CLB Ngôi Sao Nhỏ

Nơi trao đổi bàn luận của các thành viên CLB Ngôi Sao Nhỏ

Trang ChínhTrang Chính  CalendarCalendar  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Share | 

Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1 ... 5, 6, 7 ... 16 ... 26  Next
Tác giảThông điệp
Hoa Mộc Lan
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Mon Feb 16, 2009 8:49 pm

Lớp warm bị kêu tên à! Lớp tackebong được xung fong nè, siêu sướng luôn Smile
Xem lý lịch thành viên
DragonNK
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Mon Feb 16, 2009 10:45 pm

warm winter đã viết:
hôm nay thật buồn làm sao
sáng 6h dậy, thế mà quay qua quay lại thế nào 6h20 mới ra khỏi nhà, đạp xe (đạp xe nhớ bà con) đi 1 đoạn đường dài 4 cây> 6h40 đặt chân được vào cửa lớp =''=
cứ tưởng mọi gian nan đã qua, ai dè lúc ngồi vào soạn sách vở ra mới sực nhớ chưa học xong Ngữ Văn >< trống đánh chào cờ, còn warm chưa học thêm được chữ nào môn NV=''=
tiết 2,3 môn Công nghệ và GDCD warm đã rất chi là mong ước được lên dò bài(đã học rất kĩ), thế mà trời ko thương, còn xung quanh mình có tới...3 đứa lên =___=
và rồi tiết 4 (phần này là phần đau khổ với warm), cô Loan đã kêu warm lên dò bài =''=
=> warm lãnh con 8 ''đau khổ'' NV, mặc dù cô hỏi rất dễ+giờ ra chơi warm đã học bài thêm
p/s: giờ thấy vậy còn...may, cũng tại...mình, ai bảo lên đó mà run chi=____=Crying or Very sad

Chúc bé warm may mắn lần khác, anh rất may mắn, khởi đầu năm học với những con số rất đẹp(9,10), đã hạ quyết tâm hạ thằng bạn ngồi chéo bên và con bạn ngồi trước, ko thể chấp nhận việc mình bị bỏ lại sau Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad

~xXx~Trong triệu người,anh hùng chỉ có một~xXx~
Xem lý lịch thành viên http://hailongpt.blogtiengviet.net
Cleo
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Tue Feb 17, 2009 3:42 pm

Hơ, hôm đấy bạn Warm được 8 à :| Bạn Cleo mải ngồi tám chuyện nên chả để ý nữa :">

17/2/08

Qua Valentine và ko có gì đáng nói, đúng hơn là ko quan tâm lắm, nên ko nói gì cả nhớ :|

[deleted]

Đã đủ dũng khí cần thiết, toàn vẹn như vốn có của nó : )

[lặng]

Ha ha : )) Tự dưng đọc lại đoạn trên thấy mình trẻ con quá : )) Đã biết bao lần khuyên người ta phải cố gắng hướng về phía trước, ko nản chí, blah blah này nọ, thế mà cũng có thể viết ra được những dòng trên. Có còn là chính mình ko đây : )) Được rồi mọi người ạ : )) Tớ quyết định rồi : )) Tớ sẽ là truy thủ, và tớ sẽ hoàn thành nhiệm vụ của mình một cách tốt nhất. Cổ vũ cho tớ, nhé : ) Thứ bảy này tớ đấu với Ravenclaw rồi : )

Tình hình là tình hình ở lớp đang rất là tình hình :| Nhưng thật sự thì tình hình ko có gì đến mức tình hình cả. Nên tình hình là tớ đang điên =))

Được sửa bởi Cleo ngày Tue May 12, 2009 10:05 am; sửa lần 2.
Xem lý lịch thành viên
Luna213
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Tue Feb 17, 2009 7:19 pm

Sao hôm nay lại bực mình đến thế nhỉ. Chẹp. cái chuyện vui của mình tự dưng có 1 chuyện đâm ngang hông, tức quá đi, chẹp sao nó lại 5,25 nhỉ, sao không 2, 3 ji` đó cho mình nhờ, sao nó lại cứ ám đời mình hoài vậy. Ghét nó mà lúc nào cũng phải giả bộ tươi cười với nó, tức thật, có nên nghỉ đội chuyên Hóa không đây ( nhất định là không bao giờ >"<). Chẹp, mai Kt 15' Sử, thôi đành cố nhịn mà học bài, nhưng vẫn thấy tức >"<!

I am perfect dkinh
I am Super Turtle Smile
(¯`'•.¸(¯`'•.¸† Luna 's Sign †¸.•'´¯)¸.•'´¯)
Xem lý lịch thành viên
lovely_angel_1996
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Tue Feb 17, 2009 8:40 pm

bực mình + bức xúc
lớp 2 lần xếp loại khá liên tiếp
tuần nào cũng bị cô phê bình =_____=
giờ cô cũng bắt mình xem sổ sao đỏ của lớp để báo cáo cho cô ( ối trời)
sáng nay lớp dọn sv kiểu gì mà để 1 đổng rác ngay trước cửa => bị -5 điểm ( hmm, kiểu này thấy tội nghiệp tổ 2 ghê, ko khéo lại trực thêm tuần nữa)
mấy bữa nay lại hay kiểm tra 15' với 1 tiết nữa chớ =____=
Dù đã kêu rất nhìu là hok dc mang sách vở xuống học bài nhưng có đứa nào chịu nghe ( điều này cũng ko trách dc, chính mình, sao đỏ "gương mẫu", lại mang sách xuống học )
Xem lý lịch thành viên
Cleo
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Wed Feb 18, 2009 2:49 pm

lovely_angel_1996 đã viết:
bực mình + bức xúc
lớp 2 lần xếp loại khá liên tiếp
tuần nào cũng bị cô phê bình =_____=
giờ cô cũng bắt mình xem sổ sao đỏ của lớp để báo cáo cho cô ( ối trời)
sáng nay lớp dọn sv kiểu gì mà để 1 đổng rác ngay trước cửa => bị -5 điểm ( hmm, kiểu này thấy tội nghiệp tổ 2 ghê, ko khéo lại trực thêm tuần nữa)
mấy bữa nay lại hay kiểm tra 15' với 1 tiết nữa chớ =____=
Dù đã kêu rất nhìu là hok dc mang sách vở xuống học bài nhưng có đứa nào chịu nghe ( điều này cũng ko trách dc, chính mình, sao đỏ "gương mẫu", lại mang sách xuống học )

Bạn Gia Bảo lo gì xa thế : )) Đến tớ đây còn chơi bời phè phởn chưa đụng chạm gì đến nữa là : )) Bớt lo đi cho đời nó đẹp bạn ạ : ))

18/2/09

Deleted những gì cần thiết : ) Giờ thì nó ko cần thiết nữa rồi : )

Đổi avatar. Khăn quàng Gryffindor. Màu sắc trông nhạt nhoà nhở, nhưng đặc biệt và ý nghĩa : ) Chưa bao giờ tớ yêu Gryffindor như lúc này, đến mức avatar Y!M tớ cũng để cái hình đấy : ))

Hm... Để xem, nói một chút về ngày hôm nay nhé : )

Sáng, hô hô [:">], 6h30' chui ra khỏi giường : )) Và kết quả là bạn Cleo có mặt trên lớp ngay khi trống đánh : )) Tiết đầu, à vâng, kt 1 tiết Hình ạ : )) Cái này tối qua ôn sơ sơ mấy cái lý thuyết, còn bài tập thì phó mặc cho số phận, và phần bài tập bạn Cleo ko bỏ chỗ nào : )) [câu d làm hú hoạ =)) kết luận một cách vô tội vạ, vứt xó mọi chứng minh =))] Tiết hai học Lý, tiết ba học Địa, tiết tư học Anh tiết năm học Nhạc :| Miễn bình luận :| Thì thế thật mà :| Ngày của tớ nó nhàm lắm :|

Được sửa bởi Cleo ngày Tue May 12, 2009 10:04 am; sửa lần 1.
Xem lý lịch thành viên
lovely_angel_1996
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Wed Feb 18, 2009 3:47 pm

giờ tổ cũng xong cái zụ bài thuyết trình rồi Smile
khoẻ cái thân
theo như Cleo thì Cleo nhàn nhã ghê ( thiệt ra mình ăn rồi onl hoài có học cái gì đâu)
nghĩ lại thấy kt Tiếng Việt thôi mà ( ko có khó)
kt 15' mĩ thuật thì chắc phải nhờ đồng minh thôi (mặc dù pe lớp trưởng ngồi ngay bàn dưới)
Xem lý lịch thành viên
Lạnh Lùng
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Wed Feb 18, 2009 9:23 pm

Chiều nay bị vu oan =.=
Bù lại chụp đc khá nhiều ảnh :|
Nhưng cái bài văn :| 5 điểm shutup:X:X
Thi nghịch Violympic thấy mình đc hạng 95 địa phươnG :| Nhục vật vã :|
Xem lý lịch thành viên http://www.thehiephienthuc.com
warm winter
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Wed Feb 18, 2009 10:49 pm

Ôi, bạn lovely ơi là bạn lovely, sao bạn lại nhắc đến cái bài thuyết trình đó
cái tổ của warm chưa thấy đông đậy gì hết, từ tổ trưởng đến tổ viên (có warm trong nớ) đều phè phởn, thảnh thản, nhàn hạ, vân vân và vân vân...cứ coi như ngày thứ 6 hày còn xa tới 2 tháng chứ hông phải... 2 ngày nữa lận [wa' dã man]

Luna213
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Thu Feb 19, 2009 1:26 pm

Dạo này mới mua quyển nhật kí mới thay cho quyển cũ đã hết từ lâu nên dạo này cũng ít vào đây. Vả lại viết nhật kí trong sổ thì dễ hơn là viết trên này vì có thể viết mọi lúc, mọi nơi ( ngồi viết trong giờ học, nhưng chỉ lúc làm bài xong, giáo viên chưa đến hoặc cho nghỉ sớm thôi hihi ). Dạo này mình luôn cảm thấy vui vào buổi sáng và dễ bực bội vào chiều tối, có khi còn hơi khùng khùng Smile. Nhưng dù sao dạo này vẫn thấy yêu đời hơn.
I love you

I am perfect dkinh
I am Super Turtle Smile
Xem lý lịch thành viên
Cleo
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Thu Feb 19, 2009 2:26 pm

19/2/08

Ối mẹ ơi =)) Mấy cái kiểm tra với thuyết trình giống cục chì đè nặng trên đầu á =)) Thế mà sáng nay học xong tiết đầu còn đi uống trà với nhà sách nữa chứ =)) Thảnh thơi quá đáng =)) Tối về thì bù đầu vào sách vở =)) Hay ho quá =))

Tình hình là đang ko biết quả quyết định thế nào :| Thôi thì còn hơn tuần suy nghĩ :| Hỏi thầy sau vậy :|

1h30' p.m =____= 3h lên trường =_____= Trời nắng ko gió ko mây =_____= Chiều đẹp đẽ =____=

Được sửa bởi Cleo ngày Tue May 12, 2009 10:02 am; sửa lần 1.
Xem lý lịch thành viên
lovely_angel_1996
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Thu Feb 19, 2009 10:02 pm

hum ni
1 ngày ăn chơi sa đọa
sáng:
sau khi học đi uống trà sữa
rồi quay lại trường chờ "đòi nợ" Dragon
rút cuộc ko đòi dc nên về nhà
về nhà mới nhớ, chìa khóa em để trong nhà >.< Sad
đứng chờ trước cửa, chờ tới, chờ lui, tiền thì hết ko ra bưu điện gọi dc đành phải chờ
chờ, chờ, chờ,... mãi đến 11h50 mới có người về nhà mở cửa
chiều:
sau khi đi họp CLB xong cùng các anh chị nhóm nhiếp ảnh đi ăn ( chuyến này anh Yami lỗ nặng)
tối:
ngồi làm bài thuyết trình lịch sử
trên mạng ít quá nên đã mượn sách của thư viện về làm
ngồi chép 3 trang dài ngoằng >.<
sáng chìu ăn chơi sa đọa giờ tối về thức khuya học bài
Xem lý lịch thành viên
Cleo
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Fri Feb 20, 2009 4:57 pm

lovely_angel_1996 đã viết:
hum ni
1 ngày ăn chơi sa đọa
sáng:
sau khi học đi uống trà sữa
rồi quay lại trường chờ "đòi nợ" Dragon
rút cuộc ko đòi dc nên về nhà
về nhà mới nhớ, chìa khóa em để trong nhà >.< Sad
đứng chờ trước cửa, chờ tới, chờ lui, tiền thì hết ko ra bưu điện gọi dc đành phải chờ
chờ, chờ, chờ,... mãi đến 11h50 mới có người về nhà mở cửa
chiều:
sau khi đi họp CLB xong cùng các anh chị nhóm nhiếp ảnh đi ăn ( chuyến này anh Yami lỗ nặng)
tối:
ngồi làm bài thuyết trình lịch sử
trên mạng ít quá nên đã mượn sách của thư viện về làm
ngồi chép 3 trang dài ngoằng >.<
sáng chìu ăn chơi sa đọa giờ tối về thức khuya học bài

Chép sử làm gì :| Tổ tớ in mà :| Có vài chỗ thêm thắt vào thì tớ phải type thôi, còn lại toàn copy với paste : ))

À, mà tớ ko biết cái 'đòi nợ' của bạn Bảo là gì đâu nhớ :-"

=))

20/2/08 - Một ngày may mắn : )

Mới sáng đã nghe tin thứ 6 tuần sau bà Xù về :"> [thực ra là về đòi tiền đòi ăn đòi máy tính ạ =))] Hình như tuần sau ghi hình rồi thì phải :"> Về đây đem cái bell theo nhớ =))

Sáng, ồ vâng, tất nhiên là trễ =)) Tiết một tiết hai tiết ba bình thường :"> Tiết tư tiết năm học văn :"> Tổ tớ ghi bảng chả đc mấy tí, thuyết trình cũng tàm tạm, tổ khác nả đạn vào công kích ác liệt :"> Tuy nhiên, bằng kinh nghiệm cộng với kỹ thuật lách luật chuyên nghiệp [=))], bạn Cleo đã đỡ toàn bộ các phát đạn nhận xét mổ xẻ từ các tổ khác một cách rất chi là vl =)) Cuối cùng tổ tớ 9, tớ 10 : ) Chiều thi đá cầu, amen, 6 =)) Bài thuyết trình hoàn thành trong buổi trưa, tối chỉ việc học cái đấy với xem sơ qua Sinh thôi :"> Tối nay phởn rồi =))

Thực ra thì tớ đang bấn trở lại :|

Được sửa bởi Cleo ngày Tue May 12, 2009 9:59 am; sửa lần 1.
Xem lý lịch thành viên
lovely_angel_1996
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Fri Feb 20, 2009 5:19 pm

@Héo: con Giang nó mượn sách ở thư viện nên ta phải đánh lại
chìu nay thể dục 9 điểm ( tạm, hok như mình vẫn hi vọng)
có lẽ hôm qua là ngày zui nhất, đưa cho mẹ tờ giấy xin đi chơi, mẹ ký cái roẹt Smile
còn chìu nay sau khi học thể dục, cùng 2 đứa chơi bóng chuyền
1 đứa nó đánh bóng qua... BỐP , trúng ngay đầu 1 cô nào đó
chạp sau đó, cũng vẫn là nó đánh bóng, BỐP lại trúng 1 ai đó nữa
sau đó 1 chạp, mình đánh BỐP trúng 1 anh nào đấy
sau đó con bạn còn lại nó đỡ bóng của mình và BỐP, 1 chị xui xẻo đã lãnh quả bóng
Xem lý lịch thành viên
warm winter
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Fri Feb 20, 2009 8:13 pm

chậc, ngày hôm nay của warm ko đến nỗi nào
sáng warm đến lớp trễ [ chả biết có nhiễm bệnh của cleo ko nữa], tiết 4 môn văn ko kiểm tra 1t=>dời vào ngày mai =____=
trưa về ăn bánh mì vì con bạn hẹn lên 12h30 để tập đá cầu (ôi), hai đứa lúc trước cùng đá đôi vời nhau, thế mà khi lên đó, thấy tình hình xác suất 5 điểm rất chi là cao, thế nên ra một quyết định vô cùng trọng đại: đá đơn. Và chỉ trong 40' tập (trước đó chưa hề tập), thế mà warm vữn được...con 6(bằng cleo), một số điểm đã được... lường trước nên...hông sao
nói tóm lại, hôm nay là một ngày mà warm hông gặp gì xui cả =____= giờ warm đi học bài đây
P/s: lovely: hình như cái phần chơi bóng chuyền có warm tham gia mà=> xém bị ''con bạn còn lại''' nó ám sát thanhhf công bằng quả bóng=____=

Cleo
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Sat Feb 21, 2009 8:57 pm

@Warm: Bạn Warm ko có được nhiễm thói đi trễ cụa tớ đâu nhớ :">

21/2/09

Tình hình là vài phút nữa bạn Cleo sẽ phải chơi Q, và bạn í đang run :|
Tự nhiên lúc này đầu óc trống rỗng, chả nghĩ được gì nữa cả :|
Sợ :|
Chưa bao giờ lại sợ ntn :|
Thật ra tớ đang rất là lung tung. Tớ ko thể nghĩ gì được nữa. Chỉ là, à, xả cảm xúc : ))

Được sửa bởi Cleo ngày Tue May 12, 2009 9:57 am; sửa lần 1.
Xem lý lịch thành viên
ICE
Dân Thường Trú

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Sun Feb 22, 2009 12:33 pm

LÀ LÁ LA......
chƯa bao h` thẤy iu đỜy hƠn lÚc nÀy
HUm nAy là BIRthday cỦA mình nè Very Happy
Một tin vui đến với đại gia đình ELF và đến toàn bộ fan K-POP I love you
9/3/2009.....tỳnh iu của chúng ta sắp way trở lại
Chết mất thoy, chờ đợi...chờ đợi...cuối cùng sắp đến ròu
SUPER JUNIOR tái xuất giang hồ
Nhanh nhanh, đy đặt đy đặt đĩa thoy
Bằng mọi giá phải có No
13 oppa iu dấu, sắp được gặp lại các oppa ròu, mừng đến chết mất I love you
Chìu nay sẽ cùng bạn NƠ iu đy đặt, nếu ko đc thỳ ngày mai vậy
HAHA. HÔHÔ. Từ sáng đến h` như kon khùng, vừa khóc vừa cười dauhang
Mong thờy gian trôi thật nhanh, nhanh nào
Mừng wá, sắp khóc ròu, ko bik các oppa có thay đổi gì ko nhểy
Mà thoy, thay đổi thỳ sao, vẫn iu SUJU nhất hihi
Xem lý lịch thành viên
Starting_love
Dân Thường Trú

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Sun Feb 22, 2009 1:58 pm

ối . Sao lại dính 83 vô thế này . Mỗi lớp có một cái áo trại khác nhau mà. Mặc dù ko mún nhưng vì tập thể thì mình phải cố gắng . Sad Sad Sad Sad . Hum ni tui cũng bùn ...Lại bị lừa típ 1 lần nữa...Ngu chy mà hắn ngu kinh thế ko bik nữa shutup shutup shutup shutup shutup
Xem lý lịch thành viên
Cleo
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Mon Feb 23, 2009 3:27 pm

23/2/09

=))
Tình hình là trận Q hôm đó nhà bạn Cleo đã thua =)) Nhìn ra chữ Regulus rồi mà tự nhiên vậy đó =)) Thôi, tháng hai coi như xong =)) Giờ cố vớt vát trận cuối với Huff thôi =))

Thật ra hôm nay tớ đi học sớm :| 6h30' :| Nguyên do là cái chổi+xúc rác mới :| Đi tới đâu tụi nó trố mắt nhìn tới đó :| Bộ trông tớ giống người ngoài hành tinh lắm à :| Và tình hình là lớp tớ đã bị khống chế số hs hạnh kiểm tốt cuối năm vì những lý do trời ơi đất hỡi =))

Waiting for someone. But I have a problem, that I don't know who I am waiting for =))

Được sửa bởi Cleo ngày Tue May 12, 2009 9:55 am; sửa lần 1.
Xem lý lịch thành viên
Lạnh Lùng
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Mon Feb 23, 2009 9:22 pm

Tri nhân tri diện bất tri tâm !
Bạn bè lâu nay mới biết nó bựa =.=!
Thật là chán :|
Starting_love
Dân Thường Trú

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Thu Feb 26, 2009 8:02 pm

Hôm nay múa tập thể vui quá Very Happy Very Happy Very Happy . Cứ tưởng cả lớp ko chịu tập cái động tác "um" nhau , ai ngờ tụi nó "tự nhiên như ở nhà" . Very Happy Very Happy Very Happy . Thế là nhịm vụ của tớ kết thúc tại đấy . Smile Smile Sẽ ko bị nge cô phàn nàn nữa . Đã quá Phao Phao Phao
Xem lý lịch thành viên
Lạnh Lùng
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Sat Feb 28, 2009 8:33 pm

Hô hô Laughing
Đã đi về , tình hình rất vui và có nhiều ảnh đẹp =))
Sẽ up sớm :">
Luna213
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Mon Mar 02, 2009 12:18 pm

Mình thực sự không biết năm nay có nên đi trại không. Nếu đi trong tình hình như hiện nay thì 100% sinh nhật mình sẽ bị phá hoại và 100% nó sẽ là lí do khiến mình nhanh chóng quên đi tất cả những ji`mình từng có tại đây, không 1 chút lưu luyến. Nhưng nếu mình ở nhà, 50% sẽ là sinh nhật một mình buồn nhất, và 50% là sinh nhật đúng nghĩa đối với mình.
Hôm nay mình tự hỏi, trong 3 năm học mình đã có bao nhiêu nguời bạn thực sự, hay chỉ mà những mối quan hệ giả dối để có một mục đích ji`đó mà họ muốn từ mình. Nếu thực sự là như vậy thì sau này sao mình còn có thể đủ lòng tin để kết bạn với mọi nguời.
Có lẽ cái đó đã nói đúng về mình, một vỏ bọc lạc quan. Chắc vì điều đó mà mình thực sự vô cùng thất vọng khi thấy lớp mình trở nên thế này, năm cuối cùng của mình lại tệ đến mức này sao.

I am perfect dkinh
I am Super Turtle Smile
Xem lý lịch thành viên
ICE
Dân Thường Trú

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Mon Mar 02, 2009 10:35 pm

nẢn...
Kái lỚp vUi vẺ, nhỘn nHịp ngÀy nÀo... silent
H`chỶ vì chuYỆn trẠi mÀ trỞ mẶt vỚi nhAu no
kÁI trẠi nĂm nAy cÓ kŨng đC mÀ ko cÓ cŨng chẢ sAo=.=
wAn trỌng lÀ mÚn bẠn bÈ đỪng chiẾn trAnh vỚi nhAu nỮa hero
CHẤM HẾT
Xem lý lịch thành viên
Hoa Mộc Lan
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Mon Mar 02, 2009 10:52 pm

Tình hình là phải đi bệnh viện vì lộn ruột do nghe anh fong hát SmileSmileSmile

Hớ hớ, nói chung mấy ngày ni rất là phấn khởi, tối nào cũg onl khuya lơ mới ngủ,bị chửi quá trời Sad

Hây za, nhức mỏi cả người, đi nghỉ chút đã

p/s: anh Huy, đề nghị đổi avar!!!!!!
Xem lý lịch thành viên
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   

Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 6 trong tổng số 26 trangChuyển đến trang : Previous  1 ... 5, 6, 7 ... 16 ... 26  Next