CLB Ngôi Sao Nhỏ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

CLB Ngôi Sao Nhỏ

Nơi trao đổi bàn luận của các thành viên CLB Ngôi Sao Nhỏ

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Pà kon chơi kái này chỉ là zui thui nghe ko kần thơ vă chi hít

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
nony
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
nony

Pà kon chơi kái này chỉ là zui thui nghe ko kần thơ vă chi hít Empty
Bài gửiTiêu đề: Pà kon chơi kái này chỉ là zui thui nghe ko kần thơ vă chi hít   Pà kon chơi kái này chỉ là zui thui nghe ko kần thơ vă chi hít EmptySat Dec 27, 2008 12:37 pm

Thấy mấy ss post kink quék tớ kũm lanh chanh post mấy trò chơi thử...
Thể lệ là mỗi ng` làm 1 bài văn ngắn dùng toàn 1 dấu thui ... Chơi thử đik
Ví dụ nèk
CỨU TỚ ZỚI (dấu sắc)
các ấy có pík là tớ rất khoái cóc.Cứ thấy cóc là tớ rớt nước miếng. Cóc chấm muối ớt chấm mắm ruốt... tớ kết ráo.
Mấy tháng trước, tớ tới lớp với mấy kí cóc. Tớ xuống góc lớp chén hết cóc. Mấy ấy của tớ kéo tới chén hết cóc ..... tớ khóc. Trách chúng quá ác, dám chén hết cóc. Thấy tớ thế,chắc ấy náy chúng nó kéo tớ tới quán cóc. Tớ thấy mấy trái cóc với muối ớt với mắm ruốt. Tớ hết tức. Tớ lấy mấy kí cóc chén hết ráo... Tớ thấy cái bóp nó trống hoắc. Ối ối! mấy ấy cứu tớ với
http://360.yahoo.com/kangy_love
Gorse160495
Moderator
Gorse160495

Pà kon chơi kái này chỉ là zui thui nghe ko kần thơ vă chi hít Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Pà kon chơi kái này chỉ là zui thui nghe ko kần thơ vă chi hít   Pà kon chơi kái này chỉ là zui thui nghe ko kần thơ vă chi hít EmptySat Dec 27, 2008 5:25 pm

nony đã viết:
CỨU TỚ ZỚI (dấu sắc)
các ấy có pík là tớ rất khoái cóc.Cứ thấy cóc tớ rớt nước miếng. Cóc chấm muối ớt chấm mắm ruốt... tớ kết ráo.
Mấy tháng trước, tớ tới lớp với mấy kí cóc. Tớ xuống góc lớp chén hết cóc. Mấy ấy của tớ kéo tới chén hết cóc ..... tớ khóc. Trách chúng quá ác, dám chén hết cóc. Thấy tớ thế,chắc ấy náy chúng nó kéo tớ tới quán cóc. Tớ thấy mấy trái cóc với muối ớt với mắm ruốt. Tớ hết tức. Tớ lấy mấy kí cóc chén hết ráo... Tớ thấy cái bóp nó trống hoắc. Ối ối! mấy ấy cứu tớ với [/b]

Vẫn còn mấy cái ko phải dấu sắc kìa ^^

Tui năm ni hay tưng tưng. Tui luôn luôn ưa chơi, ưa ăn, ưa lên forum, nhưng ko ưa coi tivi. Tui hay ăn cơm, ăn canh. Tui yêu computer game, yêu forum ngôi sao. Chung quy suy ra, tui iu everything, nhưng tivi tui luôn say: Không!

Hay hok? Phạm luật hok? Ha ha ha ha ha!!!
http://360.yahoo.com/gorse1995

Pà kon chơi kái này chỉ là zui thui nghe ko kần thơ vă chi hít
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» nghe mình hát nè
» Hình ảnh Văn nghệ của lớp 8/1^^!
» Chơi phát nào - phiên bản 2
» Chơi phát nào
» Vừa chơi game vừa học Tiếng Anh