CLB Ngôi Sao Nhỏ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

CLB Ngôi Sao Nhỏ

Nơi trao đổi bàn luận của các thành viên CLB Ngôi Sao Nhỏ

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)

Go down 
nicepuppy
lyly_ghost_snow
winter_melody
cun_sugar
thiensu_lovely
cherubsnow
Sara
Endless Love For Misa
Munna
Yami
Nhóc
muoidiemtoan
gaubabe
hphong
trantientin1995
chonanhhao
nhokvip7/6
lỳ nùng
roseviolet
myheart
Starting_love
blacksnow
Ayumi
Phi Thiên Hồ Ly
lovely_angel_1996
carlos_nk261
Lov3Jy_4ever
Hoa Mộc Lan
supe_dog_man
ICE
shinichi_172 ¶€' ╫Î
cubin_kute
san_dethuong295
hanli
Lạnh Lùng
DragonNK
nony
su131
Anita
warm winter
qdtr73
dovannguyen
pe pooh de ghet
Gorse160495
Cleo
Luna213
50 posters
Chuyển đến trang : Previous  1 ... 13 ... 23, 24, 25, 26  Next
Tác giảThông điệp
warm winter
Moderator
warm winter

Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 24 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 24 EmptyFri Jun 26, 2009 8:21 pm

Ngày xa xưa ấy...lâu lắm rồi...có 2 bé gái dc sinh ra...cách nhau 7 tháng trời...
sự sắp đặt để cửa nhà 2 cô bé đối diện nhau...từ khi 3 tuổi họ đã biết nhau...tuy thơ dại...
lớn chút xíu nữa...họ gần như là bạn thân lắm, qua nhà nhau... chơi mãi...nghịch mãi...
thêm vài năm nữa, có vẻ như ko còn gì để nghi ngờ tình bạn ấy... dù xcho ngoại hình có khác nhauxa lắm... dù cho tính nết có trái ngược nhau 1 trời 1 vực chăng nữa...
nhưng họ vẫn luôn coi nhau là bạn...bạn thân nhất...
cấp hai...tuổi mới lớn...mỗi ngưòi bỗngbắt đầu có cách sống riêng...họ cãi nhau../ vì những thứ lớn hơn và ko thể nói ai sai dc.... thật sự...
rồi 1 xchuyện xảy ra, 1 trong 2 phạm sai lầm...ko thể tha thứ cho nhau dc...
họ trở nên im lặng...theo một nghĩa nào đó...vs nhau...

...bạn thân nhất...
ánh nhìn xa xăm nhất...đến khi nào nhận ra dc...
chỉ còn là bạn bình thuờng...vậy thôi ưh...
Lạnh Lùng
Moderator
Lạnh Lùng

Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 24 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 24 EmptyFri Jun 26, 2009 10:20 pm

Đến nản . . .
Như tất cả chỉ là vu vơ... Hảo huyền chăng ?
Phôi pha nhanh thế hả?
Đôi lúc cũng cần học cách nối dối.
Chán và 7 vọng .
http://www.thehiephienthuc.com
Starting_love
Dân Thường Trú
Starting_love

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 24 EmptyFri Jun 26, 2009 11:40 pm

Cũng cần đến lúc phải quên ...
Cái chy cũng có hạn định nó thôy...
Dường như lun đến sau..
Và cũng lun đứng nhìn ... Hig
Và cũng lun bị lật úp từ phía sau ..
Và cũng lun ...
H mọi thứ đều là zero =.=
Có cố cũng lên nổi cây gậy 1
Hún j lên đến một cây một trứng 10..
Tụt dần..
10..9..8..7..6..5..3..2..1...........0
Đếm hết từ 10 về lại 0
Đời sẽ hết ..
Chấm dứt cả..
Ấm vs người khác...
Ng khác lạnh vs mình..
Ấm để làm j ???
Lun bị coi là kẻ phía sau..
Đều đẩy khỏi mọi chuyện..
Đều mún đây là một kẻ ngớ..
Đều mún một nhấn chìm đây...
Đều mún lật đổ đây..
Đều gét đây...
Đều cô lập đây...
..NẢN CUỘC ĐỜI VÔ ĐỐI..
Hoa Mộc Lan
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
Hoa Mộc Lan

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 24 EmptySat Jun 27, 2009 2:13 pm

[deleted]

Được sửa bởi Hoa Mộc Lan ngày Sat Jun 27, 2009 3:37 pm; sửa lần 1.
Lạnh Lùng
Moderator
Lạnh Lùng

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 24 EmptySat Jun 27, 2009 2:56 pm

Quý trọng những gì mình đang có :")
Đến ngày nó ko còn nữa, tiếc lắm !
Đừng chỉ vì cái tôi qá lớn của mình làm tổn thương ng khác...
Xung quanh im lặng đúng nghĩa lạnh lùng... Chả có cái quái gì có vẻ thú vị cả.
Bâng quơ.
Ko biết mình đúng hay sai. Nhưng...
http://www.thehiephienthuc.com
nhokvip7/6
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
nhokvip7/6

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 24 EmptySat Jun 27, 2009 5:27 pm

một từ thôi: thất vọng
một từ thôi: hụt hẫng
mày ngày xưa và của bây giờ.....khác xa nhau đến thế ư?
ở mày tao chẳng tìm được một chút gì để mà tin tưởng
mày k coi ta là nơi để có thể chia sẽ cũng được
nhưng mày có cần ra vẻ ta đây vs nhữg câu chuyện xuyên tạc đến như thế k?
mày có bik cảm giác khi người bạn ngần ấy năm quay lưng khó chịu lắm k
có thể mày vs ta là bạn 'lâu năm" chứ k pải là bạn thân
Cleo
Moderator
Cleo

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 24 EmptySat Jun 27, 2009 10:28 pm

Ầu zê =))

Đầu mình đang nổ. Tay mình đang rã. Mắt mình đang hoa. Não mình đang cháy. Chân mình đang gãy. Tai mình đang ù. Mình đang sống :|

Ts 50 kg rồi X_X

Thực ra thì :-< Đầu mình nổ là vì mấy cái ý tưởng chết tiệt. Tay mình rã là vì type quá nhiều. Mắt mình hoa là vì liếc ngang liếc dọc. Não mình cháy là vì không biết phải làm gì. Chân mình gãy là vì đạp xe đi cả ngày nay. Tai mình ù là vì tiếng hét và rock. Mình đang sống là vì mình sẽ chết :|

Ts nhảm các bợn ạ :|

Cả ngày nay :-< Cả ngày nay :-<

Ts thiên hạ X_X

Starting_love
Dân Thường Trú
Starting_love

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 24 EmptySat Jun 27, 2009 10:41 pm

Del hết cho ràu...
Nhưng...
Còn 1 thứ luyến tiếc...
Ko phải bởi vì cái tự trọng quá lớn...
Làm ai đó đau lòng vì một ai đó nào khác...
Phải thay đổi bản thân...
Một cách chắc chắn là vậy...
Bởi vì còn nhìu ng mình rất iu thương trên đời này I love you
warm winter
Moderator
warm winter

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 24 EmptySun Jun 28, 2009 12:27 am

thật sự thì đang thấy tức, tức nghẹn họng :|
mà vì nhìu chuyện để tức mà mình ko nhớ nỗi mà nói chuêện gì :|
chết tiệt, nhảm nhí vớ vẩn :| dẹp, dẹp đi
tôi có là gì đâu :|
Hoa Mộc Lan
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
Hoa Mộc Lan

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 24 EmptyMon Jun 29, 2009 1:32 pm

Dạo ni tự nhiên thích nge nhạc ko lời.
Mò mẫm đủ thứ rồi tự nhiên thấy thích thú....
Thật ra thì mình đag vui nhưg....

P/s: Tớ iu các bạn [=))]
Đừg giận nữa, ta xin lỗi mi : (
warm winter
Moderator
warm winter

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 24 EmptyMon Jun 29, 2009 8:06 pm

dạo này dở chứng xem bói mỗi ngày trên hoa học trò :|
mà sao thấy nó sao sao :|

thứ 2...

Cự Giải (22/6 - 22/7)

Kiên nhẫn là một trong những đức tính bạn cần phải thể hiện trong ngày đầu tuần mới này, hãy cố gắng học hỏi và thực hành thì nó sẽ đem lại điều tốt đẹp cho bạn. Bạn nên để cho mọi người và mọi sự việc có thời gian cần đủ để được lớn lên, phát triển theo đúng tự nhiên thay vì cố bỏ sức lực để đúc nắn chúng. Hãy hít thở thật sâu vào, bạn sẽ thấy dễ chịu lắm đó.

có lẽ nên làm theo khúc sau :|

*hít vào, thở ra*
.......

:điên thật

giời ơi nắng quá =___=
Cleo
Moderator
Cleo

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 24 EmptyWed Jul 01, 2009 11:29 am

I open my eyes
I try to see but I'm blinded by the white light
I can't remember how
I can't remember why
I'm lying here tonight

And I can't stand the pain
And I can't make it go away
No I can't

How could it happen to me
Got nowhere to run
The night goes on
As I'm fading away
I'm sick of this life
I just wanna scream
How could it happen to me

Everybody's screaming
I try to make a sound but no one hear me
I'm slipping on the edge
I'm hanging by a thread
I wanna start it over again

And I want to hold onto a time when nothing mattered
And I can't explain what happen
And I can't erase the things that I've done
No I can't...

Hãy tin rằng cháu nó đã ngồi type đống kia 8-|
warm winter
Moderator
warm winter

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 24 EmptyThu Jul 02, 2009 1:11 pm

2/7/09

tháng 7 tới...
bỗng dưng, một suy nghĩ thật kỳ lạ lại xuất hiện...
tôi sẽ sống sao cho tốt hơn...
có lẽ vì đây là tháng sinh của tôi... và tôi trông đợi nó...
nhưng vẫn ko lý giải nổi, trông nó tới để làm cái gì đây...

cái gì để tôi ko cần phải tiếc nuối...

Trích dẫn :
Cự Giải (22/6 - 22/7)

Tâm trạng của Cự Giải trong hai ngày đầu tháng không được ổn định cho lắm, nhất là bạn sẽ gặp rất nhiều khó khăn trong việc ra quyết định của mình. Không hiểu tại sao cứ mỗi tình huống xảy ra đều đem đến nhiều lựa chọn buộc bạn phải chọn một trong số đó, đây không phải là việc dễ dàng tí tẹo nào cả. Bạn không biết nên chọn áo đầm màu trắng hay màu kem, không biết nên mua giầy mới để đi tiệc hay dùng nó để mua đôi giày thể thao..ôi đau đầu quá! Bình tỉnh đi nào Cự Giải, bạn hãy nhớ rằng cuộc sống luôn đem đến cho chúng ta rất rất nhiều quyền lựa chọn và sự quyết định, và tất nhiên không ai có thể biết trước được đâu là sự quyết định khôn ngoan và sáng suốt nhất, vì thế đừng có tự tạo áp lực cho mình làm gì cả, cứ đợi khi nào tâm trạng cảm thấy thoải mái nhất và sẵn sàng nhất thì nói ra lựa chọn cuối cùng của mình cũng không muộn đâu. Khoảng ngày 5, 6 thì bạn lại tỏ ra khá lạnh lùng và khó gần gũi, hòa đồng. Vậy thì hãy hoãn lại các kế hoạch ra ngoài, thay vào đó cứ ở nhà và đọc sách. Linh cảm của bạn trong ngày 11, 12 cực kỳ mạnh và chính xác, nó sẽ giúp rất nhiều cho bạn đó. Những ngày sau bạn sẽ thấy trong người vui vẻ hơn, hoạt bát hơn và thân thiện với mọi người nhiều hơn. Mọi thứ dường như đang diễn ra theo đúng cách mà bạn mong muốn. Tuyệt cú mèo! Khoảng tầm ngày 25, hãy nhắn tin hay gọi điện cho nhóm bạn cũ để rủ cả bọn đi họp lớp bằng một buổi dã ngoại đến một đỉa điểm du lịch nào đó, bảo đảm mọi người sẽ có một kỷ niệm thật vui và khó phai. Cuối tháng Cự Giải nên làm gì đây, câu trả lời là hãy làm bất cứ việc gì đem lại cho bạn niềm vui, hạnh phúc và cảm thấy yêu đời hơn.

Trích dẫn :
Tâm trạng của Cự Giải trong hai ngày đầu tháng không được ổn định cho lắm
thật sự là mình đang tin vào cái này đấy :| chóng mặt đây X_X

Trích dẫn :
Linh cảm của bạn trong ngày 11, 12 cực kỳ mạnh và chính xác, nó sẽ giúp rất nhiều cho bạn đó
mong sao vậy :|...

Được sửa bởi warm winter ngày Fri Jul 03, 2009 9:59 pm; sửa lần 3.
Hoa Mộc Lan
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
Hoa Mộc Lan

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 24 EmptyThu Jul 02, 2009 1:18 pm

Tèn tén ten, gần tới sn rồi >: )
Mọi ng` lo chuẩn bị nhá >: )
Hố hố >: )
Đang fởn cực độ >: )
Hí hí >: )
warm winter
Moderator
warm winter

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 24 EmptyFri Jul 03, 2009 10:05 pm

hôm nay là ngày may mắn của mình Smile
đi en sn con bạn ;))
lẽ ra là tổ chức chung vs mình, phút chót kế hoạch thay đổi, 2 đứa làm riêng, mình huởng gói quà mà tụi nó lỡ đem theo Smile

ôi móc khóa con gấu mèo :x quà Sn đầu tiên :x ôi shynh shắn :x

=)))))

p/s; thật ra thì tớ đang uớc có một cún để nuôi ạh;;) ai tặng ko ;;)
Luna213
Moderator
Luna213

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 24 EmptySat Jul 04, 2009 10:14 am

Tỳnh hỳnh là dạo này nghèo kiết xác, thế mà sinh nhật thì tới tấp.
9/7, 10/7, 12/7, 15/7,16/7 thế này thì mình chết mất.
Hu hu, tiền ơi tiền. Sad
Chậc, vì có sn ng` iêu mình,cả pà chị mình nên mình hok thể ghét những ng` sinh vào tháng 7 đc. hjx hjx
warm winter
Moderator
warm winter

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 24 EmptySun Jul 05, 2009 11:20 pm

tháng 7...ko biết mình tự nói thầm bao nhiêu lần rồi... tháng giữa mùa hè... 1 cái tháng lưng chừng lỡ dở...1 cái tháng thất thuờng chói chang nóng nực...

đủ thứ để mà nói...

mình có mặt dày quá ko ấy nhở :|

hiazzz... có vẻ như...có vẻ như thế...

như là...1 điều mơ hồ... 1 nụ cuời nhẹ chớm nở lần đầu tiên... hay chăng...phải vậy ko...

I WANT TO BE DESPEREAUX 8->

p/s: dạo này cháu nó lai láng thế này :"|
Endless Love For Misa
Du Khách
Endless Love For Misa

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 24 EmptyThu Jul 09, 2009 8:36 pm

Vui buon` lan~ lon. =.=
warm winter
Moderator
warm winter

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 24 EmptyThu Jul 09, 2009 10:13 pm

muộn...và cả phiền...bỗng dưng mình hiểu ý nghĩa 2 từ cực kỳ đơn giản này...
tại sao tôi lại ích kỷ đến như vậy...đáng khinh...bản thân tôi ko thể tin nổi
ko tin vào chính mình chăng...

I'm sorry, you, my friends... I don't expect you will forgive me...

thật sự sợ hãi vs chính mình...
Hoa Mộc Lan
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
Hoa Mộc Lan

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 24 EmptyThu Jul 09, 2009 11:49 pm

Ố là la, iu đời quá, hí hí hí >:d<
Cảm ơn vì những lời chúc chân thành
Cảm ơn những quan tâm nhỏ nhặt nhất
Ít ra thì mình sẽ ko bao h một mình ^^

Hey, K, u're, my sunshine, right? :"> [=))=))]
Happy birthday to me ;;)

Được sửa bởi Hoa Mộc Lan ngày Fri Jul 10, 2009 5:16 pm; sửa lần 1.
warm winter
Moderator
warm winter

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 24 EmptyFri Jul 10, 2009 12:19 am

THE HAPPIEST BIRTHDAY : D

Có lẽ nhưng gì cần nói thì bạn nợn đã nói hết trên kia rồi :x

Cảm ơn tất cả mọi ngưòi, những lời chúc và món quà, hay đơn giản là tấm lòng : D

happy...

p/s: có cái bánh kem sn màu xanh tỉ vô đối, bạn lào chưa thấy thì pm cho tớ nờh =))
Luna213
Moderator
Luna213

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 24 EmptyTue Jul 14, 2009 4:30 pm

ahhhh, dạo này sinh nhật chồng chất.
Sáng nay lại đi sinh nhật, từ NK đến Khủng Long Mập, rồi lại ăn bánh tráng, cúi cùng là công viên. Đến công viên còn đc xem 1 cái cảnh thật là hay ho ( cảnh jì thì ai cũng hỉu) Smile. Oày, mình chưa mua quà, thôi tí nữa mua vậy.
warm winter
Moderator
warm winter

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 24 EmptyTue Jul 14, 2009 11:48 pm

chông chênh...mệt mỏi quá...

có lẽ, mình thuộc kiểu nguời phải tự sức mà ép mình học...ko thể đuợc lơi ...

dù sao cũng vì mình...và có lẽ...vì nhiều thứ khác...

hỡi hời. :| hời hỡi X_X

P/S: MỘT TUƠNG LAI XÁNG LẠNG ĐANG CHỜ CÁC BẠN CHẺ :|

thật là bựa X_X
Cleo
Moderator
Cleo

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 24 EmptyWed Jul 15, 2009 11:50 am

Hờ hờ :|

Nhẫn bể. Dép đứt. Mây mưa âm u. Mèo đen. Toàn điềm xấu =)

Thấy người ta quay quắt vì lắm thứ. Tưởng ngay cả người kia cũng bình tâm đứng ngoài mà phán xét với mình, ai ngờ đâu cũng chẳng ngoại lệ : ))

Thật ra thì lý trí và tình cảm đang giành giật lấy con người này đây : ))

Có tiền và k biết tiêu vào đâu cho đúng. Chỗ thì quá dư, chỗ thì quá thiếu. Hờ.

Tự nhiên tưởng tượng ra lắm thứ. Rồi tự cười một mình. Rồi lại ngồi suy nghĩ. Lắm chuyện.

Tiên sư mình đang điên :|
warm winter
Moderator
warm winter

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 24 EmptySun Jul 19, 2009 12:55 am

hây zà... Sweet home...giở về xau 3 ngày ngắn ngủi...

:|
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 24 Empty

Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)
Trang 24 trong tổng số 26 trangChuyển đến trang : Previous  1 ... 13 ... 23, 24, 25, 26  Next
 Similar topics
-
» Thông báo cho các thành viên Ngôi Sao Nhỏ nhóm Na
» Thư gởi thành viên
» ảnh thành viên
» Phỏng vấn thành viên đây !!!!!
» Danh Sách Thành Viên