CLB Ngôi Sao Nhỏ

Nơi trao đổi bàn luận của các thành viên CLB Ngôi Sao Nhỏ

Trang ChínhTrang Chính  CalendarCalendar  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Share | 

Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6 ... 15 ... 26  Next
Tác giảThông điệp
Cleo
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Thu Jan 29, 2009 2:23 pm

29/1/09 - mồng 4 Tết :">

Vừa đi off về :">
Hành trình đi off rất chi là xa xôi vất vả :">
Đi từ 7h mà đến tận 8h15' mới mò ra được nhà thầy @_____@
Lì xì nhớ :"> Chơi bời nhớ :"> Đánh bài nhớ :"> Đi chợ nhớ :"> [bị chặt đẹp =))] Nấu ăn nữa nhớ :"> Vui thế chứ lại :"> Tiếc cái mình về sớm :">
Mấy bạn ko đi off đừng lo :"> Tớ sẽ lập một cái topic tường thuật chuyến off hôm nay :"> Cho các bạn thèm chơi :">
Thầy ơi, hè off tiếp thầy ơi =))

Được sửa bởi Cleo ngày Fri May 29, 2009 11:27 am; sửa lần 1.
Xem lý lịch thành viên
Luna213
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Mon Feb 02, 2009 7:51 pm

Hôm qua, đi chơi với anh Phong, anh Yami và Anita về, bị đau lun Hig . Nguyên nhân là lúc đi, mình mới gội đầu xong, có sấy nhưng tóc vẫn còn uớt, mà đi bộ, trời thì nắng chang chang, đã vậy bị anh Phong cho leo cây nữa chứ, đứng chờ truớc truờng NK pale . Hậu quả là bây giờ là người thì nóng ran, đầu đau như búa bổchoang , cố lết lên đây viết vài dòng cho vui. Nhưng số mình còn may chán, hôm nay không kiểm tra Địa, không thì tiêu lun òy. die

I am perfect dkinh
I am Super Turtle Smile
(¯`'•.¸(¯`'•.¸† Luna 's Sign †¸.•'´¯)¸.•'´¯)
Xem lý lịch thành viên
Gorse160495
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Tue Feb 03, 2009 10:06 am

Lâu nay cứ ghé vào forum mãi nhưng lại nhát chả mún vik gì... ="=

Cúi cùng thì vào ngày thứ 2, mọi sự đều suôn sẻ và may mắn cứ xảy đến với mình liên tục... '__'

Tinh thần dần phấn chấn trở lại, thế nên sáng này lết vào forum vik bài tí chơi... ^^~

Rồi sực nhớ ra mình vẫn còn phải chép lại bài UPU vào giấy, thế là lại thảm não... >"<

Thôi kệ, chìu qua về có mua xấp giấy manh để chép, còn đỡ hơn pé Ani chả có gì... =_=

HÔ HẦY HÔ! TUI ĐI CHÉP UPU ĐÊ!

Tiếng mưa rơi bên thềm cửa sổ
Nước mưa rơi thấm ướt tóc mềm
Hỏi cơn mưa kia sao ngươi thật tự do...?
Xem lý lịch thành viên http://360.yahoo.com/gorse1995
Phi Thiên Hồ Ly
Super Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Tue Feb 03, 2009 10:11 am

Sáng mùng 8 đi học, lớp có 10 đứa, thầy tới trễ 1 tiết, dặn dò vài cái xong cho về Smile
Sáng mùng 9 đi học, lớp đi đông, thầy dạy hết tiết 1 xong cho về Smile

Đúng là dư âm của tết:)

* Uhm, anh Yami, sao em thấy cái dấu của anh vị trí của nó hơi kì kì nhỉ? Em sửa lại rồi đó. [GORSE]
Xem lý lịch thành viên
Luna213
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Wed Feb 04, 2009 10:06 pm

Thế là cái máy tính về vị trí cũ, Uni mới đc cài xong, may quá trời Very Happy . Thế là từ nay không phải nói lời từ biệt với 4rum roài, hớ hớ.
Hôm nay rất đáng mừng là đã hết bệnh ( chắc là bệnh do lười đi học sau Tết) Smile.

I am perfect dkinh
I am Super Turtle Smile
Xem lý lịch thành viên
Cleo
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Thu Feb 05, 2009 3:45 pm

5/2/08
:">
Lâu rồi chả vào đây :">
Dạo này lại tiếp tục bị nhồi giữa bài vở và trại =))
Chẹp =))

Tuần này lớp điên ko đỡ nổi =))
Tự dưng chuyển tiết, nhảy ra khỏi chỗ, lên trước lớp vừa nhảy nhót vừa biểu diễn màn quảng cáo không công cho Dr.Thanh =)) Đã thế bạn Đ.Khoa còn chơi cho một câu nói của thế kỷ "Bác Hồ sinh ở làng Sóc Sơn" nữa chứ =)) Thật là hết biết =))

Thật ko ngờ là mọi thứ lại kéo lê ra như vậy. Thế mà đã có lúc những tưởng đã chấm dứt rồi cơ đấy. Ngốc quá, mọi sự ở đời đâu có đơn giản vậy...

Hôm trước đi học bồi dưỡng, nhặt được cái phong bao lì xì giống hệt như phong bao của thầy Hưng trong buổi off. Hăm hở nhặt, banh ra chả còn đồng nào :| Một phong cách thật chuyên nghiệp :| Nhân cái chuyện bồi dưỡng, nói luôn =)) Tự nhiên trong giờ nổi hứng lên kỳ cạch đè lên bàn chữ 'Cleo' =)) Đã thế còn chơi nguyên câu 'I want to be a Slyer, but now I am a Gryer : ))' nữa chứ =)) Thật là rảnh rỗi =)) [sửa bài ra làm thiếu túa lua =))]

Sắp đi học Origami :">

Được sửa bởi Cleo ngày Tue May 12, 2009 10:38 am; sửa lần 1.
Xem lý lịch thành viên
Ayumi
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Thu Feb 05, 2009 4:07 pm

Mai là sinh nhật mình, không biết có ai tặng quà không, thấy vừa vui lại vừa lo lo
Xem lý lịch thành viên
Anita
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Thu Feb 05, 2009 6:46 pm

Hôm nay ăn phải cái gì mà xui dữ vậy trời, đi học thêm Toán gặp cái bài dễ ơi là dễ vậy mà ngồi thừ ra phải đến 1 phút, về nhà định lấy sơij dây nối để sạc điện thoại thì lại ko thấy đâu cả. Bết làm sao bây giờ, đã hư cái tai nghe, cháy cục sạc, bây giờ mất luôn sợi dây nối ?! Là sao đây hả trời ????? dauhang Crying or Very sad

Shakespeare' s said : "To be or not to be, that a question"

Xem lý lịch thành viên
Luna213
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Fri Feb 06, 2009 8:39 am

Hôm qua mình rệp thật.
Sáng ngủ dậy trễ: => vội vàng => quên mang kính => ngồi trong lớp cũng như không ( vì có thấy ji` đâu Smile)
(cũng vì dậy trễ) => quên mang theo vở thầy Hải ( có cả bài nghe ) => làm bài sai tè le Crying or Very sad
=> không biết vợi vàng thế nào => quên mang cả mấy lon nước, con Mèo cũng chả đem đồ ăn => hêt ăn uống go . Nhưng nó có đem theo bánh ( chocolate) => nhưng vẫn chả ăn đc cái nào còn bị nó lấy mấy cái bánh đập lên đầu Hig
Mới đến lớp con mèo cho 1 cây kẹo => ăn luôn ( thik kẹo nhất )=> ăn kẹo đó vào làm mình buồn
nôn cả buổi học => giờ chuyển tiết ra uống nước => uống từ từ mà cũng bị sặc silent
Lúc về tranh thủ quả trả mấy quyển truyện thuê từ trước ngày nghỉ Tết để đọc đỡ bùn thôi => bị mẹ bắt gặp => tưởng mình không lo học hành, đọc truyện suốt ngày => bị la oan => nhịn ăn sáng lun shutup
Chiều đi học => mới bước 1 chân xuống cầu thang => chả hỉu sao bị hụt chân => lăn ( hỉu theo nghĩa đen ) từ trên đến giữa cầu thang ( may là cầu thang nhà mình không thẳng 1 đường không thì từ trên xuống luôn rồi >"<) => may không có sao, chỉ có ng` đau ê ẩm
Lúc tối đi học về => đi lên phòng=> đang lên cầu thang=> chả hiểu sao mình lại vấp đôi dép=> làm 1 cái rầm => hậu quả là u 1 cục. Cold
Mới leo lên đc cái máy chưa đầy 5 phút , ông anh hai tự dưng xuất hiện, hết làm ji` đc Sad
1h sáng đang ngồi làm quà cho con Ayumi=> đến công đoạn quan trọng nhất => tự nhiên nổi lên đau bụng, ngồi còn không nổi => hậu quả món quà ấy nhìn hơi bị không đc đẹp cho lắm hjx hjx
Làm xong quà là đã gần 3h ( cộng thêm thời gian thức vì đau bụng)=> mới ngủ đc 1 tí => đến 5h bị đá văng xuống đất ( mình nằm ngoài ) lạnh chết đi đc + cái đầu đánh cái bốp ngay chỗ cục u ( đau chết đi đc )=> dậy luôn choang
Trong lúc đang viết cái này, bụng vẫn còn đau, cục 1 trên đầu mới đỡ chút chút và ho sặc sụa ( viêm họng pà kaon ạh). Còn có ji` xui hơn không hả trời affraid

I am perfect dkinh
I am Super Turtle Smile
Xem lý lịch thành viên
Cleo
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Fri Feb 06, 2009 4:57 pm

6/2/09

Chính thức có biệt danh cây baobab chỉ vì một trò bói toán vớ vẩn =))

Đã túm tóc lên cột trở lại =_____= Trở về tình trạng tóc đuôi gì chả biết, nghe mấy đứa bảo giống đuôi con gà, mà đâu có ngắn thế chứ =))

Tối qua bò lên giường lúc 10h30', nằm đến 11h+ mới ngủ được =____= Hậu quả là sáng ra dậy trễ kỷ lục [6h28', bình thường là 6h23' =))], và khi lên trường thì mọi người đã yên vị trong lớp =)) Tác dụng phụ là ngồi gật gù cả buổi, nhất là hôm nay có hai tiết văn và một tiết sử =)) Thế mà trưa về ứ thèm ngủ, thức đến 1h10' đi học thể dục luôn [từ 12h45' đến 1h10' là mấy thứ hả cô =))] Giờ về post bài đây :">

Haizz. Mai là finish cái vụ áo trại, nhưng đấy mới là kiểu, còn việc đặt làm là một chuyện khác : )) Gọi t. Quân ra đàm đạo rồi, nghe có vẻ cũng ổn. May là còn nó =___= Nhờ bé G.Bảo vẽ lại cáo logo, còn mình thì ngồi chơi rung đùi chấm áo =)) Hạnh phúc biết bao cho cái phận làm thành viên ban giám khảo =)) Tổ 1 ơi, yên tâm, có ta đây rồi =)) Chỉ cần tha ta cái phần thuyết trình công dân thôi mà =))

Cuối tuần là phởn rồi =))

Được sửa bởi Cleo ngày Tue May 12, 2009 10:28 am; sửa lần 1.
Xem lý lịch thành viên
Luna213
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Sat Feb 07, 2009 10:20 am

Mấy hôm nay em bấn bé mèo Chi trông Chi's Sweet home dã man, bằng chứng là đã post phim Chi's Sweet home lên 4rum và đổi avatar. Very Happy
Tối hôm qua, nửa đêm còn bị lôi ra khỏi giường gội đầu, lúc bước vào phòng tắm là 11h55, bước ra thì đã là 12h30, trong lúc ngồi đợi tóc khô mình làm đc 1 pé mèo bông siêu kool Very Happy. Nhưng lúc đi ngủ, tóc vẫn chưa khô nên sáng nay dậy đau đầu khủng khiếp, lết đc vào phòng tắm làm vệ sinh xong là lết đi học BD Hóa, tưởng hôm nay trời nắng, khoác ái áo mỉnh thôi, ai ngờ trời nó lạnh khủng.
Áo trại lớp mình đã xong roài, giờ chỉ còn chờ lấy size và in áo thui. Keke áo của 8/1 là Pro nhất Very Happy
Và điều kinh dị nhất là chiều nay có tiết Sinh hoạt, thôi đợi khi nào cô cầm sổ đầu bài lên mình tính kế chuồn là vừa. Hy vọng chiều nay chuyện áo trại sẽ đc kéo dài 1 chút, không thì....( ai cũng bik hậu quả mà)

I am perfect dkinh
I am Super Turtle Smile
Xem lý lịch thành viên
Luna213
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Sun Feb 08, 2009 10:07 am

Dạo này 4rum mình ít ng` onl ghê, lên lúc có cũng có 1 mình. Bài để Spam thì chả có, chẹp, chat box thì vắng hoe, mọi ng` hay onl vào lúc 10h tối không vậy trời, mà lúc ấy thì ông anh của mình chiếm cái máy rồi. hjx hjx

I am perfect dkinh
I am Super Turtle Smile
Xem lý lịch thành viên
Cleo
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Sun Feb 08, 2009 12:31 pm

8/2/09

Mẫu áo trại của tổ 1 đã được chọn : )) Cái này ko đợi đến tớ, chính cô cũng bảo đẹp : )) Chả biết có phải vì thế hay ko mà các bạn tổ 1 vẫn đè tớ cái gông thuyết trình : )) Kết quả là hiện giờ tớ đang ngồi đây, vừa post bài, vừa đọc tài liệu, vừa search hình ảnh, vừa sắp xếp đến lòi con mắt ra đây : )) Thật là hạnh phúc : ))

Tự dưng nổi hứng đăng ký. Tự dưng nổi hứng hứa hẹn làm test. Tự dưng nổi hứng muốn làm truy thủ : )) Tất cả chỉ vì muốn làm gì đó cho Gryffindor thôi à? Có đúng ko nhỉ? Làm vậy có phải ko? Hay là chỉ đè nhà mình đã xuống đáy nay xuống đất luôn? Đủ sức ko đây, khi đã ôm đồm quá nhiều việc?

Xin lỗi, Gryffindor. Hy vọng tôi rớt trong kỳ tuyển tới : ))

Hình như đang từng bước trở thành một bà cô già cứng nhắc khó tính : )) Bao giờ cũng nghĩ người như thế trên đời chả còn được mấy ai, gần đây mới nhận ra mình đang dần trở thành như thế đấy : )) Giờ mới nghiệm ra, cái câu 'ghét của nào trời trao của ấy' nó sai bét nhè ra, phải là 'ghét của nào trời bắt làm của ấy' =)) Tưởng tượng sau này chọn vợ cho con trai thì sao nhỉ : )) Tội nghiệp con bé : ))

Chậc, giờ thì chả biết ai phải tội nghiệp ai đây : ))

Được sửa bởi Cleo ngày Tue May 12, 2009 10:18 am; sửa lần 1.
Xem lý lịch thành viên
blacksnow
Du Khách

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Sun Feb 08, 2009 1:30 pm

hic, mấy hôm nay điên điên khùng khùng
tinh thần bất ổn
ai chọc vào là bị chửi
chọc dai là bị đánh
hết hiểu nổi luôn
buồn
văn điểm nào cũng dưới 8
có bài 5 điểm nữa
chả hiểu mình nổi
ko biết học hành kiểu j nữa
thấy muốn nãn T.T
hôm nay là CN mà ko học bài
ngồi fỡn thế này đây
=)) chả muốn làm bài
chả muốn đi học
muốn chết đi
hoặc quên hết mọi thứ
nhẹ nhõm..................
Xem lý lịch thành viên http://360.yahoo.com/kitten_naughty
Luna213
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Mon Feb 09, 2009 11:47 am

Mọi thứ bắt đầu vào chiều hôm qua, lúc đi học thầy Hải về ( 3h) mình nhận đc quà Valentine cảu 2 ss ở Nha Trang gửi về, quả cầu tuyết nhá Smile , màu chuối nhá Laughing , hình cỏ 4 là nhá I love you ( iu 2 ss nhìu nhìu ), ngay tối hôm ấy, vừa bước ra khỏi nhà để đi học cô Hồng Vân, đến ngay cái ngã tư thứ nhất, gặp 1 cái đèn giao thông bị hỏng mất cái đèn báo số, thế là nó đứng lại ngay tại con số 13 affraid . Tự dưng lúc đến nhà cô thì sớm quá và thế là rãnh rỗi sinh nông nỗi => đi mua cái đồng hồ 250k , tối về làm bài Địa đến 1h sáng mới đi ngủ, sáng nay bị gọi lên dò từ mới ( keke may học bài roài ) Smile, làm bài tập thì tự nhiên quên mang theo tài liệu tham khảo nên đành nhắm mắt chọn đại vậy mà chọn câu nào trúng y câu nấy, công nhận mình pro thế Very Happy. Mấy hôm nay hên xui lẫn lộn vui ghê Very Happy có khi còn không bik là hên hay xui, pó chân. Nhưng dù sao thế cho nó cân bằng Smile pà koan nhỉ

I am perfect dkinh
I am Super Turtle Smile
Xem lý lịch thành viên
Cleo
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Mon Feb 09, 2009 2:52 pm

9/2/08

Sáng nay trực. Đánh trống đầu giờ xong mới lò dò vào trường, vượt dòng người đang lũ lượt đi xuống cầu thang để lên lớp ngồi :| Sáng thuyết trình, 9đ :| Còn lại buổi sáng ko có gì đáng nói :|

Tối hôm qua bị cho leo cây :| Bạn Gin hẹn mình tối CN làm bài test mà bạn í add nick xong bay vi vu chốn nào mất tiêu :| Mà ko hôm đấy thì chả hôm nào đc cả : )) Thành thử có khi tớ rớt đấy mấy bạn ạ : ))

Hờ hờ. Dạo này tự nhiên lại đâm ghen với những người chưa-hề-đụng-tới-HP :| Lý do là chưa đọc rồi sẽ đọc, mà đọc từ đầu khi chưa-biết-gì-cả thú hơn là ngồi kỳ cạch lật lại từng trang với những cái ngáp dài =_____= [nói thế ko phải ko muốn đọc, chỉ là ko có hứng bằng lúc trước nữa thôi :|] Ghen luôn với những ai chưa đọc F&D. Điên quá : ))

Hôm trước ngồi xem lại film HP tập 1 mà tức điên =''= WB nghĩ kiểu gì mà chọn dv chả giống gì cả, nôm na là cái kiểu tuyển diễn viên quái dị của WB ấy [điển hình là Bonnie Wright :|, thật khó hiểu :|], lại còn cắt xén lung tung, chi tiết sai cả đống, lại còn đống sạn nữa =''= Tức đến chết mất thôi =''= Mới coi lại tập 1 đã thế rồi còn cả 4 cái đĩa kia nữa, coi xong chắc tăng xông luôn quá @_____@

Bạn nào nhân từ cho tớ mượn đĩa Narnia ko =_____= Đang ghiền trầm trọng film í, mặc dù chả biết gì ngoài cái tên+bìa đĩa :">

Chiều định rủ cô đi uống trà chỗ Cactus, tiện thể bàn luôn chuyện đặt cái áo : )) Tuy nhiên do cả sáng bói ko ra mặt cô nên đành chịu vậy :| Chiều gọi điện cũng ko ổn, nhỡ cô đang dạy mà gọi thì có mà búi à :| Thôi, đành tạm dẹp vậy đã :|

Hình như có mỗi tớ với ss Luna là siêng viết cái này nhểy : ))

Được sửa bởi Cleo ngày Tue May 12, 2009 10:13 am; sửa lần 1.
Xem lý lịch thành viên
Gorse160495
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Mon Feb 09, 2009 7:20 pm

Èo, dạo gần đây nói chung chả có gì đáng bàn cãi, nhưng vụ hùng biện thì làm mình đau đầu choang

Cứ muốn sốt cho cao rồi nằm ì ở nhà cho nó sướng Sleep , nhưng thế lại seo seo í, ko đi học ko chịu đc (ơ hay, thế mà đi học thì nó lười như con mèo mướp) pale

@ Cleo: Ss có đĩa phim Narnia nè Smile), tại thuê về coi xong ghiền cái nhạc phim của nó nên mới mua (có đứa nào khùng như mình ko, mua bộ phim chỉ vì ưa nhạc nền shutup )

Tiếng mưa rơi bên thềm cửa sổ
Nước mưa rơi thấm ướt tóc mềm
Hỏi cơn mưa kia sao ngươi thật tự do...?
Xem lý lịch thành viên http://360.yahoo.com/gorse1995
Luna213
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Mon Feb 09, 2009 8:54 pm

Hôm nay không hiểu sao đầu cứ quay mòng mòng, hắt hơi liên tục, ho sặc sụa. lại dễ nổi cáu nữa, chìu nay có 2 đứa bị mình nạt cho 1 phát. Mệt, chả mún làm ji` nhưng vẫn phải làm vì mai còn đi học. Thôi kệ giờ nghỉ 1 chút, tí nữa ông anh hai về rồi, có mún lên làm ji` cũng không đc. Sáng mai đi học Hóa về còn phải làm bảng báo cáo Tin, mà mình thì chả bik làm thế nào cả, mà cứ làm đại cho xong. Tối nay lại thức trắng đêm rồi, bài không nhìu nhưng dạo này mình bị mất ngủ, cứ nằm ngủ đc 15 phút là như có ai lôi đầu dậy, thế là thức lun, tiện thể vẽ cho xong mấy mẫu Kkomegii cho mọi ng`.
Không hiểu sao mình siêng lên đây viết thế, cứ mỗi lần lên 4rum thì nơi đầu tiên là vào đây, khi vài dòng rồi mới vào mấy box khác đc.

I am perfect dkinh
I am Super Turtle Smile
Xem lý lịch thành viên
lovely_angel_1996
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Mon Feb 09, 2009 9:57 pm

9/2
bữa nay thật xui hết biết >.<
giờ Tin ( vốn biết là đã bị Mr.Myheart điểm chỉ thế mà vẫn còn lỳ ngồi cười khúc khích) bị thầy kêu nêu ví dụ ( đứng dậy, nghĩ trong đầu, ví dụ chi giờ, sea games, no no trong sách có rồi, danh sách lớp càng no nghĩ tới nghĩ lui chẳng ra cái gì mới đứng như cây giữa ..................... lớp dauhang
trưa
Về nhà
xuống bếp
mama chưa nấu đồ ăn
nhác quá
đợi papa về nấu luôn,
Tin Tin, papa về hok thấy cơm canh mắng cho mấy câu cái tội lười =_____=
Tối,
đi học về
ngồi máy tính
ăn cơm
ăn xong lên ngồi máy tính lại
ai dè ông anh đã ung dung ngồi đó Evil or Very Mad Evil or Very Mad 2 mắt gườm nhau ( khỏi kể tiếp cũng đủ biết)
Giờ cái zụ áo trại đã xong
hết áo trại thể nào cũng đến zụ cổng trại với lều trại cho coi Surprised
nếu cô giao cho mỗi tổ thì thừa bik lúc nào mình cũng phải làm=______________=
giờ chưa tới cái zụ cổng với lều trại nhưng trước mắt là sinh nhật mình Smile
e hèm
sinh nhật tổ chức sao ta?
mời ai nhỉ?
mời cùng lớp hay mời lộn xộn ta?
tổ chức ở nhà hay đi chơi đây?
ở nhà thì làm gì nhỉ?
đi chơi thì đi đâu hè?
........................
silent
Loạn óc mất
Xem lý lịch thành viên
Lạnh Lùng
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Tue Feb 10, 2009 7:09 pm

Lớp nào cũng hăng hái vụ trại =.=
Mình chẳng mong mỏi, vì trước sau gì nó cũng đến =))
Hôm nay đc vào sổ đầu bài :"> Lần đầu đấy nhá =))
Xem lý lịch thành viên http://www.thehiephienthuc.com
Cleo
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Tue Feb 10, 2009 9:58 pm

10/2/09

Vừa thò chân vào cổng sau là đã thấy lớp mình đi lên lớp, chạy vào phát trúng ngay chỗ mình đi :"> Trễ vẫn hoàn trễ, thậm chí có phần tiến bộ hơn : )) Buổi sáng học hành bình thường. Chiều thì ngủ đến 1h30' bị G.Bảo réo cửa ầm ĩ. Chạy xuống mới hớ ra là hồi sáng mình hẹn nó đi có việc :| Lại cái áo :| Chẹp. Lượn vòng vòng trên đường Lê Lợi, ko có lại bay sang Cactus uống trà [đợt này bạn Bảo đãi =)) tội nghiệp, ly chè của bạn í có 6k mà ly trà bạc hà của tớ tới 7k cơ =))] Xong chạy lại qua T.Khoa. Cuối cùng cũng có người sửa được cái bản vẽ =_____= Chiêu mai đỡ đi tiếp đợt nữa rồi Bảo ạ =___=

Đã có đề Q =______= Chắc chiều mai cong lưng ra mà làm quá =______=

@ssGorse: Ôi thế à :"> Thế ss cho em mượn đc ko :"> Tuần này chắc chưa đâu, nhưng khi nào em mượn em sẽ nói trước :"> Ss có sẵn lòng ko *chớp chớp long lanh*

@EL: Ồ =____= Về trường hợp của tôi thì cứ nói là ko muốn hăng cũng phải hăng =_____=

Dạo này mình bất bình thường quá : ))

Được sửa bởi Cleo ngày Tue May 12, 2009 10:12 am; sửa lần 1.
Xem lý lịch thành viên
nony
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Wed Feb 11, 2009 11:47 am

Nản thật rồi. Càng đối xử tốt với ng` ta thì ng` ta kàng fụ bạc mìnk. Chán thía. biết zệy hồi khỏi thèm júp nữa lun. Cho chết hết kả lũ.
Xem lý lịch thành viên http://360.yahoo.com/kangy_love
Luna213
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Sun Feb 15, 2009 7:21 pm

Hum nay mới túm đc 1 quyển sổ kul lắm nhá. thế là bứng về ngay, làm Diary. Chẹp nếu nó không phải Diary thì mình đem show cho pà koan xem roài
Laughing

I am perfect dkinh
I am Super Turtle Smile
Xem lý lịch thành viên
DragonNK
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Sun Feb 15, 2009 8:52 pm

@EL: ko phải lần đầu mà mấy lần kia thầy cô ghi không rõ, bạn DPT bị ghi sổ sao đỏ, bị viết kiểm điểm, thứ bay dc cô ca cô la thật là "sung sướng", ai cũng vui đi trại, riêng lớp DPT là đang rầu thúi ruột

Hôm nay trời nhẹ lên cao,
Tôi buồn không hiểu vì sao tôi buồn...
Lá hồng rơi lặng ngỏ thuôn
Sương trinh rơi kín từ nguồn yêu thương.
Phất phơ hồn của bông hường,
Trong hơi phiêu bạt còn vương má hồng.
Nghe chừng gió ý' qua sông,
E bên lau lách thuyền không vắng bờ
Không gian như có dây tơ
Bước đi sẽ đứt động hờ sẽ tiêu
Êm êm chiều ngẩn ngơ chiều
Lòng không sao cả, hiu hiu khẽ buồn.

Hít hà, tự nhiên thích đọc thơ là sao nhỉ, mình thất thường quá

~xXx~Trong triệu người,anh hùng chỉ có một~xXx~
Xem lý lịch thành viên http://hailongpt.blogtiengviet.net
warm winter
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Mon Feb 16, 2009 3:58 pm

hôm nay thật buồn làm sao
sáng 6h dậy, thế mà quay qua quay lại thế nào 6h20 mới ra khỏi nhà, đạp xe (đạp xe nhớ bà con) đi 1 đoạn đường dài 4 cây> 6h40 đặt chân được vào cửa lớp =''=
cứ tưởng mọi gian nan đã qua, ai dè lúc ngồi vào soạn sách vở ra mới sực nhớ chưa học xong Ngữ Văn >< trống đánh chào cờ, còn warm chưa học thêm được chữ nào môn NV=''=
tiết 2,3 môn Công nghệ và GDCD warm đã rất chi là mong ước được lên dò bài(đã học rất kĩ), thế mà trời ko thương, còn xung quanh mình có tới...3 đứa lên =___=
và rồi tiết 4 (phần này là phần đau khổ với warm), cô Loan đã kêu warm lên dò bài =''=
=> warm lãnh con 8 ''đau khổ'' NV, mặc dù cô hỏi rất dễ+giờ ra chơi warm đã học bài thêm cry:

Được sửa bởi warm winter ngày Wed Feb 18, 2009 2:24 pm; sửa lần 1.
Xem lý lịch thành viên
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   

Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 5 trong tổng số 26 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6 ... 15 ... 26  Next