nhận xét rùi, chỗ trả lời cho Misa ấy
namhuyen_le
Dân Tạm Trú

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 8 EmptyTue Apr 14, 2009 1:53 pm

Very Happy chị chào cu Khang, hihi... Đáng lẽ chị không nỡ lòng chém em đâu nhưng mà vì cái tên của em nó hại em đấy ;)
1. vì sao em tên Bảo Khang? (ko đc nói là vì ba mẹ em đặt à nha) và tên của em có ý nghĩa gì nè? I love you
2. Ai cũng phải có ước mơ và mục đích sống của mình. Dzậy ước mơ và mục đích sống của Khang là gì? Question
3. Chị giả sử nha! Nếu như có một bạn gái rất xinh, rất dễ thương và em rất có cảm tình với cô bé í nhưng cô bé í ko có cảm tình với em hoặc là em ko biết là cô bé có cảm tính với em hay ko, thì em sẽ làm gì để chứng tỏ tình cảm của mình nè? loa
4. Nếu em là tỉ phú trong ngày hôm nay thì em sẽ làm gì đầu tiên? Phao
5. Tiếp nhá em, hihi... Nếu em giàu thật giàu thì em sẽ làm gì? Và nếu em nghèo thật nghèo thì em sẽ làm gì nè? Cold
6. Câu áp chót nhá, nếu có một cô bé dễ thương đến tỏ tình với em thì em sẽ làm gì nè? Smile
7. Nãy giờ tạo cơ hội cho em thể hiện với "ai đó" hơi bị nhiều rồi đó nha. Câu cuối cùng (vì chị chỉ thích 7): em có thể cho chị cũng như mọi người biết mẫu người bạn gái và người vợ lí tưởng của em được không? hihi ;)
Thôi đủ rồi, chị xin lỗi nha, chỉ tại em tên Bảo Khang mà thôi, hihi Very Happy Razz
chonanhhao
Thổ Địa Công
chonanhhao

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 8 EmptyTue Apr 14, 2009 9:27 pm

namhuyen_le đã viết:
Very Happy chị chào cu Khang, hihi... Đáng lẽ chị không nỡ lòng chém em đâu nhưng mà vì cái tên của em nó hại em đấy ;)
1. vì sao em tên Bảo Khang? (ko đc nói là vì ba mẹ em đặt à nha) và tên của em có ý nghĩa gì nè? I love you
2. Ai cũng phải có ước mơ và mục đích sống của mình. Dzậy ước mơ và mục đích sống của Khang là gì? Question
3. Chị giả sử nha! Nếu như có một bạn gái rất xinh, rất dễ thương và em rất có cảm tình với cô bé í nhưng cô bé í ko có cảm tình với em hoặc là em ko biết là cô bé có cảm tính với em hay ko, thì em sẽ làm gì để chứng tỏ tình cảm của mình nè? loa
4. Nếu em là tỉ phú trong ngày hôm nay thì em sẽ làm gì đầu tiên? Phao
5. Tiếp nhá em, hihi... Nếu em giàu thật giàu thì em sẽ làm gì? Và nếu em nghèo thật nghèo thì em sẽ làm gì nè? Cold
6. Câu áp chót nhá, nếu có một cô bé dễ thương đến tỏ tình với em thì em sẽ làm gì nè? Smile
7. Nãy giờ tạo cơ hội cho em thể hiện với "ai đó" hơi bị nhiều rồi đó nha. Câu cuối cùng (vì chị chỉ thích 7): em có thể cho chị cũng như mọi người biết mẫu người bạn gái và người vợ lí tưởng của em được không? hihi ;)
Thôi đủ rồi, chị xin lỗi nha, chỉ tại em tên Bảo Khang mà thôi, hihi Very Happy Razz
1) em đã nói ở trên rùi, zo bố mẹ của em đặt cho em, còn có ý nghĩa gì thì em ko bít, em chưa hỏi mẹ, để có gì hỏi rùi sẽ sửa bài lại
2) ước mơ của em là sẽ đạt điều chi đó trong giấc mơ của em và trái tim em Very Happy.
Mục đích sống là có ở phía trên , chị tự zở lên mà xem Smile
3) đầu tiên là làm quen, cứ dần dần nói chuyện với nó, rùi đến 1 lúc nào đó thích hợp thì sẽ nói, nhưng cũng sẽ nhanh , ko thui lại thất vọng chừ
4) quyên góp từ thiện, và giữ 1 số tiền nhỏ cho mình tiêu xài Very Happy
5) giàu thật giàu thì cũng sẽ như câu 4, nghèo thật nghèo thì cần phải sống tích cực hơn, tích cực đi làm việc, sẽ kiếm được nhìu tiền hơn, và cứ như trên Very Happy:D:D:)SmileSmile nhưng việc đầu tiên là phải làm sao cho mình sống 1 cách đầy đủ, ko thiếu thốn, mới quyên góp từ thiện
6)tùy cơ ứng biến thui chị ơi, cứ làm quen 1 vài buổi đi, nếu thấy được, tính nó hợp, zui zẻ thì em sẽ cố mà thích nó Very Happy , ai nghĩ chi thì tùy
7) người bạn gái thì ở trên em đã nói hết, chị đọc lại rùi hỉu là ok
người vợ lí tưởng của em là người lun lun quan tâm tới em, thủy chung với em, sống hết lòng vì em, sống vương lên vì em, cái chi cũng vì em Very Happy nhưng chắc ko có người đó đâu
nony
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
nony

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 8 EmptyTue Apr 14, 2009 9:53 pm

Típ... 1 câu thui... Khang nói tục chưa??? (Ở đó mà Nói láo đi!!! )
http://360.yahoo.com/kangy_love
chonanhhao
Thổ Địa Công
chonanhhao

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 8 EmptyTue Apr 14, 2009 9:57 pm

nony đã viết:
Típ... 1 câu thui... Khang nói tục chưa??? (Ở đó mà Nói láo đi!!! )
1) Rùi, nhưng ít lắm, mỗi lần căm tức quá mới nói
roseviolet
Moderator
roseviolet

Đến từ : đại bản doanh 6/6 và SM Town-nơi những gì không thể đều có thể

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 8 EmptyWed Apr 15, 2009 12:08 pm

1.Ông nội yêu zấu,tại sao ông lại cưng con ông hơn là cưng cháu nội ruột thịt của ông cơ hả???????????
2.Ông cảm thấy tinh thần thế nào sau khi quẹt kem,quẹt dầu nhớt xe lên mặt cháu
3.Ông có biết là mình rất nổi tiếng ở khối 6 hok?
4.lớp 6/6 đồn ông là học trò cưng của thầy Thuyết,đúng hok?
5.Ông có biêts là mặt ông ngố lăms hok?
6.Ông thấy cháu thế nào(cấm chê,cấm chửi....chỉ được khen thui nha!)
7.Ông có nhớ lần đầu tiên cháu gặp ông ko?
Hỏi 7 câu thôi,thấy chưa,em rất tốt bụng,chém nhẹ nhẹ
chonanhhao
Thổ Địa Công
chonanhhao

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 8 EmptyWed Apr 15, 2009 9:57 pm

roseviolet đã viết:
1.Ông nội yêu zấu,tại sao ông lại cưng con ông hơn là cưng cháu nội ruột thịt của ông cơ hả???????????
2.Ông cảm thấy tinh thần thế nào sau khi quẹt kem,quẹt dầu nhớt xe lên mặt cháu
3.Ông có biết là mình rất nổi tiếng ở khối 6 hok?
4.lớp 6/6 đồn ông là học trò cưng của thầy Thuyết,đúng hok?
5.Ông có biêts là mặt ông ngố lăms hok?
6.Ông thấy cháu thế nào(cấm chê,cấm chửi....chỉ được khen thui nha!)
7.Ông có nhớ lần đầu tiên cháu gặp ông ko?
Hỏi 7 câu thôi,thấy chưa,em rất tốt bụng,chém nhẹ nhẹ
1) Tại vì zo cháu toàn xin ông vào những lúc ông hết tiền,toàn xin những lúc đang bực, còn hỏi vào những lúc ông có tiền thì chắc chắn ông sẽ mua. Àh với lại, zờ ông đang zồn ziền để có gì thi xong học kì, tổ chức 1 buổi đi chơi cho cả họ hàng ta, cho mọi người làm quen, bít mặt, bít tính,....
2) Thì cũng thấy zui zui, bùn bùn, zui zui vì thú vị lắm, nhưng bùn bùn vì tình ông cháu ngày càng sa sút Smile
3) ko. cháu ra YM cháu kể xem thử. Ông thấy có nổi tiếng chi đâu, cũng đâu có bít cái chi đâu , mà sao nổi tiêng
4) ko bít
5) bít
6) Khen cháu mập, khen cháu được cái là hơi bị lì người khi đi xin tiền người ta, khen cháu cái là đi cung cấp thông tin cho ông, còn lại là do ít nói chuyện với ông, toàn đi xin tiền ông nên ông vẫn chưa hiểu rõ cháu lắm
7) ko. cháu gặp ông thì ông ko bít nhưng ông gặp cháu ông cũng chẳng bít nốt SmileSmileSmileSmileSmileSmile
DragonNK
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
DragonNK

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 8 EmptyThu Apr 16, 2009 1:14 pm

"_" còn ai chém ko, ko chém thì thôi lau thớt sớm đi
http://hailongpt.blogtiengviet.net
chonanhhao
Thổ Địa Công
chonanhhao

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 8 EmptyThu Apr 16, 2009 3:11 pm

DragonNK đã viết:
"_" còn ai chém ko, ko chém thì thôi lau thớt sớm đi
thì từ từ lâu thớt đã, giờ chưa có hứng, còn 2 ngày nữa mà, cứ để cho nó xong đi rùi lau thớt cũng được Long nhỹ
Ayumi
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
Ayumi

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 8 EmptyThu Apr 16, 2009 3:21 pm

Chém nhé
1/Khang thấy mình đã sai lầm lớn nhất là việc ji`?
2/Cho Khang 5 điều ước , Khnag ước ji`?
3/Cho Khang 1 từ để giới thiệu về mình
4/Khang nghĩ Khang đã hoàn hảo chưa?
5/Thấy Ayu thế nào?
6/Cảm giác khi bị chém?
7/Khang thấy cuộc sôngd này có ý snghĩa không?
8/Nếu như có một người mà Khang rất yêu thương như từ trước đén h nó chỉ lợi dụng Khang, Khang sẽ tha thứ cho nó ko?
9/Khang thik hoa ji`?Why?
10/Khang thấy mình đẹp trai ko?
10 câu đấy, trả lời đi
Ayumi
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
Ayumi

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 8 EmptyThu Apr 16, 2009 3:33 pm

Tiếp
1/Tại sao trongc ác mục lựa chọn dễ thương hay ji` ji` đó, khang lại chọn Ayu?
2/Khang muốn mình nổi tiếng ko?
lần này 2 câu thôi, đỡ đi nhé
nony
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
nony

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 8 EmptyThu Apr 16, 2009 5:30 pm

Tui nuaz...
1) Boy 8/2 Khang thấy ai "đc đc" nhất (đc từ trong ra ngòi ko phải ở 1 phần nào đó đâu nghe)
2) Girl 8/2 thì sao ....? Ai đc nhất ( girl nghe...)
3) Boy 8/2, Khang thấy ai vừa học giỏi vừa "đc đc"
4) Cũng như thế nhưng đối với girl
Chững nớ thui...
chonanhhao
Thổ Địa Công
chonanhhao

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 8 EmptyThu Apr 16, 2009 10:26 pm

Ayumi đã viết:
Chém nhé
1/Khang thấy mình đã sai lầm lớn nhất là việc ji`?
2/Cho Khang 5 điều ước , Khnag ước ji`?
3/Cho Khang 1 từ để giới thiệu về mình
4/Khang nghĩ Khang đã hoàn hảo chưa?
5/Thấy Ayu thế nào?
6/Cảm giác khi bị chém?
7/Khang thấy cuộc sôngd này có ý snghĩa không?
8/Nếu như có một người mà Khang rất yêu thương như từ trước đén h nó chỉ lợi dụng Khang, Khang sẽ tha thứ cho nó ko?
9/Khang thik hoa ji`?Why?
10/Khang thấy mình đẹp trai ko?
10 câu đấy, trả lời đi
1) iu đương và chơi game Smile
2) Điều thứ 1 : mún là học sinh tốt
Điều thứ 2: mún là công dân tốt
Điều thứ 3: mún mọi người được sống vui vẻ
Điều thứ 4: mún mọi người càng trở thành dân giàu, thì nước mới mạnh
Điều thứ 5: mún được tất cả các điều ước sau điều ước thứ 5 được thực hiện Smile
3)tùy vào mọi người ( mọi người thấy sao thì Khang như thế ấy Smile)
4) chưa. Chỉ thấy mới hoàn hảo chỉ được 25%, có khi còn dưới con số đó nữa Sad. Nên vì thế, Khang phải bít tự hoàn thiện mình để khi nào được 100%
5) cũng zui zẻ, zui zui Smile, nhưng Khang hề nhất về Ayu là cái thế chạy của Ayu, chạy cứ như con vịt và tốc độ tăng trưởng của Ayu SmileSmileSmileSmileSmileSmile
6) Phiền Ayu lật mấy cái bài đầu khi chém chonanhhao
7) Rất có ý nghĩa, nếu bít tận dụng nó thì sẽ rất có ý nghĩa
8 ) Nếu người đó là bạn thân của Khang, thì KHang chỉ sẽ quên người đó đi, ko thích nữa, và xem trở lại như 1 người bạn . Còn nếu ko phải là bạn thân thì quên lun, xem như 1 người xa lạ ( cho bít thế nào là lễ độ)
9) Khang cũng chẳng bít thích hoa chi nữa. Mỗi loại hoa mang mỗi ý nghĩa khác nhau, Nhưng Khang thích nhất và thấy đẹp nhất vẫn là hoa hồng. Vì Hoa hồng tượng trưng cho sự tình iu, màu hồng là màu sắc rực rỡ của tình iu,....
10) ko. Mặc dù có 1 điểm nào đó, nhưng chưa thấy được Very Happy
nhokvip7/6
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
nhokvip7/6

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 8 EmptyThu Apr 16, 2009 10:50 pm

hiz....chém típ nàz.....
1. nghe nói anh khang mới cắt tóc vậy anh khang nhận xét gì về cái đầu mới:)
2. ví dụ nhá: ngày bé, suýt một lần a bị chết đuối, nhưng có một người đã cứu chonanhhao và a coi người đó là ân nhân của mình và lun tìm cách đền đáp. A có một chiếc xe. Một hôm, ân nhân anh cần mượn nó, đúng lúc đó gần đó xảy ra một vụ tai nạn, anh phải chở nạn nhân đi(vì nếu lúc đó chỉ có mình anh thấy). Xui xẻo thay thì hôm đó lại là ngày anh hẹn với pạn gái. Anh sẽ làm gì.
3. khi thik ai đó, chonanhhao mong mún đìu gì ở họ?
4. màu sắc ưa thích.
5. Có bao giờ cảm thấy chán sống chưa?
6. Thik loài hoa nào nhất
7. theo anh thì khi ghét một cái gì đó hay một ai đó, thì lí do chủ yếu từ đâu?
.......Hết
Smile
chonanhhao
Thổ Địa Công
chonanhhao

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 8 EmptyThu Apr 16, 2009 10:50 pm

Ayumi đã viết:
Tiếp
1/Tại sao trongc ác mục lựa chọn dễ thương hay ji` ji` đó, khang lại chọn Ayu?
2/Khang muốn mình nổi tiếng ko?
lần này 2 câu thôi, đỡ đi nhé
1) Cũng chẳng bít nữa, nhưng cũng thấy Ayu zui zui,.... nên chọn Ayu Smile
2) Ko. Nổi tiếng làm gì, mình sống hết mình, càng bị nổi tiếng là càng bị đồn lên, lại càng nhìu thứ khác tác động vào, mệt lắm Smile
chonanhhao
Thổ Địa Công
chonanhhao

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 8 EmptyThu Apr 16, 2009 11:06 pm

nony đã viết:
Tui nuaz...
1) Boy 8/2 Khang thấy ai "đc đc" nhất (đc từ trong ra ngòi ko phải ở 1 phần nào đó đâu nghe)
2) Girl 8/2 thì sao ....? Ai đc nhất ( girl nghe...)
3) Boy 8/2, Khang thấy ai vừa học giỏi vừa "đc đc"
4) Cũng như thế nhưng đối với girl
Chững nớ thui...
1) từ trong ra ngoài thì ko có ai cả ( kể cả Khang)
2) Tống Dung
3) Chinh, Vy
4)ko bít. Ta ko phải là con gái, nên ko bít
Mà nony ơi, mi bị zì thế? tự nhiên đi hỏi mấy cái ko nên hỏi rứa.
chonanhhao
Thổ Địa Công
chonanhhao

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 8 EmptyThu Apr 16, 2009 11:14 pm

nhokvip7/6 đã viết:
hiz....chém típ nàz.....
1. nghe nói anh khang mới cắt tóc vậy anh khang nhận xét gì về cái đầu mới:)
2. ví dụ nhá: ngày bé, suýt một lần a bị chết đuối, nhưng có một người đã cứu chonanhhao và a coi người đó là ân nhân của mình và lun tìm cách đền đáp. A có một chiếc xe. Một hôm, ân nhân anh cần mượn nó, đúng lúc đó gần đó xảy ra một vụ tai nạn, anh phải chở nạn nhân đi(vì nếu lúc đó chỉ có mình anh thấy). Xui xẻo thay thì hôm đó lại là ngày anh hẹn với pạn gái. Anh sẽ làm gì.
3. khi thik ai đó, chonanhhao mong mún đìu gì ở họ?
4. màu sắc ưa thích.
5. Có bao giờ cảm thấy chán sống chưa?
6. Thik loài hoa nào nhất
7. theo anh thì khi ghét một cái gì đó hay một ai đó, thì lí do chủ yếu từ đâu?
.......Hết
Smile
1) cái này thì em phải nên đi hỏi mọi người đừng có nên hỏi anh, với lại khi nào em thấy rùi thì nhận xét lun Smile
2) Không hiểu cái đề câu hỏi, đề nghị chỉnh sửa lại. Cuối cùng chẳng bít cái đề đang nói về ai? đang nhầm zữa anh, chonanhhao và ân nhân cứu mạng
3) mong mún họ được sống vui vẻ, hạnh phúc bên người mà họ thích
4) có thể là màu xanh da trời
5) có nhưng cũng rất ít
6) ở trên có nói
7) nếu 1 ai đó thì tính tình ko hợp nhau, zận cá chém thớt còn nếu zo đồ vật thì zo nổi ám ảnh có trong đầu mình mà thui Smile
roseviolet
Moderator
roseviolet

Đến từ : đại bản doanh 6/6 và SM Town-nơi những gì không thể đều có thể

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 8 EmptyFri Apr 17, 2009 9:17 am

Tình cháu sa sút vì ông thương con hơn thương cháu chứ bộ,ông cho con ông nguyên xi bịch kẹo to tổ chảng,cháu ông xin ông cho 2 cây kẹo mút là nhiều nhất.Có gì mặt lì đâu nà,mình xin tiền ông mình chẳng có chi xấu hổ hết><Với lại chơi cái vụ quẹt bánh kem vui mừ
1.Do đâu mà anh khang có được cái tuyệt chiêu đi xe đạp ngoạn mục dữ vậy?
2.Chở em với con hà,anh thấy chở ai sướng hơn?^^
3.Tình hình là thấy dạo này anh khang rất phởn,tại sao vậy?
4.Anh Khang có bik kiểu tóc mới của anh Khang có tên là gì ko?(cái nì là em và anh long đặt nhá)
5.Sau khi cắt tóc anh khang thấy mình kute hơn hay là xấu hơn?
6.mặt anh Khang giống con gì(trừ con người)?
7.Anh Khang nghĩ sao về mình
8.nếu được chọn giữa điện ảnh và ca sĩ,anh Khang chọn ngành nghề nào?
9.ước mơ vĩ đại nhất của anh Khang?
chonanhhao
Thổ Địa Công
chonanhhao

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 8 EmptyFri Apr 17, 2009 8:15 pm

roseviolet đã viết:
Tình cháu sa sút vì ông thương con hơn thương cháu chứ bộ,ông cho con ông nguyên xi bịch kẹo to tổ chảng,cháu ông xin ông cho 2 cây kẹo mút là nhiều nhất.Có gì mặt lì đâu nà,mình xin tiền ông mình chẳng có chi xấu hổ hết><Với lại chơi cái vụ quẹt bánh kem vui mừ
1.Do đâu mà anh khang có được cái tuyệt chiêu đi xe đạp ngoạn mục dữ vậy?
2.Chở em với con hà,anh thấy chở ai sướng hơn?^^
3.Tình hình là thấy dạo này anh khang rất phởn,tại sao vậy?
4.Anh Khang có bik kiểu tóc mới của anh Khang có tên là gì ko?(cái nì là em và anh long đặt nhá)
5.Sau khi cắt tóc anh khang thấy mình kute hơn hay là xấu hơn?
6.mặt anh Khang giống con gì(trừ con người)?
7.Anh Khang nghĩ sao về mình
8.nếu được chọn giữa điện ảnh và ca sĩ,anh Khang chọn ngành nghề nào?
9.ước mơ vĩ đại nhất của anh Khang?
Để xem thử, khi nào có tiền thì bao cháu.
1) thì tập đi thui, cần gì cao siêu, ưng thì cứ đi tông zô cột điện áh, sẽ bít đi
2) con Hà
3) mún quên hết tất cả, ....(đọc mấy cái ở trên sẽ rõ)
4) ĐINH MÁI thì phải
5) ko bít. cái đó là zo mọi người nhận xét, em đi hỏi mọi người áh
6) động vật bậc cao
7) về anh hả? cũng như câu 5, hãy đi hỏi mọi người áh, anh ko bít đâu, tính cách , ngoại hình,... về anh thì hỏi mọi người , đừng hỏi anh
8 ) ko chọn ngành zì hết
9) ko bít nữa, cái đó, hùi anh nghĩ ra rùi anh nói cho( nhìu cái quá, ko bít chọn cái nào) Very Happy
Lạnh Lùng
Moderator
Lạnh Lùng

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 8 EmptyFri Apr 17, 2009 10:38 pm

Chuyển đối tượng đi Smile
Đối tượng típ theo sẽ là ai shutup
http://www.thehiephienthuc.com
nony
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
nony

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 8 EmptyFri Apr 17, 2009 10:45 pm

Trích dẫn :
Chuyển đối tượng đi
Đối tượng típ theo sẽ là ai
Hình như chưa hết ngày mà...
chonanhhao
Thổ Địa Công
chonanhhao

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 8 EmptyFri Apr 17, 2009 11:16 pm

Lạnh Lùng đã viết:
Chuyển đối tượng đi Smile
Đối tượng típ theo sẽ là ai shutup
chưa có chuyện đó, túi mai ta mới lau thớt và chọn người chọn típ theo, nên chắc chắn túi mai sẽ bít Very Happy:)SmileSmileSmile
chonanhhao
Thổ Địa Công
chonanhhao

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 8 EmptySat Apr 18, 2009 12:51 pm

HÔM NAY ĐÃ LÀ NGÀY THỨ 7.
BÍNH BONG BÍNH BONG.
ĐÃ ĐẾN GIỜ LAU THỚT
Thế là bạn Khang đã được xuống thớt. Ko ai có thể chém được bạn Khang, ko có 1 cái dĩa nào bể hết. Trình độ chém của mọi người kém quá, ko làm được cái dĩa nào bể hết Very Happy và cuối cùng , bạn Khang sẽ chọn 1 người trong số những người chưa bị lên thớt để hôm ni phải lên thớt.
Tuần trước, bạn Cleo đã đưa chonanhhao-KHANG lên bàn chém và đã làm được 1 cuộc cách mạng chưa từng có
Tuần ni, bạn Khang cũng mún đưa 1 người lên bàn chém và sẽ làm 1 cuộc cách mạng nữa. Ko bít chọn ai đây ??? No No No đang loạn óc
VÀO 10h 30 phút 30 giây, cuối cùng bạn Khang đã quyết định người đưa lên
ĐÓ LÀ :YAMI( PHI THIÊN HỒ LY)- ANH TOẠI
chúc mừng anh Toại đã lên bàn thớt và người đệ tử của anh sẽ chém anh rất ghê đấy
cung hỹ cung hỹ chao chao chao mat Phao Phao nham Smile
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 8 Empty

Phỏng vấn thành viên đây !!!!!
Trang 8 trong tổng số 21 trangChuyển đến trang : Previous  1 ... 5 ... 7, 8, 9 ... 14 ... 21  Next
 Similar topics
-
» Thư gởi thành viên
» ảnh thành viên
» Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)
» Trao đổi nick Y!M với các thành viên
» Danh Sách Thành Viên