CLB Ngôi Sao Nhỏ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

CLB Ngôi Sao Nhỏ

Nơi trao đổi bàn luận của các thành viên CLB Ngôi Sao Nhỏ

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Khoảnh khắc xúc động nhất khiến bạn phải rơi nước mắt?

Go down 
thiensu_lovely
su131
Nhóc
Munna
cubin_kute
qdtr73
pe pooh de ghet
Cutun
lovely_angel_1996
Ayumi
nicepuppy
Luna213
Starting_love
roseviolet
lỳ nùng
nhokvip7/6
Cleo
Gorse160495
Anita
ICE
24 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
thiensu_lovely
Dân Tạm Trú
thiensu_lovely

Khoảnh khắc xúc động nhất khiến bạn phải rơi nước mắt? - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Khoảnh khắc xúc động nhất khiến bạn phải rơi nước mắt?   Khoảnh khắc xúc động nhất khiến bạn phải rơi nước mắt? - Page 2 EmptyWed Apr 22, 2009 10:48 pm

khóc nhiu`!
muk` 10s sau là cười toe!
nhớ có lần 6 điểm, 7 điểm thì khóc te
rùi bị người ta hiểu lầm nàh (nhớ nhứt, mới đây thui hà)
gây vs kon bạn cạ cứng nàh
muoidiemtoan
Thổ Địa Công

Bài gửiTiêu đề: Re: Khoảnh khắc xúc động nhất khiến bạn phải rơi nước mắt?   Khoảnh khắc xúc động nhất khiến bạn phải rơi nước mắt? - Page 2 EmptyThu Apr 23, 2009 11:11 pm

Mình chỉ khóc khi nào đói mà không có gì ăn, gặp phải con gián và sự dối lòng của chính mình Crying or Very sad
roseviolet
Moderator
roseviolet

Đến từ : đại bản doanh 6/6 và SM Town-nơi những gì không thể đều có thể

Bài gửiTiêu đề: Re: Khoảnh khắc xúc động nhất khiến bạn phải rơi nước mắt?   Khoảnh khắc xúc động nhất khiến bạn phải rơi nước mắt? - Page 2 EmptyFri Apr 24, 2009 11:04 am

Khóc nhiều quá rồi
Khóc vì gia đình quá nhiều rồi
và giờ mình sẽ ko còn khóc vì gia đình nữa,mình sẽ dành những giọt nước mắt đó cho các anh
Ừhm,khóc vì DBSK thì nhiều lắm
Bik DBSK từ hồi lớp 1,lớp 2 cơ,hồi đó có 1 chị lớp 5 mê DBSK đến điên cuồng,hình như giờ chị ấy học Lê Quý Đôn rồi.Chị ấy là sao đỏ,trong một lần rảnh ảnh,chỉ lấy ảnh DBSK ra và đưa cho mình xem
Lên lớp 3,mình yêu DBSK thật sự,nhưng chưa điên cuồng lắm,chỉ là hâm mộ bình thường mà thôi
Lớp 4,sẵn sàng nhảy nhót theo điệu nhạc của DBSK và cả Suju,và tình cảm dành cho DBSK thật sự rất đáng trân trọng
Lớp 5,cặp đầy hình DBSK và Suju.bạn bè bao mình điêu,bảo mình thích những thằng gay,và mình ko fản đối,chỉ lắc đầu:"Vậy chẳng hóa bao nhiêu triệu nguwoif trên thế giới này thích gay à?"Tụi nó im,nhìn mình và nhún vai tỏ vẻ:tao-nhắc-trước-mà-mày-ko-nghe-thì-thôi
lại khóc và khóc nức nở khi bảo vệ DBSK khỏi bị tách nhóm,òa khóc để bảo vệ DBSK,thiếu vắng một thành viên thì sẽ ko có DBSK,leader Yunho đã nói vậy cơ mà
Chỉ vì Jae có vận đen,mà SM Town đuổi anh ấy khỏi nhóm,DBSK đã hét lênđã gào khóc,đã van xin SM Town,nhưng ko thể....
Yunho cũng từng bị đánh và suýt đuổi khỏi nhóm,Jae đã đập cửa khi nghe tiếng Yunho hét khi bị họ chém vào da thịt
và giừo thì jae đã đổi chỗ cho Yunho
Họ đã gào khóc
Đã van xin
Để tin một trái tim gắn kết DBSK
Jae im lặng và cũng khóc,vì tình cảm DBSK dành cho nhau
Thiếu 1 thành viên thì sẽ ko có DBSK
Và họ quyết định cùng xin thôi việc,và mỗi người nhận 1 cái tát như trời giáng,máu chảy xuống,ko,họ ko khóc,vì họ đã quen
Sống ở SM Town là fải đổ máu
Là nước mắt
Mồ hôi và máu...
Gào khoc 1 cách vô vọng,quỳ xuống van xin lee Soo Man,nhưng ông ta lại đánh yunho
Nước mắt hòa vào nhau và vẫn ko bỏ cuộc
Họ đã nhờ Shinwa và H.O.T
Bởi vì Andy của Shinwa cũng từng như thế đến nỗi phải mang mặt nạ để che những vết thương
Shinwa van xin và họ cũng khóc,để nỗ lực cuối cùng
Và đến lượt leeSooMan phải hoảng hốt khi các Cass diễu hành quanh SM Town để fản đối
Ông ta đã nhượng bộ
-------lần 2----------
LSM quyết định tách làm 2 nhóm,Yunho,Su và Chun là 1 nhóm,jae và chang min cùng 1 thành viên người TQ là nhóm 2
Và Cass lại khóc,lại van xin,lại đứng trước SM Town mà diễu hành,là giơ cao một màu đỏ,là cùng những panô đi cạnh nhau,nước mắt,giọng nói hòa lẫn ssể bảo vệ DBSK
LSM ko đồng ý và Cass đã nổi giận thật sự,đã đứng trước SM Town mà đả đảo LSM,họ khóc,họ van xin,họ đứng trước SM Town hàng giờ
và LSM đã nhượng bộ
------------------------------
Giờ thì DBSK đã nổi tiếng,đã thành công
và LSM đã ko hối hận về quyết định của mình
và tôi lại khóc,ngắm nhìn DBSK,các anh đã thành công,ko thua gì H.O.T,các anh hoàn toàn có thể trở thành huyền thoại,một huyền thoại sống
Tôi khóc,cứ khóc mãi
Để gắn kết màu đỏ của DBSK
Đó là sức mạnh của Cass,là sắc đỏ niềm tin,là hi vọng,là trung thành,là đoàn kết'
Cùng tạo ra một lá cờ màu đỏ
Để bảo vệ DBSK,đẻ hát vang về một DBSK
----------MKMF2008----------
Lâu rồi,và cả Cass đều khóc,trên các yahoo đều đồng loạt sáng,để khóc chung1 niềm tin sau 2 năm ở Nhật
DBSK yêu Cass hơn bao giờ hết
Dù các anh vẫn nhớ BigEast
Nhưng DBSK nhận ra,gia đình thật sự của họ là Cass
2 năm,nhưng BigEast vẫn ko thay thế được Cass
Vì Cass hiểu anh hơn Big East
Vì Cass trung thành
Vì Cass là tập hợp của những sắc đỏ tuyệt vời
Vì DBSK và Cass,là một gia đình............
thiensu_lovely
Dân Tạm Trú
thiensu_lovely

Bài gửiTiêu đề: Re: Khoảnh khắc xúc động nhất khiến bạn phải rơi nước mắt?   Khoảnh khắc xúc động nhất khiến bạn phải rơi nước mắt? - Page 2 EmptyThu May 07, 2009 11:17 pm

Khóc nhiều lắm!
Nhất là khi đọc truyện tranh, Rin thường hay khóc! R hok bjk tại sao! Nhưng thật sự, nhìn những kon chữ đó mà ứa nước mắt!
"Tôi có thể ở bên cạnh InuYasha không?" - Oa oa oa! InuYasha tập 18!
R không biết tại sao! Nhưng thật sự chỉ là những bức tranh thôi! R ứa nước mắt! Một tình bạn thiêng liêng! Oa oa oa! chỉ muốn khóc thui! Shamanking tập 9 bộ tái bản!
Tranh không lời nhưng đủ để chứng minh tất cả: Nếu bạn nói rằng chỉ vì một người bạn mà hy sinh hạnh phúc bản thân là ngu thì tôi sẽ trả lời rằng ''Nếu là tôi, tôi sẽ ngu như vậy!"
Khóc khi bị điểm thấp! R tự hỏi tại sao, tại sao và tại sao tờ giấy R cầm trên tay, ngay bây giờ đây, lại đỏ chót một con số 6. R tự hỏi tại sao R luôn luôn xui hơn kon bạn của R. R tự nghĩ rằng mình thật bất lực và vô dụng. R tự nghĩ rằng......R tự hỏi rằng.......
Cứ tưởng R luôn luôn cô đơn, đứng một mình trong bóng tối, R bật khóc! Cứ tưởng rằng R là một chiếc lá, gió cuốn đi, im lặng, im lặng, chẳng ai biết ta trong cuộc đời...Khóc...Khóc...Khóc.....
''Giữa góc tối đó ai đang co ro ai đang như thân cò
Nơi giá buốt lạ lùng, tiếng khóc ngại ngùng.
Nắng gió khắp lối tôi đi muôn nơi tôi đây quen lâu rồi
Vẫn cứ thế mình tôi.
Góc tối"
Chợt nhận ra rằng cuộc đời không hẳn là xấu xa, con người không hẳn là ''dơ bẩn'' như chúng ta thường hoài niệm mỗi lần đau khổ hay buồn bực, R lại thấy cứ qua mỗi lần khóc, ta ngộ ra nhiều điều hơn trong cuộc sống và dần dần, từng bước một, trưởng thành hơn.
"Ta trao tặng tất cả những gì quý giá nhất cho cuộc sống và nhận lại một cái tát phũ phàng. Nhưng dù sao đi nữa, hãy luôn sống hết mình vì cuộc sống."
warm winter
Moderator
warm winter

Bài gửiTiêu đề: Re: Khoảnh khắc xúc động nhất khiến bạn phải rơi nước mắt?   Khoảnh khắc xúc động nhất khiến bạn phải rơi nước mắt? - Page 2 EmptyThu May 07, 2009 11:47 pm

mình ít có ấn tượng về những lần mình khóc

có lẽ đó chỉ là khi khóc cho đỡ ấm ức trong lòng thôi

đơn thuần là vậy

p/s: à nhớ rồi có lần mình khóc vì cảm động, có lẽ là khi chị lên máy bay đi du học, mà cái

chuyện này lại xảy ra cách đây 4 năm cơ.
Hoa Mộc Lan
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
Hoa Mộc Lan

Bài gửiTiêu đề: Re: Khoảnh khắc xúc động nhất khiến bạn phải rơi nước mắt?   Khoảnh khắc xúc động nhất khiến bạn phải rơi nước mắt? - Page 2 EmptyFri May 08, 2009 9:23 am

Mình là 1 con người ít khóc tại vì ko thích khóc Smile

Khóc trông nó yếu đuối sao í :">

Theo như mình nhớ thì chỉ có 1 lần khóc nhiều và 1 lần khóc ít khi bà chị iu dấu đi du học.

Thế thôi :">
Cleo
Moderator
Cleo

Bài gửiTiêu đề: Re: Khoảnh khắc xúc động nhất khiến bạn phải rơi nước mắt?   Khoảnh khắc xúc động nhất khiến bạn phải rơi nước mắt? - Page 2 EmptySat May 09, 2009 12:24 pm

Tình hình là dạo này mình phải add thêm một chút : ))

Đọc bài trên bạn K mới nhớ, lúc bà Xù lên tàu mình cũng có khóc : )) Hình như 15' trước khi ngủ và cả lúc đưa lên tàu : )) Ôi chị em : ))

Xem Gác kiếm. Lúc người em đem chôn người chị. Không có pp mm ngồi đấy là khóc rồi : ))

Thực ra đôi lúc mình cũng rơm rớm lúc tức mà ko nói được : ))

Về cơ bản là rất ít ai thấy mình khóc, nhất là ở chỗ đông người : > Khả năng kiềm chế tốt : > Yeah :">
Frank Lampard
Dân Tạm Trú
Frank Lampard

Bài gửiTiêu đề: Re: Khoảnh khắc xúc động nhất khiến bạn phải rơi nước mắt?   Khoảnh khắc xúc động nhất khiến bạn phải rơi nước mắt? - Page 2 EmptySat May 09, 2009 7:59 pm

Ko phải lúc nào khóc kũng là zo pùn đau hay hạnh phúc , khi ta quá bức xúc mà ko thể hiện ra thì nước mắt kũng chảy . Năm luv 8 , mình đã kìm chế rất nhìu nên đã chảy nước mắt rất nhìu , zậy mà kó mấy đứa ko hỉu , lun nghĩ mình ích kỷ. Khóc kũng làm cho ta thanh thản hơn .

Phong độ là nhất thời , đẳng cấp là forever.
nhokvip7/6
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
nhokvip7/6

Bài gửiTiêu đề: Re: Khoảnh khắc xúc động nhất khiến bạn phải rơi nước mắt?   Khoảnh khắc xúc động nhất khiến bạn phải rơi nước mắt? - Page 2 EmptySun May 10, 2009 10:54 pm

dạo này cứ nhảm nhảm như thế rồi khóc....
tự nhiên thấy nhớ cái gì đó....
tự nhiên thấy nhớ một ai đó.
có lẽ mình dư nước mắt
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Khoảnh khắc xúc động nhất khiến bạn phải rơi nước mắt?   Khoảnh khắc xúc động nhất khiến bạn phải rơi nước mắt? - Page 2 Empty

Khoảnh khắc xúc động nhất khiến bạn phải rơi nước mắt?
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2