CLB Ngôi Sao Nhỏ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

CLB Ngôi Sao Nhỏ

Nơi trao đổi bàn luận của các thành viên CLB Ngôi Sao Nhỏ

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)

Go down 
nicepuppy
lyly_ghost_snow
winter_melody
cun_sugar
thiensu_lovely
cherubsnow
Sara
Endless Love For Misa
Munna
Yami
Nhóc
muoidiemtoan
gaubabe
hphong
trantientin1995
chonanhhao
nhokvip7/6
lỳ nùng
roseviolet
myheart
Starting_love
blacksnow
Ayumi
Phi Thiên Hồ Ly
lovely_angel_1996
carlos_nk261
Lov3Jy_4ever
Hoa Mộc Lan
supe_dog_man
ICE
shinichi_172 ¶€' ╫Î
cubin_kute
san_dethuong295
hanli
Lạnh Lùng
DragonNK
nony
su131
Anita
warm winter
qdtr73
dovannguyen
pe pooh de ghet
Gorse160495
Cleo
Luna213
50 posters
Chuyển đến trang : Previous  1 ... 6 ... 8, 9, 10 ... 17 ... 26  Next
Tác giảThông điệp
Gorse160495
Moderator
Gorse160495

Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 9 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 9 EmptySat Mar 14, 2009 10:15 pm

Hôm nay đã nhận được quà 14-3

Nhận quà từ người mình iu quý thật là hạnh phúc

Sợi dây chuyền nhẫn cặp này nhất định sẽ giữ thật cẩn thận

14-3 này hạnh phúc lắm cơ

Thương Thương, ta iu mi nhất trên đời!

* Bạn Cindy sẽ mãi là người bạn thân thiết nhất của Gorse I love you
http://360.yahoo.com/gorse1995
Hoa Mộc Lan
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
Hoa Mộc Lan

Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 9 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 9 EmptySat Mar 14, 2009 11:36 pm

Hình như ai cũng đang buồn thì phải Sad Ôi, mình phát chán theo mọi người mất Sad

Lại nổi lên cơn đau đầu, quái lại, mọi bữa có thế đâu nhỉ? Uốg thuốc....mình ghét uống thuốc lắm!
Luna213
Moderator
Luna213

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 9 EmptySat Mar 14, 2009 11:38 pm

Há há, mới đổi cái avatar, tự dưng hôm nay làm cái jì cũng thấy vui. hay tại mới làm 2 cái móc đó. Hớ hớ dù sao hum nay vẫn thấy vui. Smile
warm winter
Moderator
warm winter

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 9 EmptySun Mar 15, 2009 7:44 am

từ trước đến nay, mình không có khái niêm về 14-3 valentine trắng

chỉ biết rằng từ hôm qua, hôm trước hay trước nữa, đã cảm thấy rất ngột ngạt

mỏi mệt, có cái gì đó cứ khó chịu mà đè nén trong lòng

trên lớp với bạn bè thì vẫn cùng chơi, nói, cười vui vẻ, nhưng sao cứ cảm thấy có một việc mà mình đã bỏ dở, việc mà mình chưa thể làm tồn tại

gần ngày đi trại, chỉ còn một tuần thôi, lúc này không còn cảm thấy hăng hái như hồi 3 tuần trước nữa, bỗng chốc, từ hôm đầu tuần mình rơi xuống dưới cùng của vực sâu mà không biết tại sao

cũng như bỗng chốc, mình chẳng còn thấy ai để yêu thương nữa...
Anita
Moderator
Anita

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 9 EmptySun Mar 15, 2009 10:23 am

Chuyện cổ tích.

Có còn ko ?

Một nàng công chúa.

Ngủ quên trong một lâu đài cổ đã hàng trăm năm.

Tình cờ bị đánh thức bởi một chàng hoàng tử.

Nhưng tiếc thay...

Hoàng tử đi qua và ko ngoái đầu nhìn lại.

Hơi thất vọng, nhưng rồi cũng như gió thoáng qua.

Công chúa lại ngủ yên.

Trong lâu đài.

Chờ một ngày lại có người đánh thức.

Nhưng liệu.

Câu chuyện cổ tích ấy.

Có còn xảy ra ?

Được sửa bởi Anita ngày Sun Mar 15, 2009 10:35 am; sửa lần 1.
Lạnh Lùng
Moderator
Lạnh Lùng

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 9 EmptySun Mar 15, 2009 10:32 am

Lẫn lộn =_=
Quyết định đó có đúng ? Có sai ? Hay là đơn thuần quá sớm hay muộn =_=
Ko biêt nữa, nhưng tâm trạng đang ko vui =_=
Thời gian xóa nhòa tất cả +_+
http://www.thehiephienthuc.com
Cleo
Moderator
Cleo

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 9 EmptySun Mar 15, 2009 11:48 am

Đuối rồi. Kiệt sức rồi. Mệt lắm rồi. Bỏ LVCN. Bỏ cả Q. Muốn bỏ cả trại quá : ))

Rút ra một kết luận. Luôn luôn may mắn vào thứ sáu ngày 13 : )

Anh à. Tôi nhận ra rồi. Nhận ra bản chất sự việc rồi, cái lúc tối qua ấy, 11h30' ấy, cái lúc nằm trên giường nghe What I've done ấy. Tôi nhận ra rồi. Chẳng gì cả. Không gì hết. Tôi không thích anh. Cái cảm giác đó không phải là thích. Nó, chẳng qua chỉ là một sự choáng ngợp. Ngay cái lúc tôi đang thích Draco điên cuồng ấy, tôi lại biết anh, lại biết một người quá giống cậu, giống đến nỗi lý do duy nhất tôi phản đối việc anh lấy cái nick đó là vì cậu không hề tồn tại và sẽ không bao giờ tồn tại. Nó giống như khi giấc mơ trở thành sự thật, dù tôi biết tôi chẳng thể nào, chẳng bao giờ thấy được nó. Tôi muốn thoát khỏi cái bóng của anh, và tôi sẽ thoát khỏi cái bóng của anh. Tôi sẽ không trốn chạy, tôi vẫn sẽ nói chuyện nếu cần, vẫn sẽ đọc bài của anh bình thường, vẫn sẽ xem vẫn mess anh gửi, vẫn sẽ để nick anh trong list của tôi. Tôi vẫn không tự nhắc mình đừng cười khi thấy anh onl, hay chỉ là một dấu hiệu nào đó cho biết đó là anh. Chỉ là thoát khỏi, chứ không phải là chấm dứt hoàn toàn. Tôi sẽ làm được, chắc chắn. Tôi không quên anh, không bao giờ. Anh luôn là người đặc biệt nhất mà tôi từng biết. Và anh à, tôi đã có khái niệm thần tượng : )

Được sửa bởi Cleo ngày Sat May 09, 2009 7:15 pm; sửa lần 1.
Ayumi
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
Ayumi

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 9 EmptySun Mar 15, 2009 12:41 pm

Tại sao chỉ dó một chuyện nhỏ nhặt mà cũng khóc?t ại sao vì một đứa mới quen mà cũng buồn? ...khung` ah`,mi chẳng phải là bạn của ta nữa.
BỰC MÌNH QUÁ Tucgian
Phi Thiên Hồ Ly
Super Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 9 EmptySun Mar 15, 2009 2:10 pm

2 đứa bay cho anh leo cây. Sắp tới đi trại tụi bay chết với anh!!!
Luna213
Moderator
Luna213

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 9 EmptySun Mar 15, 2009 5:50 pm

@ Yami : anh Yami "sắc đẹp tuyệt trần, dáng cao thanh mảnh" (trích dẫn lời Ayu, có chuyện gì cứ tìm nó tính sổ). Sáng hôm nay, do lúc ra về ko thấy anh điện thoại nên bọn em tưởng anh còn ngủ => bọn em bay luôn lên nhà thầy mà quên nói lời từ biệt. Lúc anh gọi, tụi em có nói mà anh ko nghe. Nên.... Đại ca Toại, huynh trưởng Toại I love you tha thứ cho bọn đàn em (rất chi là ăn năn hối lỗi nhá)

P/S : ko bao tụi em ăn là anh sướng rồi. (con Ani nó bảo lần sau có đi ăn thì cho nó đi với kìa Smile
Lạnh Lùng
Moderator
Lạnh Lùng

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 9 EmptySun Mar 15, 2009 11:19 pm

Sao mình thấy quý mọi người thế Smile
Có lẽ mình đã gắn bó với cái nơi này rồi, ko rời đc Smile
Mong những ai đã đang có chuyện buồn, hãy vui lên Smile
Anita
Moderator
Anita

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 9 EmptyMon Mar 16, 2009 12:19 pm

Đã qua rồi.

Xong rồi.

Nó đã có thể cười.

Có thể vui vẻ.

Khi gặp lại, nó sẽ vẫn nhìn một cách thậ tự nhiên.

Và cố kìm nén lại.

Ở trước mặt, nó sẽ ko buồn nữa.

Sẽ ko sao đâu.

Rồi thời gian sẽ xóa nhòa tất cả ...
lovely_angel_1996
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
lovely_angel_1996

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 9 EmptyMon Mar 16, 2009 3:05 pm

càng lúc càng mệt mỏi

lớp tuần vừa rồi dc 190 điểm ( 1 sự cố gắng hok ngờ)

nhưng tuần sau hok khéo lại xuống loại B

càng gần ngày trại càng sinh ra nhìu việc

lớp lại ồn

phải nói thế nào nhở

mình rất muốn tham gia hết tất cả các hoạt động của trại ( nhưng điều này hok thể vì sẽ hok đủ sức)

giờ phải lo cho chuyện trước mắt (kt 1 tiết)

kinh hoàng

thứ 3 kt địa

thứ 4 kt lý

trong khi đó

thời trang phế liệu =_______=

trò chơi lớn

vậy nhưng mình vẫn nhởn nhơ online ( thật ra thì dù kt gì đi nữa mình vẫn online như thường mà)
Gorse160495
Moderator
Gorse160495

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 9 EmptyMon Mar 16, 2009 7:14 pm

Á Á Á Á Á!!! No

Thầy ơi, sao thầy nỡ lòng nào giương tấm ảnh chụp em với cỏ ba lá lên cho toàn trường coi hả thầy??!!!

Hu hu hu, cảm nhận nhiều ánh mắt đổ dồn về phía mình, đáng sợ quá! Cold

Nhưng mà hok sao... Có 2 tấm mình chụp bạn Nong với bạn Huy làm tư thế khỉ cũng đc đưa lên, vậy là hả dạ rồi nham

Sống trên đời hãy bám víu vào chân lý sau đây mà sống, tất sẽ ko bị cô đơn:

Chết chung còn hơn sống lẻ

Đừng dập em nghe pà kon go
chonanhhao
Thổ Địa Công
chonanhhao

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 9 EmptyMon Mar 16, 2009 8:15 pm

oh yeah! mình sắp được chạm vào trái bóng rổ thân thương của mình rùi. Từ hè năm ngoái đến đây cũng hơn có nửa năm, nhưng tình iu của mình zành cho bóng rổ là vô hạn,mình sắp được đi thi đấu rùi Very Happy . Mọi ngày, mình vẫn cứ lên trường, lên trường. Mình nhìn mọi người bình thường, nhưng cái đám lớp 8/4,8/5 chơi bóng rổ làm mình gai nhất. Mình lớn lên, có thể được sinh ra để chơi bóng rổ, nhưng khi thấy lớp 8/4,8/5 chơi thì tinh thần của mình sụt liền. Nói chính xác hơn là lớp 8/4, lớp 8/5 ko bít chơi bóng rổ , mà cứ dành cái sân đó hoài.Theo như lời của bạn Mập thì những người chơi zỏi thì lun lun chơi 1 cách âm thầm,ko nên zẻ cho mọi người xem.Lớp 8/4,8/5 đã ko bít chơi rùi, mà tính cách cũng ko nên hồn. Có 1 buổi, vào thứ 5, lúc các thầy các cô đi bãi buột,do cái tội ko bít chơi bóng rổ của lớp 8/5 mà đã gây ra vụ ẩu đả giữa lớp 8/5 và lớp 7/5. Người gây ra tội trước vẫn là lớp 8/5, nhưng lớp 8/5 ko chịu xin lỗi, còn nói là ai bỉu đứng đó, zính ráng chịu . Thấy mà tội cho lớp 7/5. Rùi 1 buổi chìu xuân, cũng lớp 8/4,8/5 chơi, đã làm rớt 1 hộp xôi của 1 bé lớp 6, nếu như mình lúc đó thì xin lỗi bé đó rùi chạy tới mua lại hộp khác. Nào ngờ, mấy người này cũng cứ chơi típ, ko thèm để ý gì. Mình rất tức vì chuyện của lớp 8/4,8/5 nhưng ko thể để như thế típ được, mình ko mún gây ra ẩu đả, chỉ mún thi đấu cho mấy đứa 8/4,8/5 sợ mà ko chơi nữa Smile
Àh ,những đìu trên là nói về 1 phần con trai thui nghen. Nhưng mình vẫn ghét những đứa con trai đã ko bít chơi mà còn huênh hoang , tự đắc, cứ xem mình bít chơi vậy.
Có lần mình vào , xin cho chơi bóng rổ với. 1 thằng trong lớp 8/5 nói lại 1 câu, làm mình rất ghét : mi có bít chơi ko mà mượn? Ngay cả bản thân hắn cũng ko bít chơi, còn huênh hoang tự đắc, tưởng mình bít chơi và dẻ cho mọi người. Nhưng mình vẫn mún chơi công bằng, ko mún gây ẩu đả, vì thế mình phải thi đấu với lớp 8/4,8/5
Cho mình xin lỗi vì đã nói 8/4,8/5 như thế, nhưng mình chỉ nói đúng sự thật
Và chuẩn bị mình sẽ tự tổ chức cuộc chơi bóng rổ giữa 5 lớp 8/1,8/2,8/3,8/4,8/5 hoặc 8/1+8/2+8/3 vs 8/4+8/5(vì 8/4,8/5 lực lượng hùng hậu) và thi theo đội hình 3-3 Ai mún thi kiểu nào thì cứ đăng kí, mình sẽ sắp xếp lịch thi cho Smile Cool Very Happy Embarassed

Được sửa bởi chonanhhao ngày Tue Mar 17, 2009 12:10 pm; sửa lần 1.
Luna213
Moderator
Luna213

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 9 EmptyMon Mar 16, 2009 9:03 pm

Mấy hum nay phởn khủng khiếp. Mặc cho 1 lũ quanh mình cứ ủ rũ, thấy phát ngán, nhưng mình vẫn cứ phởn. Mặc cho mình chính thức trở thành giai cấp vô sản, nhưng vẫn rất phởn vì sắp có cái máy ảnh của riêng mình nham . Mặc cho mấy hôm nay kiểm tra dồn dập mà không có bài nào dễ, nhưng mình vẫn cứ phởn, vì bài làm vẫn tốt Cool. Mặc cho tuần này ngày nào cũng có bài kiểm tra, nhưng mình vẫn cứ phởn vì cuối tuần là sinh nhật mình Laughing . Mặc dù có rất nhìu chuyện xảy ra, nhưng mình vẫn cứ phởn bởi vì..... mình đang rất phởn. boss
warm winter
Moderator
warm winter

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 9 EmptyMon Mar 16, 2009 9:23 pm

warm đang chán

chán lắm rồi cơ

trên đầu mình đang treo lủng lăng cái phát thanh măng non

ngày mai 1 tiết địa...thật tội nghiệp

ngày mốt 1 tiêt lý...cái môn mà warm đang đứng trên bờ vực thẳm

và tại sao tự dưng lại nhè đúng cái tuần này mà tâm trạng của warm lại trở nên tồi tệ thế này
lúc nào cũng thấy ong ong, nhức cả đầu, lúc nào cũng có thể quát vào mặt mầy đứa kia, mặc dù tụi nó chả làm gì mình

mệt quá rồi

Được sửa bởi warm winter ngày Tue Mar 17, 2009 1:50 pm; sửa lần 1.
Anita
Moderator
Anita

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 9 EmptyMon Mar 16, 2009 10:18 pm

Đã hoàn hồn.

Đã tỉnh lại.

"Bạch mã hoàng tử" - người khi cần ta sẽ gặp.

Không chờ đợi.

Không mong ngóng.

E ơi, xong cả rồi !

Ani ko sao đâu !

Rất bình thường.

Cả ngày hôm nay, tránh mặt, thật sự rất khó chịu.

Ngày mai, mình sẽ vẫn là mình.

Vẫn hồn nhiên, vô tư.

Vì.

Ta đẹp nhất với tất cả những gì ta đang có.... I love you

P/S : xie xie T nhìu, nhờ T mà em tỉnh Smile
Starting_love
Dân Thường Trú
Starting_love

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 9 EmptyTue Mar 17, 2009 11:19 am

Bắt đầu 1 tuần mới
Lại có thêm 1 bí mật mà mình chưa phát hiện được .
Có lẽ đấy lại là 1 bí mật bùn hở Question
Rất muốn biết dù chỉ có một tí hi vọng Sad
"Đừng nên hi vọng nhiều quá để rồi lại thất vọng " Question- th EL nói phải
Đã biết là đi sai đường nhưng vẫn cố đâm đầu tiến thẳng Crying or Very sad
Ko thể quay đầu lại nữa rồi Crying or Very sad
Ai kéo ra dùm cái coi Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
Luna213
Moderator
Luna213

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 9 EmptyTue Mar 17, 2009 11:01 pm

Chẹp, sắp phát khung với bài nghị luận choang . Trên đời này, ghét nhất là thuyết minh, thứ 2 nghị luận, học mấy cái này cho lắm vào, sau này có làm jì đâu, mục tiêu to lơn nhất bây giờ vẫn làm điểm. Điểm là cái jì đó thật to lớn, quyết định cả sống chết của mình, quyết định đến quan hệ của mình với mọi người. Nếu đc quyền quyết định, mình sẽ chỉ cho các thang điểm A+, A, A-, ....... còn không cho lên thang điểm 100 lun, nhìn cho bớt đau bùn. Smile
Nhưng đó chỉ là hoang tưởng. ( Đúng như tình yêu và tình yêu dự bị của mình nhận xét)
Gorse160495
Moderator
Gorse160495

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 9 EmptyWed Mar 18, 2009 10:04 am

Đang lên kế hoạch đi trại sẽ mang theo kí rì I love you

- Giấy bút viết báo tường nè, tất nhiên.
- Một kẹp giấy A4 để vẽ nè, nhưng chắc hồi cũng ko đem, vì nhác...
- Và một thứ ko thể thiếu, đó là... Chiều thứ 7 bạn Gorse sẽ lon ton đi thuê truyện zề để chủ nhật đi trại ngồi ôm một góc mà đọc cho nó sướng. (1 cuốn, đảm bảo là chỉ 1 cuốn truyện, ko hơn ko kém, nhưng là 1 cuốn truyện chữ dày cỡ... Harry Potter Smile)

Có gì hồi nghĩ sau go
Luna213
Moderator
Luna213

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 9 EmptyWed Mar 18, 2009 10:28 pm

Hôm nay, thêm vào từ điển 1 từ " Bạn bè" đánh dấu highlight thật đậm để luôn chú ý đến nó và tự nhắc mình, từ đó có thể biến mất bất cứ lúc nào.
Lại chuyện đi trại. Đi trại mà cứ như đi tị nạn, nào là ly, chén, muỗng, đũa, mùng, mền, kim chỉ,...... choang . cái balô tí ti ( nói là tí ti nhưng thực ra cũng ở mức trung bình) của mình sao mà nhét cho hết đây trời.
Còn chuyện ăn uống, bây h thì lại còn cháo nữa, phiền phức quá đi. Nhận thì 100% bị ăn càm ràm từ mama, mà không nhận thì thấy tội cho nó. Hiazz
Question
roseviolet
Moderator
roseviolet

Đến từ : đại bản doanh 6/6 và SM Town-nơi những gì không thể đều có thể

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 9 EmptyThu Mar 19, 2009 10:09 am

Ặc,tại sao mình vẫn cứ onl bình thường khi mà phải lo cho đủ thứ,bài luận về môi trường chuẩn bị đi trại,làm thơ văn chẩun bị đi trại,tập aerobic chuẩn bị đi trại,tìm những thứ bỏ đi làm thời trang phế liệu chuẩn bị đi trại,chuẩn bị tấm bạt đi trại............
ĐI TRẠI,OH NO
Hoa Mộc Lan
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
Hoa Mộc Lan

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 9 EmptyThu Mar 19, 2009 10:37 am

Fởn quá, fởn quá!!!!Laughing

Lấy áo trại về rồi, đẹp rạng ngời mà không "chói lóa" SmileSmile

Hớ hớ

Lại lao dzô làm thời trang fế liệu, làm đã rồi diễn nữa chớ, bực mình ghê
Crying or Very sad

Hây za, mệt nhưng dù sao vẫn mog tới ngày đi trại Smile

Lạnh Lùng
Moderator
Lạnh Lùng

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 9 EmptyThu Mar 19, 2009 6:07 pm

Đã gần đến CN Smile
Nhưng trước mắt phải đối diện với ngày thứ 6 và 7 kinh hoàng shutup Thứ 6 3 tiết toán, chiều học hóa, toán đến 9h30, thứ 7 thì học toan' shutup
Mệt :|
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 9 Empty

Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)
Trang 9 trong tổng số 26 trangChuyển đến trang : Previous  1 ... 6 ... 8, 9, 10 ... 17 ... 26  Next
 Similar topics
-
» Thông báo cho các thành viên Ngôi Sao Nhỏ nhóm Na
» Thư gởi thành viên
» ảnh thành viên
» Phỏng vấn thành viên đây !!!!!
» Danh Sách Thành Viên