CLB Ngôi Sao Nhỏ

Nơi trao đổi bàn luận của các thành viên CLB Ngôi Sao Nhỏ

Trang ChínhTrang Chính  CalendarCalendar  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Share | 

Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5 ... 15 ... 26  Next
Tác giảThông điệp
warm winter
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Wed Jan 14, 2009 3:21 pm

ôi, sao mấy hôm nay người mình nó cứ sao sao ới> đầu óc thì tưng tưng, người thì mệt mỏi cứ như die ấy>hic<
đã thế cứ tối ngồi học bài thì cứ gọi là"cùng đánh nhịp nào">sáng ra phải dậy sớm để học >_______< affraid
chẳng biết tại sao nữa> hổng lẽ sắp Tết lại như vậy trời. phải cố gắng lên> nhỡ mà cô dò bài ko thuộc thì có mà... dông cả năm +___+ Crying or Very sad
chẳng biết có đứa nào như mình ko> lên trường thấy mặt mày ai cũng tưoi tắn rạng rỡ như...tết ấy<___> Tucgian go đau khổ
sắp tết rồi cũng thấy cái gì cũng...tết>hôm qua học AV bồi dưỡng thầy Hải ra cái đề viết zui ko kém:"What do you do for the coming Tet holiday?">đọc mà chẳng biết viết cái gì (có nghĩ ra cái gì mà làm đâu><), mấy đứa bạn nó cứ cười cười (lại...như tết)=_____=
thôi, vài hôm nữa tết rồi,thầy myheart bảo mùng có 4 họp Mod nữa cơ mà<>
...mà, nãy giờ mình viết cái gì vậy kìa<?> thôi điên quá, đi ngủ cái đã, tối còn học bài #+#

Hoa Mộc Lan
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Sat Jan 17, 2009 3:36 pm

Việc học càng ngày càng xuống dốc trầm trọng....
Trời lạnh quá! Cảm mất tiêu roài No
Xem lý lịch thành viên
DragonNK
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Sat Jan 17, 2009 10:00 pm

trời trời trời,buồn và shock nặng.ai giúp mình với,lớp mình có nguy cơ tụt dốc sau khi lên đến đỉnh cao

~xXx~Trong triệu người,anh hùng chỉ có một~xXx~
Xem lý lịch thành viên http://hailongpt.blogtiengviet.net
Gorse160495
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Sun Jan 18, 2009 11:19 am

Hôm qua thật là bùn, có cái gì đó cứ nhoi nhói trong tim. Có lẽ là thất tình... thothan

Hôm nay tâm trạng hồi hộp, thấp thỏm lo âu, chả hỉu nổi mình nữa. Thôi kệ, đến đâu thì đến, mình còn phải vik UPU (hiện giờ đang bí mới chui đc zô đây up bài nè) với chìu học gia sư rồi tối còn chuẩn bị bài vở ngày mai, sáng mai ôn địa 15' nữa mohoi

Tự nhận thấy là gần Tết, trật tự lớp mình thay đổi, chính bản thân mình cũng thay đổi rất nhìu trong vô thức mà nguyên do có lẽ vì... cái vụ đã nói ở trên cùng silent

@DragonPT: Tên của Kakashi Hatake dịch thành nghĩa tiếng Việt là Bù nhìn giữ ruộng ye

Tiếng mưa rơi bên thềm cửa sổ
Nước mưa rơi thấm ướt tóc mềm
Hỏi cơn mưa kia sao ngươi thật tự do...?
Xem lý lịch thành viên http://360.yahoo.com/gorse1995
Lov3Jy_4ever
Dân Tạm Trú

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Sun Jan 18, 2009 4:09 pm

Điên đầu vì mấy cái bài toán nhảm nhí mất thôi!!!! No No No No No No
Xem lý lịch thành viên http://teen9x.net/
pe pooh de ghet
Thổ Địa Công

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Sun Jan 18, 2009 5:43 pm

Cuối cùng hôm nay pooh mới có dịp lên 4rum sau bai nhiu ngày vắng mặt. Ôi , chan' như con gián luôn , mấy ngày ni buồn 1 ông thầy ( srr thay` vì gọi thầy là ông) , buồn hoài á , mà hok nói được. Cái thầy nớ mấy bữa ni bị chi chi á , nói hôm nay , hôm sau đã quên , nhanh dễ sơ. , cả lớp nhăn nhó , bực mình mà hok có nói. hĩ hĩ , chan' qua' Crying or Very sad
Xem lý lịch thành viên
Luna213
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Mon Jan 19, 2009 8:41 pm

Mấy hôm nay gần Tết rùi mà ở đâu cũn nghe toàn chuyện bùn, ss Cẩm Linh ở Hà Nội kể toàn chuyện ng` này ốm ng` kia mất vì bị nhồi mái cơ tim, nghe mà mún não nề ( não nề chứ không phải "não" hay "nùng" đâu nhá ^^).
Hôm nay không học Lý, đi học về vào BigC mua ít đồ, ai ngờ vớ đc cái váy màu chuối ( hơi đậm 1 tí) đẹp cực. Keke bạn Lu sẽ mặc nó đi off, nhưng chẳng bik mặc với áo nào đây. Rolling Eyes

I am perfect dkinh
I am Super Turtle Smile
(¯`'•.¸(¯`'•.¸† Luna 's Sign †¸.•'´¯)¸.•'´¯)
Xem lý lịch thành viên
Cleo
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Tue Jan 20, 2009 2:43 pm

:">
Viết nhật ký cho cả đống ngày :">

Dạo này tớ đang quay cuồng trong logo và màu sắc @____@ Làm 'giám khảo' [=))] logo là một chuyện, lại còn quyết cái màu áo nữa :"> [=))] Haizzz, thật là lao lực [cô này nặng quá rồi =))]

Nhân chuyện cái logo, tớ nói tí luôn :"> Hiện mới có chưa đc nửa lớp nộp, còn quá nửa còn lại còn đang lửng lơ con cá vàng :| Và thế là cô, tớ và bạn L.Giang chỉ mới chọn ra hai cái trông đc :| Vui mừng thông báo, một trong số đấy là tác phẩm của bạn Gia Bảo :"> Về nhà tớ đem hai cái cho mm với bà chị xem ;)) Cả hai nhận xét một câu tớ đớ người luôn. "Cái này *chỉ vào logo của bạn Q* giống như xiềng xích Côn Đảo. Còn cái này *chỉ vào logo của bạn GB* chắc vẽ theo trường phái Harry Potter" :| Tuy nhiên, có lời khen sáng tạo :"> Yên tâm đi hai bạn, tớ ko đấm thuần đâu, tớ vừa đấm vừa xoa cơ mà, thế mới hứng =)) Còn nữa, logo của tớ, cái logo tớ nổi hứng vẽ trong 15' ở dưới phòng Mrs. Hạnh trong lúc họp í, bị loại ngay từ vòng đầu do chính tớ =))

Sắp tết, vẫn còn phải vác mặt đi học =______= Chán ko thể tả =____= [mà thực ra thì đang tả đây :|] Chả còn đầu óc đâu học hành cả. Thành thử bạn Cleo chỉ có làm bài tập thôi, còn bài học thì coi sơ sơ =))

Đã sắm đồ tết :"> Năm nay Ms. Xù chơi cho tớ màu rất ấn tượng =)) Tớ ko tả đâu =)) Tả phát là lên buổi off các bạn nhận ra tớ ngay =)) Thế còn gì hay nữa =))

@Ngân: À, cái đấy, cái vụ bồi dưỡng đấy =)) Hôm đấy chính bạn Cleo còn ko biết làm thế nào mà bạn ấy viết đầy cả một trang với cái đề rất chi là ko khí tết ấy =)) Ko đến nỗi vò đầu bứt tai, nhưng cũng vật vã đâu kém bạn Ngân nhể, bạn thấy mà, ngay bên cạnh mà, partner của tớ mà :">

Sáng nay, tức sáng thứ ba ngày 20/1/09 [ngày Obama nhậm chức =))], tiết 1, tức tiết Tin, thầy Hưng vẽ cái sơ đồ đến nhà thầy :| Vẽ xong tớ choáng @_____@ Ko biết hai bé ấy có chịu đặng ko đây :| Hay có gì mình zựt xe các bé ấy chạy rông chơi nhở =))

Hơ hơ, nhiều ngày nhiều việc quá, nhớ ko nổi nữa rồi =)) Thôi thế này thôi =))

Được sửa bởi Cleo ngày Fri May 29, 2009 11:46 am; sửa lần 1.
Xem lý lịch thành viên
Anita
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Tue Jan 20, 2009 7:28 pm

Phải nói là cái bài UPU đã đánh một đòn cực nặng vào tâm lí bạn Ani, chẹp, chỉ còn mai là nghỉ Tết vậy mà tối nay vẫn phải hì hục viết lại bài UPU. Uh thì có khổ sở thật đấy, có vất vả thật đấy nhưng đâu phải là mình ko làm được, đúng ko ? (bấn rùi, tự an ủi chính bản thân mình). Chẹp, sáng nay tâm hồn đang phơi phới thì đùng một cái, bạn Gorse bay vào chẹn nguyên cái tủ đứng to đùng của bạn "chandai" vào họng, tức thì có tức, bực thì có bực, bực đến nỗi mém tí xíu là đi cái ly cối uống nước ở nhà rồi (tội lỗi, tội lỗi). Cũng may mà có bé Cleo bay vô "xả" giúp, nếu ko thì sớm muộn gì Ani cũng chết vi tức ! (thanks Cleo một phát). Ngày hôm qua xui wa' rồi nên hôm nay có vẻ khá hơn một chút nhỉ, nhưng còn gánh nặng của bài UPU đè lên tận cổ thế này thì liệu có sung sướng được ko cơ chứ ?

Shakespeare' s said : "To be or not to be, that a question"

Xem lý lịch thành viên
DragonNK
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Tue Jan 20, 2009 9:25 pm

hôm nay bạn nhong đang zong tâm zạng rất zi là zui zướng, bạn nhong dzô tình đi thi dc giải 3 bóng bàn zè, roài dc thầy dẫn đi ăn nè, rồi bạn bè rủ đi chơi zè, bạn nhong sung sướng quá, ai sung sướng dc như bạn nhong thì pm chia zui, anh 2 bạn nhong cũng mới zề, sướng sướng

~xXx~Trong triệu người,anh hùng chỉ có một~xXx~
Xem lý lịch thành viên http://hailongpt.blogtiengviet.net
Luna213
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Wed Jan 21, 2009 11:13 am

Trùi ui, chìu hum qua cả lớp 8/1 có 1 phen đứng tim. Tình hình là tiết cuối ngày hôm qua là tiết Công nghệ nhưng thầy Vinh chưa xuống kịp nên cái lớp có hơi ồn ào. Bỗng từ đâu cô Huệ xuất hiện ( móa ơi affraid ) và đi vào lớp. Đó không phải là lí do quan trọng khiến cả lớp đứng tim, mà lí do to đùng nhất là: cả lớp hầu hết pạn nào cũng đang có 1 cây kẹo mút trong mỏ ( chết nhầm , miệng), trong đó có cả bạn Lu Very Happy. Oh My God!!! Có đứa hoảng quá, vứt lun cấy kẹo đang ngậm, có nhiều đứa thì dùng hết sức cắn cục kẹo to oành, nhưng bạn Lu đây đã nhanh tay rút kẹo ra khỏi miệng và cho vào 1 tờ giấy gói lại. Lúc cô Huệ đi ra, cả lớp nhu hóa đá lun, mặt đứa nào đứa nấy xanh như tàu lá, nhưng đúa mút kẹo thì còn xanh hơn, có đứa ra màu tím lun ấy chứ. Tình hình mà cứ như thế này hoài thì chắc con hết ăn Tết mất Crying or Very sad . Trời ơi! Đau tim quá đi thui! die

I am perfect dkinh
I am Super Turtle Smile
Xem lý lịch thành viên
Gorse160495
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Wed Jan 21, 2009 7:15 pm

OMG!!! Sốc quá trời ơi! Tăng huyết áp chít đứng mất thôi!

Hm, tạm dẹp vụ đứng tim qua 1 bên (vì có nói cũng chả ai hỉu), nhưng dù sao vẫn phải thú thiệt là tâm trạng lúc này của mình nó cứ: đầu óc quay cuồng xen chút phần hoảng loạng.

Hừ hừ, hum ni học bữa cúi trước khi nghỉ tết (sao hok phải là nghỉ hè?), phải trực vệ sinh nhưng zì 3 bàn đầu của tổ 3 (ôi tổ mình...) có tới 6 người, đc phân công quét lớp khi chỉ có 2 cái chổi... Hậu quả tất íu sau đóa là bạn Gorse nhong nhong đi chơi bời tán gẫu với lại bạn Lu và Ani đương hì hục chùi cửa sổ (há há há)

Tiếng mưa rơi bên thềm cửa sổ
Nước mưa rơi thấm ướt tóc mềm
Hỏi cơn mưa kia sao ngươi thật tự do...?
Xem lý lịch thành viên http://360.yahoo.com/gorse1995
Luna213
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Wed Jan 21, 2009 8:24 pm

Hô hô. Thế là kể từ giờ này mình đc nghỉ Tết ùi. Đã quá đi. Chìu hôm nay, tiết cuối mình cảm thấy bùn ngủ không chịu đc, hậu quả của việc thức đến 2h sáng làm bài thực hành sinh đây mà. Mình thì bùn ngủ, lại phải soạn bài, may sao bác bảo vệ thương mình, đánh trống sớm, đi về còn có thời gian ghé vào quán thuê truyện. Ít nhất hôm nay cũng là 1 ngày không đến nỗi tệ

I am perfect dkinh
I am Super Turtle Smile
Xem lý lịch thành viên
Luna213
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Thu Jan 22, 2009 10:58 am

Hj! Mấy hôm nay phát hiện ra 1 trò rất vui. Gần giống như esky nhưng giao diện đẹp hơn.
PÀ koan nào mún tham gia thì vào city.yeah1.com nhá
Địa chỉ của bạn Lu trong đó nè: 586/A1104 ABC - Khu trung tâm - Tp. Yeah1 - Trong ấy mình lấy tên là Jimin Very Happy

I am perfect dkinh
I am Super Turtle Smile
Xem lý lịch thành viên
Luna213
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Sat Jan 24, 2009 11:11 am

Dạo này thấy 4rum mình vừa bùn vừa lộn xộn, chả mún lên nữa. Nhưng không lên đây thì lại thấy sao sao ấy. Sắp Tết rùi mà hứng thú đi chơi của mình bốc hơi đâu mất tiêu, ôi, tụi mày có đi đâu nhớ quay về sớm nhé, không có tụi mày là ta hết ăn Tết luôn đấy See

I am perfect dkinh
I am Super Turtle Smile
Xem lý lịch thành viên
Cleo
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Sat Jan 24, 2009 9:54 pm

24/1/09 - 29 Tết

Bơ phờ vì nhà cửa @_____@ Xử lý xong đống cửa kính [hay còn gọi là cửa ô =))]. Chùi cật lực thành cầu thang. Quét tầng 1. Vậy là đủ đuối rồi @_____@

Hôm nay tự nhiên mưa :| Xem dự báo thời tiết lại còn bẩu là mưa mấy ngày đầu năm nữa chứ =_____= Sao mà ghét mưa thế này =____= Hy vọng mồng 4 trời quang mây tạnh =__=

Thấy nản nản sao đó. Mà chả biết là nản vì cái gì.

Tự dưng làm thầy giao quản lý thêm box tám =___= Thầy ơi, ss G với ss Lu làm là được rồi mà thầy =_____= Vả lại em đâu có được lòng mem như hai ss ấy =_____=

Xui tận mạng. Tức muốn chết thôi. Sao lại thế chứ nhở =''=

Thế đã :|

Được sửa bởi Cleo ngày Fri May 29, 2009 11:39 am; sửa lần 1.
Xem lý lịch thành viên
warm winter
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Sun Jan 25, 2009 8:15 pm

hôm nay- 30 tết
ngồi nhà một mình (thực ra là cả nhà có đông đư, chưa kể có chị đi Nhật mới về nữa)+__+
tự dưng cảm thấy tưng tức trong người, chả hiểu lý do vì sao cả
cứ như mọi thứ trên đời này đang đổ ụp xuống đầu mình vậy=>bức xúc kinh khủng=____=
nhưng vẫn ko hiểu tại sao cả>___<
lên forum chơi (xả xui ấy mà), thế mà có mấy bài viết đọc vào thấy càng buồn hơn, nói chung tâm trạng đang rất chi là..là...ko biết dùng từ gì để nói nữa, thôi thì nói chung là ''u ám'' đi >kinh khủng quá<
mai là mùng 1 tết rồi mà đầu óc cứ trống rỗng, chẳng có cảm xúc gì cả>__< thế đấy
thôi ko dám nói nữa, sợ mọi ngươif bảo xui

Được sửa bởi warm winter ngày Tue Jan 27, 2009 10:11 am; sửa lần 1.
Xem lý lịch thành viên
carlos_nk261
Du Khách

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Mon Jan 26, 2009 12:05 am

hum nay là ngày 30 tết ngày mai là mùng 1 tết hôm đó sẽ là sinh nhật mình .HAPPY BIRTHDAY Very Happy vui ghê sinh nhật đúng mùng một tết hên quá
Xem lý lịch thành viên
Luna213
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Mon Jan 26, 2009 11:13 am

Bài đầu tiên của năm mới. Lúc tối đi xem pháo hoa, rùi đi chơi đến 3h sáng mới về. Ngủ đến 10h mới dậy, thay quần áo, lọt tọt lên 4rum, tưởng sẽ đông vui lắm, ai ngờ mình là người xông đất nhá. Zui không thể tả. Very Happy

I am perfect dkinh
I am Super Turtle Smile
Xem lý lịch thành viên
Luna213
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Tue Jan 27, 2009 9:39 am

Dạo này càng ngày càng thấy 4rum có vẻ lộn xộn và hơi chán, hay là mình bị nhiễm bệnh của 4rum Harry Potter nhỉ. Chả hiểu làm sao nữa.
Lên topic nào cũng muốn trả lời, nhưng sau đó nghĩ lại thì chẳng mún viết ji` cả. silent

I am perfect dkinh
I am Super Turtle Smile
Xem lý lịch thành viên
Anita
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Tue Jan 27, 2009 9:52 am

Nản cả người, Tết mà chẳng được đi đâu cả, chỉ quanh quẩn ở nhà nghe nhạc, đọc sách, rửa chén... đầu năm đầu thàng mà đã có số con rệp thế này rồi, ko biết trong năm nó còn có cái gì nữa đây ? Đã vậy, tối hôm qua đi từ nhà bà nội về thì lăn đùng ra ốm, hắt xì hắt hơi, khọt khẹt như con chuột (hắt hơi kiểu đấy thì xem như bao hniều lộc nó văng ra hết rồi còn gì). Nản quá ! Tuy nhiên, giữ vững tinh thần rùng rú, tuy đau bênh liên miên nhưng máu ăn chơi vẫn dâng cao tột đỉnh Laughing

Shakespeare' s said : "To be or not to be, that a question"

Xem lý lịch thành viên
Cleo
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Wed Jan 28, 2009 3:29 pm

28/1/09 - mồng 3 Tết

Chưa bao giờ thấy Tết chán thế này :|
Loanh quanh luẩn quẩn trong nhà, lâu lâu pp rủ đi chơi :| Còn lại ngồi chơi rửng mỡ chả làm gì =_____= Bánh kẹo mứt miếc chả buồn động tới =___=
Lần đầu tiên mới biết hoá ra Tết nó cũng bình thường :|
Thế mà đến hôm nay lại tiếc tiếc cái Tết :|
=))

Trời Đà Nẵng nắng mà gió lạ :">
Hôm qua đi ngoài đường Bạch Đằng gió quất tí nữa ngã khỏi xe pp =))
Thích trời thế này :"> Đừng nắng nữa, râm râm mà gió thôi :">

Wa. Mai off rồi :">
Mồng 6 đi chơi với lớp nữa chứ :">
Wa :">

Được sửa bởi Cleo ngày Fri May 29, 2009 11:29 am; sửa lần 1.
Xem lý lịch thành viên
Luna213
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Wed Jan 28, 2009 10:45 pm

Mới đi Huế về lúc nãy. Trùi ui! Tết ở Huế chán lắm pà koan ạ, mới có 10h tối mà đường vắng tanh, quán cafe cũng nghỉ luôn, chán không thể tả. Nhưng vui nhất vẫn là trong khách sạn em ở có kênh Disney, xem sướng luôn:lol: . Lúc từ quê lên, mình còn đi đò nữa, Cold OMG! Lúc họ chất xe máy lên, cái thuyền cứ nghiêng qua nghiêng lại sợ mún chết affraid , may sao cái thuyền không có vấn đề jì như mình nghĩ. Hú hồn! silent

I am perfect dkinh
I am Super Turtle Smile
Xem lý lịch thành viên
Lạnh Lùng
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Wed Jan 28, 2009 10:58 pm

Ôi =)) Mùng 1 tết đúng lúc 1h bạn Endless đã xông đất forum với 1 loạt lời chúc trên chat box nhá ;)) Tết gì chán wa' :-<
Xem lý lịch thành viên http://www.thehiephienthuc.com
lovely_angel_1996
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Wed Jan 28, 2009 11:30 pm

bùn bùn
tối nay
các anh chị ở công ty mama đến " hỏi thăm sức khoẻ"
ăn xong, 1 bãi " chiến trường " =_______=
mama với papa lại đi theo đoàn ấy lun oài
để mình lại 1 mình ( ý quên còn ông anh nữa chớ, mà nói ổng làm chi, mới ở quê, nốc 6 lon bia chưa đủ tự dưng tưng tưng chơi thêm 1 lon nước ngọt==> say như trên trời say xuống, khỏi trông mong ổng dọn giùm) nhìn bãi chiến trường hết mún dọn
ngày mai còn phải lên nhà thầy nữa
nhưng khổ nỗi - mù đường- lớ ngớ lạc đường mất =.=
Xem lý lịch thành viên
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   

Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 4 trong tổng số 26 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5 ... 15 ... 26  Next