CLB Ngôi Sao Nhỏ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

CLB Ngôi Sao Nhỏ

Nơi trao đổi bàn luận của các thành viên CLB Ngôi Sao Nhỏ

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)

Go down 
nicepuppy
lyly_ghost_snow
winter_melody
cun_sugar
thiensu_lovely
cherubsnow
Sara
Endless Love For Misa
Munna
Yami
Nhóc
muoidiemtoan
gaubabe
hphong
trantientin1995
chonanhhao
nhokvip7/6
lỳ nùng
roseviolet
myheart
Starting_love
blacksnow
Ayumi
Phi Thiên Hồ Ly
lovely_angel_1996
carlos_nk261
Lov3Jy_4ever
Hoa Mộc Lan
supe_dog_man
ICE
shinichi_172 ¶€' ╫Î
cubin_kute
san_dethuong295
hanli
Lạnh Lùng
DragonNK
nony
su131
Anita
warm winter
qdtr73
dovannguyen
pe pooh de ghet
Gorse160495
Cleo
Luna213
50 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3 ... 14 ... 26  Next
Tác giảThông điệp
Lạnh Lùng
Moderator
Lạnh Lùng

Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 2 EmptySat Dec 27, 2008 8:53 pm

Ôi kì thi =.=
Toán Lý Hóa Sinh Tin Sử Địa Văn Anh ....
1 núi Shocked
Chả biết kết quả sao nữa Smile
Có lẽ mình ngu, thấp điểm =.= Mong ko bị quá nhiuề điểm thấp Smile
http://www.thehiephienthuc.com
qdtr73
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
qdtr73

Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 2 EmptySat Dec 27, 2008 9:16 pm

Ồ! Thế là thi xong rồi. Một tuần thi ta nghĩ như là chỉ có 2 ngày thôi.
Cuối cùng giấc mơ cũng đã đến. Được lên vi tính tự do, thoải mái.
Tớ nghĩ rằng thi cũng tốt. Trừ môn Toán

Nhưng khi phát sổ liên lạc ra thì.... (không biết nói làm sao nữa)
hanli
Dân Thường Trú
hanli

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 2 EmptySat Dec 27, 2008 9:31 pm

Buồn thật ! Đôi khi thấy mình tự dưng chỉ là bù nhìn. Nói ko nghe , nhắc họ cũng mặc kệ mình với chức danh đó mún del cũng ko sao nhưng ko dám . Dù sao họ cũng hơn tuổi mình, lại là admin nữa! Thôi mặc kệ ! Nhưng cũng ko được để thế họ lại bảo mình vô trách nhiệm! Nói chung là chả biết làm sao! Mệt!
Bữa nay thấy mình sao ghiền các oppa quá rồi! Chắc ko dứt nỗi đâu! Mình chắc rằng đây ko phải là thích mù quáng! Fighting! Phải để dành tiền để mua album vol 3 mới được!
[b]
http://www.sujufam.net
Gorse160495
Moderator
Gorse160495

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 2 EmptySun Dec 28, 2008 10:33 am

Túi hum qua ngồi coi Titanic, bạn Gorse chợt nhận ra mối tình Titanic còn loãng moạng hơn Romeo & Juliet gấp 100 lần I love you

Phim hay kinh dị, nhứt là cảnh tàu Titanic chìm, quá ư là hùng vĩ (ặc, hình như mình coi phim mà toàn chờ tới cảnh này hok à shutup ).

Làm giờ nổi hứng đi down bài My heart will go on zề nghe.

Nhưng mà trong phim có 1 vài cảnh hơi bị Embarassed nên mỗi lần tới khúc đó là bạn Gorse cứ vờ ngất xỉu choang , xong rùi dúi mặt zô người ss Torai, đợi khi nào ss nói xong rồi là quay qua coi típ Smile

Thui, lo đánh truyện mới cái đã. Bị đòi nợ quá trời rồi, mai còn nộp mr.Thuyết No (á, mình còn chưa cop KILVCTLVD cho mr.Thành nữa affraid )
http://360.yahoo.com/gorse1995
nony
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
nony

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 2 EmptySun Dec 28, 2008 11:30 am

Ôi trao ôi. Hum quek, thi x0ng đjk koi Twilight. Phim cũm hay. Giờ mình ưa đik koi lại nè. Nghe nói kais fim nớ mới faanf I thui sau nj có phần II hay hơn nữa. A`k pà kon têt nj đjk koi giải cứu thần chết chứ nhẩy...
http://360.yahoo.com/kangy_love
Luna213
Moderator
Luna213

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 2 EmptySun Dec 28, 2008 11:40 pm

Oái có Twilight rùi hả, hồi nào zật. Hjx bik zậy đi coi rùi.
Nhân tiện bạn nào co bik chỗ bán December Boys ( cả phim và truyện lun thì càng tốt), hum ni lội cả ngày trong Fahasa mà hổng tìm ra cái jì hết. Bùn 5s Sad
E hèm.. bây giờ chuyền qua chủ đề chính. Surprised
loa Sau ngày thứ 7 tuần này, bạn Lu mới kết luận ra đc 1 điều mà theo Lu là rất chi chí lí, đó là: Có đi dập tóc mới hỉu đc nỗi khổ của ng` ngồi tù, nhưng có khi còn khổ hơn nữa kìa. Ng` ngồi tù còn có thể đi tới đi lui trong cái nhà tù, còn đi dập tóc thì...thôi rồi, đói với ai tóc ngắn thì còn nhanh ( khoản 3-3.5 tiếng) còn tóc dài thì cũng phải ngồi lủng ghế lun ( từ 5-6 tiếng). Phải ngồi im nếu không mún tóc bị hư.
Quy trình là như sau:
- Đầu tiên là phải đi gội đầu ( nếu gội ở nhà rùi thì khỏi)
- Sau đó là ng` ta trét 1 thứ thuốc jì đó lên tóc, làm tóc trở nên mềm hơn, nhưng mà phải ngồi với cái đống thuốc đó khoảng nửa tiếng hoặc hơn.( nghe nói cái thuốc đó đc làm chủ yếu từ Amoniac (ai cũng bik nó là thành phần chủ yếu của cái jì rùi>"<) nên hơi...mùi, may sao bây giờ nhà sản xuất đã pha thêm thuốc để át cái mùi đó)Cold
- Sau khi ng` ta kiểm tra xong thì đem nguyên cái cục đó đi xả sạch.
- Tiếp đến là công đoạn dập. Cái này ai mà thiếu kiên nhẫn thì gọi là thui rùi.( cái này tuỳ vào tóc nhìu hay ít, ngắn hay dài mà tốn nhìu hay ít thời gian) choang
- Sau khi dập xong thì còn pahỉ bôi thêm thuốc jì đó lên và chui vào cái "nồi hơi" ( em hay gọi nó là zậy nhưng thực chất nó là cái mà nọi ng` hay chui đầu vào đó để hấy dầu). Cái này phải ngồi khoản 30 phút là vừa.
- Và sau đó là đem đi xả tiếp cho sạch cái đống thuốc đó.
- Cuối cùng là kẹp sợ lại tóc cho thẳng. Thanh toán và... lết về nhà với cái cổ mỏi nhừ ( vì các công đoạn kể trên trừ lúc xả tóc thì phải ngồi im). affraid
Chính Luna là nguời mới đi cắt tóc + dập tóc hôm thứ 7 nên mới có thể kể đc nà. Ngồi ở đó xong là bạn Lu về nhà với cái cổ có cảm tưởng như nó sắp gãy. Lúc ngồi dập tóc, ngồi mãi ê mông quá nên định nhích ng` một phát và bị chị dập tóc la cho 1 cái, thế là lại ngồi im như tượng. Khủng hoảng đỉnh điểm nhất là khi trét cái thứ làm từ Amoniac lên, nói thật may mà có mùi khác át lại nếu không Lu xỉu lâu rùi. Cuối cùng từ 2h30 chìu đến 8h30 ( 6 tiếng nhá, may là cắt tóc ngắn trước khi dập không thì ngồi đến khuya) bạn Luna đã có 1 bộ tọc ngắn đc dập hẳn hoi nhé. Kool lém nhá ( lâu lâu nổ phát cho vui ) Laughing
Gorse160495
Moderator
Gorse160495

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 2 EmptyMon Dec 29, 2008 9:41 am

Mình đang rầu hero

Cái di động của mình màn hình toàn 1 màu tím kinh dị Cold (sr, nhiễm SMBA)

Xài được 2 ngày sau đó là ko còn thấy cái mặt mình mô nữa No (vì hình nền bỏ ảnh mình mờ)

Cúi cùng... Rút sim ra *rút rút*... Ngậm ngùi... Đưa cho papa *dâng tận tay*... Và... Đem đi sửa *đớn đau*...

Mà có 1 điều khiến mình được an ủi chút ít (hết bùn lun chứ chút ít gì? *cười gian*), đóa là tiền sửa di động papa trả :$-$:

Ô lê ô lê, đi chơi thôi! go

Á quên, có bik đi xe đạp đâu mà chơi, nằm nhà chứ mấy! Hig

Thế thì zẽ! silent

Bb pà kon em zẽ! hi
http://360.yahoo.com/gorse1995
san_dethuong295
Du Khách
san_dethuong295

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 2 EmptyMon Dec 29, 2008 10:27 am

i`hi` sao thay toàn mấy mem mun' "tự xử" sau khi thi học kì thế nay`>"<.Đừng coa' lo nhiu` qua' hihihi...Miễn reng cứ nghĩ là đã cố gắng hết sức oai`(con` ban nào ko cố thì hem bik nha' Razz ).
Việc cấp thiết bây giờ ne`..........tím cách nào để mà tip' tuc lên lớp mà ko tơ tưởng .......................zu. ăn TẾT hehehe Phao I love you (Noel ưa rui` hen')

* ah` ma` may' ban co' thay thanh` vien cua forum minh hơi bị "nghèo" thành viên hok za. SAo hok dán thong bao' tung hô lên loa loa loa cho mọi người bít lun...
Lên tìm mỏi mắt mà có mấy mem 8/4 chứ mấy huhuh Cold AT
qdtr73
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
qdtr73

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 2 EmptyMon Dec 29, 2008 1:29 pm

Hôm qua cả nước VN được sống trong niềm vui sướng khi VN lần đầu tiên vô địch AFF cúp. Một chiếc vô địch ĐNA đã chờ đợi đúng 1 thế kỉ (1959->2008) đã trở thành hiện thực.
Bây giờ, tớ thấy rất vui sướng và thoải mái khi phát điểm thi.
Cleo
Moderator
Cleo

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 2 EmptyMon Dec 29, 2008 3:19 pm

Hiếm có khi nào lại thấy mệt mỏi như lúc này...
Cứ liếc cái dòng status thì biết...
Mệt lắm rồi...
Cả sức khoẻ, cả tinh thần...
Đầu óc cứ quay cuồng, người cứ lâng lâng như đi trên mây...
Có cảm giác chân không còn chạm đất. Có cảm giác tay không còn có thể chạm vào vật gì. Có cảm giác tai đã ù đi. Có cảm giác miệng không thể cất tiếng nói...
Vì cái gì thế nhỉ...
Mệt mỏi...
Thi ư?
Có bao giờ một kỳ thi giữa năm lại rút kiệt sức lực của một con người như thế này kia chứ?
Tự thấy như một quả bong bóng căng phồng, chực vỡ oà ra bất cứ lúc nào...
Bế tắc, không thể giải toả...
Từ khi bà đi, tôi chẳng còn chỗ nào để tâm sự nữa...
Mất đi cả cái lối thoát cuối cùng, cái lối thoát mà tôi tin cậy nhất...
Tạm thời là thế...

Chờ...
Chẳng biết chờ gì nữa, nhưng có cảm giác là mình phải đợi...
Một cái gì đó rất mơ hồ. Một cái gì đó không tồn tại. Một con người nào đó. Hay một điều gì khác chăng...

Tự nhiên lại đóng kín bản thân lại...
Đã cố gắng để thoát ra rồi. Đã có thể phá bỏ hàng rào vô hình ngăn cách giữa mình và người khác. Vậy mà giờ lại để cho hàng rào ấy xuất hiện...
Chậc...

Vô định...
Cảm thấy không còn hiểu nổi chính mình nữa...
Thật sự thì là ai...
Thật sự con người mình thế nào...
Có lẽ nào nó mâu thuẫn đến thế...
Đa nhân cách à...
Đâu có...
Vẫn là mình mà...
Đâu có thay đổi cho phù hợp với điều gì. Đâu có vặn vẹo cho ra một ai. Đâu có cố gắng để không là bản thân mà...
Hay, bản thân thực sự là vậy...
Có lẽ...
Hay tất cả chỉ là do bản thân tưởng tượng ra…
Ai biết được…
Cũng chả muốn biết…
Chả còn tâm trạng đâu mà biết nữa…

Phát bài thi…
Số má cứ múa may trước mặt…
Chẳng hơi đâu mà tính điểm này nọ…
Tới đâu thì tới. Tôi mặc hết. Tôi không quan tâm ba cái điểm bọ ấy…
Mặc hết đi. Để tôi yên…

Đêm qua mất ngủ…
Tiếng xe máy phóng, tiếng rú ré ồn ào, đèn nhà hàng xóm bật cả đêm…
Phấn khích đến thế cơ à?
Vậy mà sao tôi chả thấy gì cả…
Các người muốn mừng, muốn vui, muốn nhảy nhót hát hò thế nào kệ các người. Sao lại phá giấc ngủ của tôi. Có biết phải khó khăn thế nào tôi mới bắt được giấc ngủ ấy không?
Vô tâm…
Bóng đá à?
Bóng đá là cái gì?
Chẳng là gì hết. Không là gì hết. Chỉ là cái mác để khoe mẽ…
Sẵn sàng rót hàng nghìn dolla cho một tên cầu thủ để “động viên”, để “khuyến khích”. Vậy mà không chịu bỏ một đồng để làm từ thiện…
Không có tiền của các ông thì họ cũng chả chết đâu mà sợ…
Các ông biết không? Sắp 31/12 rồi đấy…
Nghịch lý…?

P/s: Tâm trạng lúc này hoàn toàn ko tốt chút nào. Có ai chat mà thấy tớ lạnh quá thì cũng đừng thắc mắc.
nony
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
nony

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 2 EmptyMon Dec 29, 2008 7:56 pm

Nản quá muốn chết quách cho rùi....
Hix Hix ktraa k tryk mafk toàn 8 với 9 chẳng có con 10 mô hết.... Chết lun cho rùi hic hic.... Crying or Very sad
http://360.yahoo.com/kangy_love
Cleo
Moderator
Cleo

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 2 EmptyTue Dec 30, 2008 2:27 pm

shinichi_172 ¶€' ╫Î đã viết:
Bạn cleo viết chữ màu trắng khó đọc quá Sad

Đấy là ý tớ mà ;)) Tớ cố tình viết thế đấy ;))

30/12/08
Chậc
Mới đó mà 30 rồi =______=
Sao mà nhanh thế nhở =____=
Chậc
Lên lớp chỉ ngồi chơi, từ tiết 1 đến tiết 5, trừ tiết cô Mẫn phải ngồi làm bt =____=
May còn có cuốn Eldest mới mượn con bạn ngồi mà tụng, không chắc chết vì chán quá =_______=
Điểm điếc ko muốn nhắc tới nữa =________=

Bà chị vừa báo tin vui, nghe đâu đc đi thi RCV ở trường rồi Laughing
Tự nhiên vui lây rứa đó whistle
Rồi nhớ hihi Thế là tôi thấy bà trên TV rồi nhớ Laughing
Yên tâm đi nhớ mat
Ko đem cái chuông về đây thì chắc biết rồi đấy nhở whistle
Cleo
Moderator
Cleo

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 2 EmptyTue Dec 30, 2008 5:07 pm

*cười khẩy*

Trích dẫn :
*Chị Hằng lại mắc tật nhảm với viết nhiều rồi*
Như tớ có phải hơn không, viết ngắn gọn, sắp đuổi kịp bạn Nguyên rồi đó.

Tôi chả mắc bệnh gì cả. Tôi là thế đấy. Con người tôi là thế đấy. U có quyền gì mà phê phán tôi. Đây là nơi để bày tỏ cảm xúc, ko hiểu à? Cảm xúc của tôi là thế đấy, có ý kiến gì ko? Còn về vụ cái dấu *, tôi đã nói rồi, ko hiểu thì đừng đụng tới. Còn cái việc mà "viết ngắn gọn" mà u nói đó, đó là SPAM, spam đấy. Có hiểu spam ko? Viết bài kiểu như u thì chắc giờ tôi đang đứng trong top poster rồi. Ngắn gọn *cười khẩy*. Ừ đúng. Ngắn đấy. Ngắn mà có ý thì tôi đã chả bảo làm gì. Đằng này, như u thì tôi chắc không còn gì để nói. Còn cái tư tưởng mà post bài cho cố để đuổi kịp người khác, cái đấy gọi là tư tưởng của một spammer đấy. Ý tôi, nói toẹt ra là u đã hành cái forum này quá đáng. Trong đống bài của ấy thì được mấy bài ko phải là one-line, được mấy bài ko phải là tán nhảm, được mấy bài là đóng góp thực sự? Chức danh mà làm gì? Cái chức "Vệ sĩ" vệ siếc hay thổ địa công gì đấy tôi ko quan tâm. Bài nhiều mà nhảm thì làm đc cái gì? Có chứ nhở. Ờh, có, có làm cho cái forum này càng ngày càng tàn tạ đi đấy. Có hiểu ko? Và nữa. Đừng phàn nàn về việc tôi viết bài và ấy ko hiểu. Cám ơn, tôi ko cần u hiểu, và u cứ việc lơ đi để tôi yên là tôi biết ơn lắm rồi. Tôi viết để tôi giải toả, tôi đang rất ức chế. Tôi khó hiểu, và tôi cũng chả mong một người như u hiểu để làm cái gì. Ai hiểu thì hiểu, tôi ko quan tâm. Được chưa? Còn mấy cái đống fish của u, làm ơn dẹp/sửa/thêm/xoá hộ. Tôi chướng tai gai mắt lắm.
cubin_kute
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
cubin_kute

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 2 EmptyWed Dec 31, 2008 1:37 pm

Mệt quá, đề dễ ợt mà làm cũng ko xong, tệ quá cái thằng dovannguyen ui, làm cóa 5 điểm mấy, than là đúng oal`... Razz Razz Razz
qdtr73
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
qdtr73

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 2 EmptyWed Dec 31, 2008 1:46 pm

Hôm nay là ngày cuối cùng rồi.
Tâm trạng ta thoải mái chờ nó qua đi
Còn cái vụ thi thì bình thường
Lên lớp hôm nay cái tổ 3 do cubin_kute làm tổ trưởng di tản hết chỉ còn 3 người. Còn cubin thì qua chỗ cậu HH mượn truyện khiến cho HH không cho tui mượn. Bắt đền Cubin đó
Hôm nay suýt bị té lầu (từ tầng 2 đến tầng 1) vì nhặt áo mưa ấy mà
qdtr73
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
qdtr73

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 2 EmptyWed Dec 31, 2008 5:35 pm

Chán thiệt! Ngày mai năm mới mà hôm nay vẫn học thêm. Có khi kiểm tra đột xuất lun đấy chứ. Chán thiệt.... Chán ơi là chán
Luna213
Moderator
Luna213

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 2 EmptyThu Jan 01, 2009 8:35 pm

* Thở dài *
Dạo này mình cứ hay vui buồn thất thuờng, chẳng hỉu làm sao nữa. Bỗng dưng đang vui, bỗng có cái jì đó ập đến làm cho mình mất hết sức sống, chẳng còn hứng thú nào cả. Mấy hôm nay trời cứ mưa suốt làm tâm trạng của mình cứ nặng nề theo, lâu lâu lại có 1 niềm vui nhỏ đến với mình, nhưng mình cứ lo sợ rằng nó sẽ biến mất khi nào, dần dần mình dường như không muốn đón nhận những niềm vui đến với mình nữa, vì mình rất sợ cảm giác hụt hẫn, và hơn cả là cảm giác cô độc, nhìu khi đang chơi với mọi ng` bỗng chợt nhận ra mình chỉ là đồ thừa, mình chỉ làm cho mọi ng` chán nản, Cảm giác đó thật khủng khiếp, nhưng có lẽ mình đã sống cùng điều đó lâu rồi nên ít nhìu cũng đã quen với việc đó.
Cleo
Moderator
Cleo

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 2 EmptyThu Jan 01, 2009 9:23 pm

31/12/08

Sắp rồi...
Hết năm rồi...
Tết năm nay ko có bà, nhà mình buồn lắm bà biết ko?
Nhưng ít ra ở nhà còn có ba người, còn bà ngoài đấy có mỗi một mình với mấy đứa bạn...
Thôi thì, ráng ăn Tết tây vui vẻ ở đấy nhớ. Rồi Tết âm về đây chơi với tôi...
Mà nghe giọng trong điện thoại thì bà chả có vẻ gì là muốn về cả...
Thôi thì tuỳ bà vậy...

Sáng nay ở lớp rất bình thường. Vẫn nhàm nhàm thế, đừng nói gì thì hơn...
Đã có bản điểm của cả lớp trong tay. Tha hồ mà lật lật xem xem nhớ =))

Haizzzz
Mai mồng 1 rồi
2009 rồi đấy, cô kia
Liệu hồn mà học hành đàng hoàng đi. Cô ko thấy cô đang bị tụt thê thảm à
Hk2 cô mà còn chơi là thôi luôn đấy
Rồi ở đấy mà tiếc với nuối
Cô bảo ko quan tâm cơ mà
Đấy
Thật tôi cũng chả hiểu được cô nữa...
Chậc

...

@Bin: Hê. 2 tờ báo ta đưa liệu mà phát trong tổ mi đi. Thứ 7 mà chưa xong là ta xé xác mi luôn đó =_____=

(viết hôm qua, chưa kịp post =_____=)

1/1/2009

Đã sang năm mới
Thêm một tuổi
Thế này gọi là lớn lên hay già đi nhở =))
Lắm chuyện quá cô kia
Ai hơi đâu quan tâm làm gì
Ờh, mặc tôi =______=

Sáng, mm gọi “9h sáng rồi, có dậy ko thì bảo”. Lờ đờ bò ra khỏi giường, nhìn đồng hồ mới có 7 rưỡi =___= Chiêu thức quen thuộc của mm. Sáng mồng một ăn sáng bằng bánh mì =)) Xong ở nhà phè phởn chơi bời rồi trưa ăn mỳ quảng mm nấu :”> Chiều tiếp tục công việc nướng, tới tận 3h cơ đấy ;)) Đâm đầu vào làm sổ điểm 9, 10 =______= Chậc. Mình đã kỵ mấy cái con điểm này rồi, lại bắt làm nữa chứ =____= Kèm theo việc này là cả đống cuộc điện thoại gọi đến để hỏi điểm =_____= Tự nhiên thành cái tổng đài 1080 lúc nào chả hay nữa =_______= Đếm điểm mà muốn lòi cả tròng mắt @____@ Tội nghiệp. Con bé nó đã cận rồi mà các thầy cô còn quyết tâm làm hai cái mảnh ve chai trên mắt nó dày hơn @___@ Chẹp.

Hôm nay hơi bị phởn ;))
DragonNK
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
DragonNK

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 2 EmptyFri Jan 02, 2009 4:37 am

cảm xúc của mình thật não nề, năm nay mình gây sự với 2 thầy trong trường, điểm toán thì bị đè dẹp lép, văn suýt văng tưng, hs chuyên toán mà bị toán đè, buồn đời muốn tự tử, ai chia sẻ với mình đi
http://hailongpt.blogtiengviet.net
Cleo
Moderator
Cleo

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 2 EmptyFri Jan 02, 2009 5:09 pm

DragonPT đã viết:
cảm xúc của mình thật não nề, năm nay mình gây sự với 2 thầy trong trường, điểm toán thì bị đè dẹp lép, văn suýt văng tưng, hs chuyên toán mà bị toán đè, buồn đời muốn tự tử, ai chia sẻ với mình đi

Tôi hỏi năm lần bảy lượt mà ông có nói đâu :|

2/12/09
Vẫn quen tay đánh 08 :"> Sau đó mới sửa :">
Dạo này cứ bị bắt đọc điểm =_____= Rát cả họng =_____= Này, có thấy ko. Tôi ho rồi đấy. Đừng có mà chỉ điểm để tôi lên đọc điểm nữa =______= Lũ ác ôn =_____=
Đã gần finish cuốn Eldest. Chậc. Hơi bị chậm :|
Ngồi up hình HP cả buổi chiều. Photobucket chạy như rùa bò =_____= Up xong chả biêt làm gì. Thôi thì hồi nào rảnh rảnh lập cái topic vậy :| Trong quá trình copy+up, tự nhiên thấy Tom với Emma đẹp đôi lạ :x Củng cố thêm tình yêu Dramione Laughing Đấy, đến diễn viên còn hợp nữa là Laughing
Ngày đi học đầu năm :"> Chơi cái áo khoác đỏ choé loe =)) Bạn nào cũng kêu shock =)) Ơ hay, đẹp thế còn gì :"> Lựa mãi trong đám đb mới đc đấy :">
Nhàm chán...
warm winter
Moderator
warm winter

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 2 EmptyFri Jan 02, 2009 6:38 pm

chiều hôm nay thật lạnh, cái lạnh mà ít khi ở đây có được, thế nhưng mình vẫn muốn đi ra ngoài chơi với bạnbè...
mình có rất ít bạn, ai cũng bảo vậy cả, dù mình vẫn tự hỏi mình chơi với tất cả mọi người cơ mà...
có thể mình quá hời hợt chăng, mình ko thể hiểu bạn bè và cả chính bạn bè cũng ko thể hiểu nổi mình. Có thể mọi người thấy khó chịu mình tham gia vào câu chuyện, chỉ vì mình ko có khiếu ăn nói. Hay có khi những điều đó chỉ là do mình tự tưởng tượng ra chăng, để rồi tự ti về chính bản thân, rụt rè khi kết bạn... rồi những người bạn cũng ko thể kết bạn với mình chăng???
đôi khi mình cần một người bạn đủ để hiểu và lắng nghe...
Lạnh Lùng
Moderator
Lạnh Lùng

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 2 EmptySat Jan 03, 2009 7:06 pm

Năm hết rồi Smile Tết sắp đến =.=! Lớn thêm 1 tuổi, chững chạc hơn, bỏ game onl Smile Tương lai sáng lạng :|
cubin_kute
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
cubin_kute

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 2 EmptySun Jan 04, 2009 9:17 am

Thi xong rùi, khỏe wa', chừ đang nghỉ giải lao giữa kì, không có j` chơi,cũng bùn, chả biết làm j` cả, chỉ biết lướt web mà thôi, click web này, click web nọ, mãi rồi cũng chán, giờ chả biết làm sao đêy, chỉ còn nước tạt qua ngôi sao nho tán gẫu vài cái..nhưng rồi...cũng chán..mong sao ngày thứ hai đến thật nhanh, để wa nhà bạn chơi PES 9, cảm giác sảng khoái dài lâu, chứ chừ ở nhà bùn thiu àh, mẹ kiu lấy sách vở ra làm, vâng, thưa mẹ , con lấy ra rùi, nhưng tâm trí con cứ bay lơ lửng chốn nào í ( trích quảng cáo sin gum cu ne), lâu lâu lại nghĩ đến ''ấy'', sao ko wuen đc àh....ngày chủ nhật sao mòa chán ngắt thế này Cold Cold Cold Cold
shinichi_172 ¶€' ╫Î
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
shinichi_172 ¶€' ╫Î

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 2 EmptySun Jan 04, 2009 10:21 am

Năm ngày được nghỉ thế nhưng tại sao thấy bùn dễ sợ (hình như ko được gặp bạn bè và còn một chút ít do sợ điểm thấp) gần họp phụ huynh rùi Cold
Chỉ mong mau mau đi học lại đến lớp gẹp bạn rồi tám thôi - thích quáCool

n bùn một chiện nữa là cô giáo chủ nhiệm đã có ý xáo trộng hết chỗ ngồi của các bạn trong lớp - cái tổ của mình đã mất nữa năm để đoàn kết mà giờ đây cô lại bắt đổi chỗ hết - ko dám tưởng tượng lun Sad
http://360.yahoo.com/shinichi_172
Lạnh Lùng
Moderator
Lạnh Lùng

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 2 EmptySun Jan 04, 2009 10:29 am

Hic zzz
Nghỉ học đến thứ 6 Sad Nhớ bạn bè và ng ấy lắm Sad Đi SGN đã nghỉ thứ 6 , 7 rồi, nhưng lại nghỉ nữa, buồn quá Sad
Missing so so much ... I'm thinking about you all the time . . .
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 2 Empty

Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)
Trang 2 trong tổng số 26 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3 ... 14 ... 26  Next
 Similar topics
-
» Thông báo cho các thành viên Ngôi Sao Nhỏ nhóm Na
» Thư gởi thành viên
» ảnh thành viên
» Phỏng vấn thành viên đây !!!!!
» Danh Sách Thành Viên