CLB Ngôi Sao Nhỏ

Nơi trao đổi bàn luận của các thành viên CLB Ngôi Sao Nhỏ

IndexIndex  CalendarCalendar  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Share | 

tai sao hoc sinh hok dc dang ki thi nguyen khuyen

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
thaoni
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: tai sao hoc sinh hok dc dang ki thi nguyen khuyen   Thu Apr 16, 2009 5:06 pm

dauhang dauhang cho em hoi vi sao hok cho hoc sinh thi giai nguyen khuyen hoc sinh chung em tiec lam .chung em mong nha truong se xem xet lai cho cac ban khong hoc boi duong cung co the thi duoc dauhang
pe pooh de ghet
Thổ Địa Công

Bài gửiTiêu đề: Re: tai sao hoc sinh hok dc dang ki thi nguyen khuyen   Thu Apr 16, 2009 5:27 pm

em ơi , hình như cái này em phải vào trang web của trường hỏi chứ , hoặc là gặp GVCN để biết thêm , chị nghỉ NSN sẽ không giúp gì được cho em rồi , nếu có thành viên nào trong NSN biest , sẽ nhắn lại với em !!!!
Xem lý lịch thành viên
Anita
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: tai sao hoc sinh hok dc dang ki thi nguyen khuyen   Thu Apr 16, 2009 10:36 pm

Theo như Ani biết được một phần là vì các thầy cô muốn học sinh đội chuyên thi với nhau để tiếp thu thêm kinh nghiệm cũng như trựuc tiếp cọ xát để có thể chuẩn bị cho kì thi học sinh giỏi thành phố trong năm tới, hơn nữa nếu học sinh ko học đội chuyên thi HSG Nguyễn Khuyến thì có lẽ sẽ hơi thiệt thòi cho các bạn đang học lắm Smile . Ani chỉ biết sơ sơ có thể, có gì bạn liên lạc với web trường hoặc với thầy cô chủ nhiệm để biết thêm chi tiết bạn nhé !

Shakespeare' s said : "To be or not to be, that a question"

Xem lý lịch thành viên
cubin_kute
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ

Bài gửiTiêu đề: Re: tai sao hoc sinh hok dc dang ki thi nguyen khuyen   Thu Apr 16, 2009 11:25 pm

Nếu bạn không được thi giải Nguyễn Khuyến thì cũng có thể thi giải Nguyễn khuyến lần 2 vào hè cũng được mà.
Xem lý lịch thành viên
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: tai sao hoc sinh hok dc dang ki thi nguyen khuyen   Today at 10:23 pm

tai sao hoc sinh hok dc dang ki thi nguyen khuyen
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Quỹ Cựu Học sinh Tư Nghĩa: Tri ân Thầy Cô, Nhớ về Trường xưa, Vì Đàn em thân yêu...
» Cựu học sinh 87TuNghia
» Thư mời họp mặt cựu học sinh nhân dịp đầu năm
» 0983480889 Máy bơm nước sinh hoạt Pentax, máy bơm cứu hỏa chạy điện Pentax, máy bơm nước Pentax, bơm nước Pentax, Bơm Pentax
» {Fic mừng sinh nhật GAF} Fic tặng rum >> chap 2 [Hoàn thành]