CLB Ngôi Sao Nhỏ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

CLB Ngôi Sao Nhỏ

Nơi trao đổi bàn luận của các thành viên CLB Ngôi Sao Nhỏ

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)

Go down 
nicepuppy
lyly_ghost_snow
winter_melody
cun_sugar
thiensu_lovely
cherubsnow
Sara
Endless Love For Misa
Munna
Yami
Nhóc
muoidiemtoan
gaubabe
hphong
trantientin1995
chonanhhao
nhokvip7/6
lỳ nùng
roseviolet
myheart
Starting_love
blacksnow
Ayumi
Phi Thiên Hồ Ly
lovely_angel_1996
carlos_nk261
Lov3Jy_4ever
Hoa Mộc Lan
supe_dog_man
ICE
shinichi_172 ¶€' ╫Î
cubin_kute
san_dethuong295
hanli
Lạnh Lùng
DragonNK
nony
su131
Anita
warm winter
qdtr73
dovannguyen
pe pooh de ghet
Gorse160495
Cleo
Luna213
50 posters
Chuyển đến trang : Previous  1 ... 14 ... 24, 25, 26  Next
Tác giảThông điệp
Cleo
Moderator
Cleo

Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 25 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 25 EmptySun Jul 19, 2009 10:57 pm

Có cảm giác như sắp mất đi một ai đó. Một người nào đó thật sự quan trọng. "Sắp". Có thể là tháng sau, là năm sau hay nhiều năm nữa, hay ngay ngày mai, hay ngay hôm nay. Dù sớm hay muộn, cứ nghĩ là sẽ mất. Mất thật. Biết rằng không nên ích kỷ như thế, vì ai cũng có cuộc sống riêng của mình mà. Nhưng cái suy nghĩ sẽ mất một người dường như ngay lúc này là không thể chịu đựng nổi.

Mơ ước thì có xấu không? Mơ ước để vươn lên thì có gì sai nào?

Thật là ghét cái cảm giác chờ đợi quá mà.

Vô dụng. Đang trở thành một con người thừa thãi và vô dụng. Vậy là đã có việc để làm rồi.

Mọi dự định đều quá xa vời. Bất lực, ít nhất là lúc này,

Hóa ra cũng con gái lắm chứ nhỉ. Cũng thế này thế kia thua ai đâu. Vậy mà mẹ cứ lo mình tính mình không bình thường. Thật *fu*

Bởi vì chút yêu đời, thấy đời sao đẹp thế : )

Ừ, đời đẹp thật : )
Hoa Mộc Lan
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
Hoa Mộc Lan

Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 25 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 25 EmptySun Jul 19, 2009 11:17 pm

Nhàm chán quá, cứ cái đà này thì ko khéo mình điên mất thôi :| Tiếp tục "sự nghiệp cầu lồg", cái này mình tự nguyện đi nên thấy khá thoải mái, mình thích tự do.
Đi lòg vòg trong nhà sách, đọc được mấy cái hay hay, uh thì đúg thật, mà mình thấy mình đâu phải là người mơ mộg hão huyền nhỉ :-??
"Người có sức tưởg tưởg kì diệu" - haha, mình đấy, nhưg mà chữ "điên khùg" thay cho chữ "kì diệu" thì có lẽ đúg hơn.
"Khắc cha, khắc mẹ hoặc khắc bạn đời, khắc con cái, trung niên vất vả, cuối đời gian nan" - cuộc đời mình đấy, bựa chưa, bựa chưa :">
Haizzz, lảm nhảm nãy h, điên quá :|
Thần kinh mình có vấn đề nặg rồi :|
warm winter
Moderator
warm winter

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 25 EmptyMon Jul 20, 2009 12:14 pm

thật sự là trời nóng quá nên các bạn phát khùng hết rồi :|

nần đầu tiên đi vô cái chợ, cũng bắt chuớc mm mà giả giá, giả mỏi cả miệng mà bà nớ bả ko bớt đồng lào :| cái mặt mình hiền lành đến thế X_X

thiệt tình :|

*like a rainbow...*

nhưng thế nào mới là cầu vồng cơ chứ...
Luna213
Moderator
Luna213

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 25 EmptyTue Jul 21, 2009 3:56 pm

Chậc chậc, dạo này ăn ngủ thất thường quá. ăn thì chả mun săn jì, toàn ăn mấy thứ linh tinh, ngủ thì chả ra cái hệ thông cống rãnh jì cả, ko ngủ cũng mệt mà ngủ dậy thì đau đầu, ôi, bị cái jì thế này. >"<.
Sắp thi rồi, cố thêm 1 tuần nữa rồi ăn chơi sung suớng. Bây h chỉ mún đi Nha Trang thôi trời ạh.
Cleo
Moderator
Cleo

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 25 EmptyTue Jul 21, 2009 6:15 pm

Có cảm giác vừa bị lừa, lừa một vố to X_X Tiên sư chứ lại X_X Tôi đến đập chết người mất X_X

Sáng hụt phiên ăn kem :-< Thôi thì ko có tiền thì chấp nhận vậy :"> Đi Phương Nam tốn có 4k mua được một mớ thứ =)) Hí hí hí =))

Thật sự là lười làm lắm cơ, nhưng mà phải làm X_X Vì Miniosa đấy X_X

Tóc với tai =)) Thật là bựa =))

Haizz. Chưa được tin tưởng : ))

Giời ĐN mấy hôm nay khó chịu =(

Thế thôi : )

P/s: Lại trẻ con nữa rồi... : ))
Hoa Mộc Lan
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
Hoa Mộc Lan

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 25 EmptyWed Aug 05, 2009 11:08 am

Vứt bỏ, ko hối tiếc....
Bởi vì mình đã quyết định rồi... : )
warm winter
Moderator
warm winter

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 25 EmptyWed Aug 05, 2009 10:07 pm

trẻ con ư...

sự thật từ lâu rồi tôi chưa bao h thực sự thấy mình trẻ con...

buồn cười thật =)) khó tin dc là mình có thể nói thế...

mới đổi cái kính màu hồng sáng lớn chớn loáng choáng =)) ôi, ''bà nội ko đeo kính lão nữa đâu'' :|

cũng kha khá lâu ko viết bài gì cả... =___=

nhiều chuyện nhiều việc =)) cứ có rỗi là lại nhìn tới tuơng lai đấy : )) ôi một cái bóng đen đen di chuyển mập mờ trong sương mù dày đặc xám xịt đầy tăm tối và lạnh lẽo đấy : )) [:|]

cherish...

mong chờ một cái gì đấy...hay phải vứt bỏ cái thứ ấy, cái thứ chết tiệt ấy ra khỏi đầu óc và tâm hồn của chính mình chăng...

.......

p/s: lúc chọn gọng hình như mình ko đeo kính thì phải :|
Cleo
Moderator
Cleo

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 25 EmptyThu Aug 06, 2009 10:09 pm

Hai con người. Một hoàn cảnh. Dù có là chị em đi nữa thì cũng là trùng hợp đến không ngờ.

Thế đấy. Ai hạnh phúc hơn ai đây? Ai vui vẻ hơn ai đây?

Quan trọng là cách vượt qua.

Rồi sẽ ổn thôi : )
warm winter
Moderator
warm winter

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 25 EmptyFri Aug 07, 2009 12:57 am

6/8/09
một ngày đủ dài để hâm :| lần mò giở lại tất cả...những topic xa lắc xa lơ đến cả tuốt tuồn các trang trong cái topic lày...

chậc...mở phần lưu trữ YM...

cũng kha khá lâu...chả nói chi nhiều cả, những đoạn chat ngắn ngủn với những câu cũng ngắn toẹt ra thế...còn khi nào rôm rả vui vẻ...

22/7... lần gần đây nhất chat với cái thứ chết tiệt đó...hơ hơ, hơ hơ :|

chuyện này...thật sự thì mình đang cảm thấy thế nào đây... chả mất gì cả...nhưng thử tuởng tuợng nếu hồi đó mình lanh chanh mà nói ra, thì bản thân mình, con nguời mình sẽ đi về đâu bởi cái hậu quả đó...

ồ, dù sao biết đc sự thật một cách giáng xuống đầu đau đến thế cũng tốt thôi... : ))

:| tự an ủi mình thật đấy...
Cleo
Moderator
Cleo

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 25 EmptyMon Aug 10, 2009 6:32 pm

Không có loại thức uống nào phù hợp với bạn hơn là Café Caramel Macchiato. Loại cà phê này có thành phần chủ yếu là bọt sữa và cà phê hơi. Nhưng sự sáng tạo và nét ấn tượng của loại cà phê này nằm ở thành phần caramel và vani. Nhẹ nhàng và thoải mái, loại đồ uống này là sự kết hợp của rất nhiều hương vị - giống như sở thích của bạn. Sự cân bằng giữa sự sáng tạo và vị đậm đà tạo nên một loại đồ uống hoàn hảo. Tương tự như vậy, bạn cũng cần sự cân bằng để trở nên hoàn thiện, thời gian để bộc lộ bản thân và thời gian để giao tiếp với những người khác.

Có thể nói không có gì có thể làm bạn quá bối rối. Nếu mất bình tĩnh, bạn thường hay buồn rầu và cần thời gian để tự suy ngẫm. Cũng giống như loại cà phê tượng trưng cho bạn, sự pha trộn, kết hợp rất thú vị cho những điều đơn giản. Bạn không thích những gì quá mạnh mẽ hay quyết liệt. Mặc dù dịu dàng nhưng bạn không quá ngọt ngào.

Bạn khá bí hiểm vì khó ai có thể đoán trước được những điều bạn sẽ làm. Giống như hương vị của Caramel Macchiato thay đổi với mỗi lần nhấp môi, chính bạn cũng không thể hiểu tại sao mình có thể lúc thì dịu dàng, lúc lại nhẹ nhàng hoặc sâu sắc hay nghiêm túc. Những người thuộc nhóm này thường rất phức tạp, nhưng tự tin và rất sâu sắc.

Mình đây ư : )) Đó là mình ư : ))

Mình có còn là mình không : ))

P/s: Khuyên,
xin lỗi mi. Ta không biết đã cố hết sức chưa, nhưng mọi chuyện theo ta thấy đang xấu dần đi. Hiện giờ không phải là ta đang bình tĩnh hoàn toàn, ta nói rồi ta cũng có chuyện mà. Anyway vẫn xin lỗi mi. Ta làm chị không tốt rồi : ))
warm winter
Moderator
warm winter

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 25 EmptyWed Aug 12, 2009 9:13 pm

=_______________=

mình đang mắc chứng gì thế này =.= đã bảo trời nắng đấy, thế mà ngày nào cũng xách xe đạp đi trưa trờ trưa trật =___+

đen thui :| một cái từ thật xác đáng : ))

thôi, tu tâm dưỡng tính mà vô năm học =_______=
warm winter
Moderator
warm winter

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 25 EmptyTue Aug 18, 2009 8:37 pm

thật tồi tệ...chưa bao giờ gặp phải tình cảnh ăn mày thế này :-L

ts tụi mài...

mà cũng tại mình TTT^TTT

thôi đành thế :|
Cleo
Moderator
Cleo

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 25 EmptySun Dec 27, 2009 4:36 pm

Đã thay đổi quá nhiều.

Mình đau.
nhokvip7/6
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
nhokvip7/6

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 25 EmptyTue Dec 29, 2009 4:00 pm

4rum vắng hoe.
warm winter
Moderator
warm winter

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 25 EmptySun Jan 03, 2010 7:20 pm

giở lại từng trang của cái topic ni, cũng nhiều đó chứ, 42 trang lận : )

ô con nguời ta cũng thay đổi nhanh và nhìều thật : )

đọc lại sao thấy mình thật sến, duờng như đã dốc hết vào đây ...
myheart
Teacher
myheart

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 25 EmptyWed Feb 10, 2010 12:00 pm

Người lớn lên và tâm hồn cũng lớn lên. Bỗng dưng mà xem tuổi thơ là ..."sến" thì thật buồn cười. Tuổi thơ như thế mới đẹp. Có tuổi thơ ngây ngô mới thành người lớn chững chạc.
Cleo
Moderator
Cleo

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 25 EmptyThu Feb 25, 2010 10:37 am

Đầu tiên là chào mọi người :"> Chào cả thầy nữa :">

Thứ hai là mình đang rất là bấn loạn :">

Thứ ba là cái lý do mà mình bấn loạn là bạn Raiha :">

Giời ơi chết mất ><
warm winter
Moderator
warm winter

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 25 EmptySun Feb 28, 2010 11:11 pm

@cleo: cứ lăm le nổ ra cái present love mi ;))
@thầy ơi:em thấy nó sến là nó nhiều tình cảm mình dành vào đó đó thầy Smile
tình hình là mình vô 4rum xem lại mấy cái cổng trại để làm kt MT ngày mai =''=
forum h có nhiều thành viên mới này : ) nhiều biểu tuợng ngôi sao màu hồng : )
Cleo
Moderator
Cleo

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 25 EmptyMon Mar 01, 2010 12:13 pm

@Quằm: Ta k đừng đc cái sự bấn loạn của ta =(( Càng ngày ta càng bấn loạn =((

Chết mất thôi ><

Hơ, ý tưởng bé gặp nhau :-S Ta cũng đang xem cổng trại :-S

Thật ra thì mình thấy forum vẫn thế : )
Lạnh Lùng
Moderator
Lạnh Lùng

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 25 EmptyMon Mar 15, 2010 7:44 pm

Lâu rồi mới lại vào đây. Những lúc buồn lại vào , lặng xem lại những gì đã viết, đã tham gia. Xem lại 4rum như lật 1 cuốn album...
Trống vắng. Ko vui vẻ , tấp nập như xưa... Có lẽ nó xa rồi.
Và các mối quan hệ, các tình cảm tốt đẹp được xây dựng, vun đắp ở nơi đây, đã ko còn mặn mà như trước nữa...
1 thời để nhớ . : (
http://www.thehiephienthuc.com
Hoa Mộc Lan
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
Hoa Mộc Lan

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 25 EmptyWed May 05, 2010 1:16 pm

abc, xyz =))

Mình vẫn như xưa =))

Èo, nhớ chị Lu, nhớ ngôi sao nhỏ quá
[b]
KhanhNguyen213
Du Khách
KhanhNguyen213

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 25 EmptySat Jun 12, 2010 12:51 pm

Hôm nay, party sinh nhật của English teaccher, tụi classmates rủ nhau chụp hình đến chiều lại kéo cả Science teacher ra mà chụp. Ừ cuối năm rồi mà....đứa nào cũng muốn giữ lại nhưng kỉ niệm. Chiều nay, lại được em Vy lùn send cho 1 đống ảnh lớp, tự dưng nhớ mọi người kinh khủng thế là mò lên đây xem lại ngày xưa của mình....
Ngày xưa của mình thật nhí nhố....bây giờ chả được như thế nữa rồi. Mình bây giờ đã trưởng thành hơn mình của một năm trước... cái tuổi 14 và 15 lại cách xa nhau đến vậy. Cũng phải thôi...sinh nhật thứ 14 đông vui trên trại, có tất cả bạn bè, cả thấy cô nữa, và sinh nhật 15, chả có ai, chỉ một mình ngồi ôm cái laptop......14, tí tởn vác xe đạp đi học buồn đời lại vác xe đi chơi với 1 lũ bạn nhí nhố không kém...15, ngày ngày take bus đi học rồi lại take bus về nhà, đến nhà làm hw xong thì lại ôm cái laptop mà than thở không có gì để làm.....14, cứ từ từ mà học, chả quan tâm đến điểm thế nào, muốn ra sao thì ra, mình vui là được Very Happy....15, mới freshmen mà đã lo đến senior mình học cái gì.... chậc chậc....đúng là khác nhau xa thật đấy....
haizzzzz nhớ mọi người.....nhớ những ngày nhí nhố.....biết bao giờ mới lại được như vậy.
P/s: Con người mình đã thay đổi nhiều, chỉ có một thứ không thay đổi....mình vẫn thích màu chúi :x
Gorse160495
Moderator
Gorse160495

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 25 EmptyMon Jul 05, 2010 6:59 pm

Ôi, bữa nay forum vắng quá Sad

Thiệt là chán, bi h thi xong rảnh rỗi, mún vô đây quậy phá cũng chẳng còn j để quậy. Xa rồi, NK ngày xưa mình mới vào, và bây h vững vàng ra đi... =((

Anyway, mùa hè thì phải ăn chơi, và tình hình là mình mới ăn chơi 4 ngày liên tiếp =))
Này nhé, thứ 6 thứ 7 đi Huế, CN đi ăn chơi, thứ 2 đi núi Ngũ Hành. Ha ha XD

Mọi người, ai có ảnh đi chơi thì up lên với nhá XD (cho nó xôm 1 tí)
http://360.yahoo.com/gorse1995
Gorse160495
Moderator
Gorse160495

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 25 EmptyMon Jul 05, 2010 9:45 pm

Ha ha...

Mọi người đang nhốn nháo gọi cho 801188...

Mình muốn gọi cũng ko đc, cắt đt bàn rồi còn đâu, mà di động lại ko thể...

Ngồi...

Chờ...

Nhờ bạn gọi cũng bị nghẽn mạng...

Thật là điên quá mà...

Cindy 49 điểm, mình sẽ bao nhiêu đây?

Cindy làm tốt thế, còn mình...

Thôi...

Ngồi...

Chờ...

Cười cười...

Giả vờ lo lắng, giả tạo...

Ừ, vốn dĩ mình đâu có quan tâm...

Vậy thì thôi. Lo lắng làm j chứ =))
http://360.yahoo.com/gorse1995
myheart
Teacher
myheart

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 25 EmptyThu Aug 26, 2010 6:26 pm

Tất cả đã vào được Phan châu Trinh và Lê Quý Đôn Very Happy
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 25 Empty

Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)
Trang 25 trong tổng số 26 trangChuyển đến trang : Previous  1 ... 14 ... 24, 25, 26  Next
 Similar topics
-
» Thông báo cho các thành viên Ngôi Sao Nhỏ nhóm Na
» Thư gởi thành viên
» ảnh thành viên
» Phỏng vấn thành viên đây !!!!!
» Danh Sách Thành Viên