CLB Ngôi Sao Nhỏ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

CLB Ngôi Sao Nhỏ

Nơi trao đổi bàn luận của các thành viên CLB Ngôi Sao Nhỏ

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)

Go down 
nicepuppy
lyly_ghost_snow
winter_melody
cun_sugar
thiensu_lovely
cherubsnow
Sara
Endless Love For Misa
Munna
Yami
Nhóc
muoidiemtoan
gaubabe
hphong
trantientin1995
chonanhhao
nhokvip7/6
lỳ nùng
roseviolet
myheart
Starting_love
blacksnow
Ayumi
Phi Thiên Hồ Ly
lovely_angel_1996
carlos_nk261
Lov3Jy_4ever
Hoa Mộc Lan
supe_dog_man
ICE
shinichi_172 ¶€' ╫Î
cubin_kute
san_dethuong295
hanli
Lạnh Lùng
DragonNK
nony
su131
Anita
warm winter
qdtr73
dovannguyen
pe pooh de ghet
Gorse160495
Cleo
Luna213
50 posters
Chuyển đến trang : Previous  1 ... 10 ... 17, 18, 19 ... 22 ... 26  Next
Tác giảThông điệp
roseviolet
Moderator
roseviolet

Đến từ : đại bản doanh 6/6 và SM Town-nơi những gì không thể đều có thể

Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 18 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 18 EmptyTue May 05, 2009 2:52 pm

Chúa ơi,xui xẻo.Hình như mình đã làm sao câu 2.Ôi!Nói chuyện với vật như với người ko biết mình chế ra sao nhưng theo cái đầu óc điên khùng của mình thì nhớ là mình đã viết thành:Gọi tên vật như tên người!!!!!!!!!!!!!><Câu đó 0.5 hoặc 0.75
Còn bài cảm thụ Đêm nay Bác ko ngủ thì hỡi ôi,chế ơi là chế,mình đâm ra loạng quoạng nữa thì...Còn đâu mà sống sót
Rồi TLV,mới ráo hoảng,tả một cảnh đẹp-ôi,vui đấy,mình tả sông hàn.Ko biết làm sao mà đi thi về gọi điện tám với ss Linn,sinh viên ĐH bên HCM.ss ấy nói là nghe nói sông hàn đẹp nhất vào buổi tối.Mới ráo hoảng,mình quên tả buổi tối.Lo tả buổi chiều tà,vì theo mình buổi chiều nhuộm đỏ rất đẹp và lúc ấy nguwofi đi dạo nhiều nhất,còn tối có mỗi cái cầu là đẹp.Đã vậy tả làm sao đó mà ra thành tả cầu sông hàn vào buổi chiều tà cuối thu luôn.Ối trời!
Buổi sáng mới phiwnr,vào lúc 6gk10,ss Warm đang lơ mơ,mình gọi điện đến chúc thi tốt.Rồi lần lượt gọi cho ss Cleo vào 6g15,ss Gia Bảo vào 6g17.ĐÚng lúc đang ăn sáng mới đau chứ>Ko cho họ ăn,mới sáng dậy gọi tới nói nhảm
Ôi->1 ngày điên khùng
Khi thi,cô giám thị hỏi trong phòng có đứa nào có điện thoại di động ko.Mình có nhưng im,sợ cô tịch thu vì sai quy chế.Cuối cùng có bạn Thi yêu quý đưa cho cô cái đt,cô mới mượn để gọi về nhà có việc,thế mà cứ tưởng
Chiều này-thi Địa và Anh,2 môn kinh khủng.Địa thì hơi ác,anh thì chắc ko sao.Thôi cố gắng rồi thứ 6 đi chơi,hix
Gorse160495
Moderator
Gorse160495

Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 18 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 18 EmptyTue May 05, 2009 9:56 pm

Đời học sinh là bể khổ... shutup
Môn Địa thiếu ý... Cold
Môn Anh vật vã... No (đấy là chưa kể khi sáng mình đã phải lên web tìm trang học tiếng anh cấp tốc để bổ túc cho cái trình độ "mất căn bản trầm trọng" của mình Crying or Very sad)
Định lấy bút gạch môn thi hum nay, nhưng tìm mãi chả thấy cây bút dạ hồng... Chả nhẽ nó biết hôm nay mình thi ko tốt, ko thích hợp dùng bút hồng à??? Haizz, với đại cây dạ nâu vậy... Sad

Tình hình là tối nay lên cơn ăn nhìu. Chắc tại vừa về đến nhà đã lao vào tụng Sử như điên dại... choang
Tụng xong môn Sử => lên cơn điên hero

Cố lên nào, cố lên nào! Sáng mai Toán Sử nào! Cố lên nào, cố lên nào! Cứ điên thoải mái, miễn đừng bay chữ là ok!
http://360.yahoo.com/gorse1995
Cleo
Moderator
Cleo

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 18 EmptyWed May 06, 2009 11:31 am

Nổ đầu vì sử :| Bằng cách nào mình có thể nhét hết từng đấy số má sự kiện vào đầu, trong khi nó vừa nhiều vừa giông giống nhau nhể @___@ Nhìn lại tự thấy phục mình @____@

Thực ra là còn bài thống kê các cuộc nổi dậy chưa học ạ :"> Nhiều số nhiều địa điểm quá lười học :"> Tí học :">

Còn Lý :| Phó mặc cho số phận, cho cô Trường và thầy Xanh =______=

Bức bối trong người. Khó chịu quá :"(

Cố lên. Chỉ còn hôm nay và ngày mai nữa thôi TT^TT

Được sửa bởi Cleo ngày Thu May 07, 2009 12:55 pm; sửa lần 1.
Hoa Mộc Lan
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
Hoa Mộc Lan

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 18 EmptyWed May 06, 2009 11:45 am

Ôi Lý - phải nói là mất căn bản trầm trọng >.< Tự thấy mình ngu dễ sợ >.<

Sử đã hoàn tất vào chiều hôm qua :">

Sáng lơn tơn ngồi onl, gặp bạn Hằng iu dấu, nói bản giảng bài giùm mình, ồ zé, iu Honey nhiều lắm á :">

Ngứa ngáy chân tay, ưa đập fá, điên rồi, điên thiệt rồi >.<

Còn 2 ngày nữa là được ăn chơi fè fởn, hố hố :">

Gần nghỉ hè. :-"
Gorse160495
Moderator
Gorse160495

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 18 EmptyWed May 06, 2009 1:24 pm

Hôm qua thi ko tốt, mò mãi chả ra cây bút dạ hồng mà gạch... Dùng bút dạ nâu cho nó đúng tâm trạng...
Hôm nay thi vẻ vang, thì vừa lên phòng đã thấy cây dạ hồng chình ình ra đấy (mama thấy lăn dưới đất cầm lên giúp)...
Tự nhiên thấy sợ...
Chỉ là cây bút mà sao nó linh thía cơ...
nhokvip7/6
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
nhokvip7/6

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 18 EmptyWed May 06, 2009 6:30 pm

ngày đầu toán địa:
- toán phát hiện mình hố.
-địa làm được, thiếu một chỗ pe pé....
ngày sau thi văn.
-2 trạng ngữ mà chỉ tìm được 1.
hôm nay thi sử lí.
-sử cô ra lộn đề rầu...cái đó học kì một cơ mà
-lí thì cũng ổn. giải thích thíu 1 trường hợp.
....dễ điên....
Hoa Mộc Lan
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
Hoa Mộc Lan

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 18 EmptyWed May 06, 2009 7:29 pm

Gần đây cảm giác đầu óc muốn đặc quánh lại.
Muốn viết gì đó vào cuốn nhật kí cho nhẹ nhõm mà suy nghĩ chen chúc loạn xạ rồi tự nhiên thấy câu chữ cứ sáo rỗng thế nào.
Stress bài vở ngổn ngang mà ko tìm nổi một chút hứng thú. Thôi cố gắng vùng vẫy. Đã tự nhủ là phải chăm chỉ học tập, cố gắng nhất lớp mà h cứ nhởn nhơ thế này. Cố gắng năm sau, hi vọng vẫn đủ thời gian....
Dạo này góp phần làm giàu cho công nghiệp mì gói. Hoạt động như cái máy, rồi cũng theo cái máy mà mảy may ko lấy 1 chút cảm xúc. Trơ như thể não chỉ toàn chứa đất.

Được sửa bởi Hoa Mộc Lan ngày Wed May 06, 2009 10:46 pm; sửa lần 1.
thiensu_lovely
Dân Tạm Trú
thiensu_lovely

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 18 EmptyWed May 06, 2009 7:33 pm

hây! bữa nay thi lịch sử vs vật lý!
bé có thể an tâm về môn sử nhưng kon` lý thì......đang tranh cãi! hjx hjx hjx!
mik` sợ là điểm hov kì 2 này thấp hơn hov kì một rất nhìu!
thây kệ, dù sao cũng làm rùi! có sửa đc nữa đau! bun` làm j` cho khổ đời! cười lên nhé! 123 nào ta cùng cười!!!!! Very Happy Very Happy Very Happy
Munna
Thổ Địa Công
Munna

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 18 EmptyWed May 06, 2009 9:34 pm

Chán chết đi được, tối hôm qua ngồi thức khuya cố nhét môn Sử vào đầu, tới hồi thi, chữ bốc hơi đâu hết,hix...hix.... Hi vọng ngày mai thi sinh ko xảy ra tình trạng như zầy. Chưa kể câu 2 môn toán làm sai >.<
Không sao, chỉ cần qua ngày mai nữa thôi là đời mình lên hương, trở lại thời ăn chơi như xưa.Rồi tới hồi họp phụ huynh cuối năm and phát sổ báo tử thì tất cả lên thiên đàng

Được sửa bởi Munna ngày Thu May 07, 2009 2:14 pm; sửa lần 1.
nhokvip7/6
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
nhokvip7/6

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 18 EmptyThu May 07, 2009 12:01 pm

hì hì....
sự nghiệp học hành của mình.....những đêm thức khuya dậy sớm đã chính thức kết thúc.
thật là phởn.
Cleo
Moderator
Cleo

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 18 EmptyThu May 07, 2009 12:34 pm

Tình hình là mình đang phởn quá độ :|

Há há há đời ta đẹp rồi =)) Ôi ăn ôi chơi ôi đi ôi rông ta đến đây *xông tới*

Thi thành công mỹ mãn :"> Hiếm có đợt nào thi về mình phởn thế [ngoại trừ thi vào NK :">]

Thôi nhé :"> Chào các tình yêu :"> Tớ phởn đây :">
Munna
Thổ Địa Công
Munna

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 18 EmptyThu May 07, 2009 2:20 pm

Yeah.............THI XONG RỒI, khoẻ quá, sắp hết năm học rồi, phởn quá.Tâm trạng mình đang lân lân khó tả mặc dù hồi sáng thi không tốt cho lắm. Môn sinh đề dễ ẹc thì cô Hà lại coi thi, môn Lý khó òm thì cô Nhiệm lại coi, khổ thân tôi thế No Evil or Very Mad
Endless Love For Misa
Du Khách
Endless Love For Misa

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 18 EmptyThu May 07, 2009 2:45 pm

Đã xong nhiệm vụ cao cả ^ ^
Mặc dù mình biêt là ko tốt mấy =_= Nhưng ta cứ ăn chơi đã rồi từ từ tính :-)
Mai bắt đầu ăn chơi :">
Phỡn :"> Cực độ =))
warm winter
Moderator
warm winter

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 18 EmptyThu May 07, 2009 2:55 pm

tình hình là hôm nay giải phóng ^^

huraaaaaaa =)) [ôi má ơi, con này điên]

mai ăn chơi ^^

ơn trời ạ, sáng đi với cái INH thân iu, chìu đi tăng 2 tiếp nữa

hớ hớ, tổng cục bộ ăn chơi + đi rong =))

Được sửa bởi warm winter ngày Thu May 07, 2009 4:38 pm; sửa lần 1.
cubin_kute
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
cubin_kute

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 18 EmptyThu May 07, 2009 3:34 pm

Huraaaaaaaa, tình hình là mặc dù thi xong, thi rất chi là tút nhưng rảnh quá lại không có chi làm ngoài bấm máy, chán chết, người ta thì ăn chơi sa đọa, còn mình lủi thủi với cái máy, hết chat rồi gunny, hết gunny lại ngôi sao nhỏ, loanh quanh miết mà chả tìm được ra cái trang web chi hay để làm. Thật là PHỞN mà !!!!!!!!!!!!!!!!
Gorse160495
Moderator
Gorse160495

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 18 EmptyThu May 07, 2009 4:50 pm

Oh la la tự do! Tự do! ye

Nhảy nà! Múa nà! Hát nà! music

Ăn chơi ngủ nghê nà! bap Sleep

Mùa hè tươi vui đang chờ đón!!! Đi chơi thui pà kon ơi!!! go Phao
Luna213
Moderator
Luna213

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 18 EmptyThu May 07, 2009 4:55 pm

Tình hình là đã thi xong, đã giải quyết chuyện đau đầu, có nguy cơ 3 ngày nghỉ sẽ đi đâu xa xa chơi cho vui, đc không nhỉ, hay là chờ hết năm học, ôi, h mún đi chơi quá đi, nhưng mà còn phải phụ thuộc vào mama. Smile ye
Hoa Mộc Lan
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
Hoa Mộc Lan

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 18 EmptyThu May 07, 2009 5:02 pm

Thấy người ta ăn chơi đầy rẫy ra thế, ganh tị ghê :">
Ko có tâm trạg, thi be bét =_=
Ko phởn....
Ko vui....
Ko buồn....
Haiz, mình bị gì dzậy trời????
nhokvip7/6
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
nhokvip7/6

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 18 EmptyThu May 07, 2009 6:16 pm

thật bùn cười.....
sao lại có một đứa có trí tưởng tượng bay cao và bay xa như nó nhỉ???
nó thật đáng yêu.
mình thik cái điểm này của nó.
nó lun vui vẻ.......mình iu nó I love you
cun_sugar
Du Khách

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 18 EmptyThu May 07, 2009 9:05 pm

Cuoi cung rui 4 ngay thi vat va~ cung~ troi wa, hoc bai ma mun that dien bat dao? lun ah' Cool
Nhung khong sao vi myn lam bai' cung~ kha tot Very Happy
De tthi nam nay tuy dai' nhung de~ phai? khong chac moi nguoi cung~ giong nhu myn' ha' Xemthuong
thiensu_lovely
Dân Tạm Trú
thiensu_lovely

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 18 EmptyThu May 07, 2009 9:53 pm

há há! cúi cùng cũng thi xong!
chơi nàh! onl nàh! nghe nhạc nàh! há há game game game
chả phải study thế này nữa!
mai đi chơi oy`! tik` hik` là mi`k sợ ngày mai hok có ai chở mik` đi vì theo anh toại cho biết thì đang thíu xe! hjx hjx!
càng ngày mik` càng iu nó hơn! kể từ khi thi xong! kể từ khi nhà mik` nối mạng (đừng tưởng hok liên wan!)>>>>>mik` iu........cái máy tính
cherubsnow
Dân Thường Trú
cherubsnow

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 18 EmptyThu May 07, 2009 10:13 pm

mai là bà con của NSN đi chơi, mà mình lại bận tùm lum Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad ==> hok đi được, đau nòng quá
đành để dịp khác hội ngộ bà con NSN luôn Sad SadSad
Luna213
Moderator
Luna213

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 18 EmptyFri May 08, 2009 8:45 am

Tỳnh hỳnh là dạo này các phi vụ ăn chơi dồn dập, chả biết đi cái nào nữa. Very Happy
Đêm hum qua vừa thương lượng với mama, đi Hà Nội sẽ dời qua sau ngày 10/6, chờ đến gần ngày đám hỏi pà dì lun cho nó tiện và vì nhà mình còn phải giải quyết cái đống giấy tờ làm thủ tục, ôi thế là là sắp đi rồi àh, chán thế. Surprised
Chìu nay rất mún đi chơi, nhưng mà xe hư rồi, tí nữa phải đi giải quyết mọi việc trong buổi sáng để chìu đi chơi=> cóc làm đc kem chanh đá ( ôi món tủ của mình), hjx chán quá, có ai chở tui hok zậy, có thì gọi đt cho tui nhá, nếu không có chắc lại lọt tọt lên thư viện tổng hợp chơi thôi. Rolling Eyes
Thứ 7, đi cỗ vũ cho luv mình, " Không có tụi bậy, tụi ta không có khí thế để đá." Ôi, mình đi vì cái câu nói này. Chìu thứ 7, cù rủ nhà ngoại đi biển nào. loa
Sáng CN lọt tọt qua nhà bạn Mèo từ sáng sớm để đi biển I love you , chìu đi chơi với luv mình nham , tối đi học cô Vân. shutup

Ho ho, 3 ngày nghỉ kín lịch, chẹp, đúng là thi xong có khác dkinh . Ke ke, sáng nay sẽ đi cắt tóc, ^^!
@ Khuyên: oày, đừng có giữ cái tâm trạng ấy làm jì, cứ kệ nó đi, cứ chơi đi, cứ phởn đi. Phải học tập luv chị này, tình hình là bài thi không có jì gọi là một chút tươi sang nhưng vẫn hú nhau đi chơi, với tiêu chí, cứ chơi đi,lỡ sau này phát bài ra không đuọc đi chơi thì cũng không tiếc. Giờ cũng không biết kết quả ra sao thì cứ tạm quên nó đi, chơi cho nó sướng. whistle
Luna213
Moderator
Luna213

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 18 EmptyFri May 08, 2009 10:14 pm

Oày, hóa ra trước h mình là 1 con ngốc, ngu ngốc đến nỗi vẫn tin vào nhưng thứ không bao giờ có thật, mình cứ mãi chạy theo những ảo ảnh mà quên mất mình muốn jì. Đã 1 lần rồi, vẫn chưa tỉnh, thôi thì sau lần 2, tỉnh rồi nhá, từ nay em sợ rồi nhá, từ nay em cạch lun tới già nhá. Ôi mún đi đâu đó thật xa....
Hoa Mộc Lan
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
Hoa Mộc Lan

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 18 EmptySat May 09, 2009 11:07 am

Một ngày siu phởn Smile

Đúg là rảnh rỗi sinh nông nổi, nông nổi sinh tội lỗi, ngồi send cho cả list 7/1 với nội dung là "Iu mấy bọn bay nhiều lắm" và nhận được tin phản hồi như sau:

-Mi điên hả Khuyên, khùng cũng khùng vừa vừa thôi chớ =_=
-Sao thế, bị thất tình hả =))
-Ta cũng iu mi nhìu lắm :">
-Cái đồ heo rảnh, bị dịch cúm rồi hả X-(
- abcxyz =))

Ôi rảnh =))

Mong ngày nào cũng như thế này....
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 18 Empty

Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)
Trang 18 trong tổng số 26 trangChuyển đến trang : Previous  1 ... 10 ... 17, 18, 19 ... 22 ... 26  Next
 Similar topics
-
» Thông báo cho các thành viên Ngôi Sao Nhỏ nhóm Na
» Thư gởi thành viên
» ảnh thành viên
» Phỏng vấn thành viên đây !!!!!
» Danh Sách Thành Viên